Quote Originally Posted by xxvuaxx View Post
thề có chúa , có trời phật , mình có nói gì quá đáng , xúc phạm anh em đâu , hay bạn quá nhạy cảm nên mới nghĩ mình có nói gì nặng lời với anh em , . Mình ko biêt nói sao nữa , nhưng mình mong bạn hiểu rằng mình ko bao giờ có ý định xúc phạm bất cứ 1 anh em nào . chúc bạn mạnh giỏi .
Éc! mấy ku nhạy cảm quá đó. Nhưng nói thật He đã xâm nhập vào nước ta lâu rùi, từ trước 75 cơ chứ không phải như các bạn nghĩ là 96-2000 đâu, thực tế là trước 75 nó đã vào nước ta và ảnh hưởng đến 1 số bộ phận dân chúng sau 75 phần vì nhà nước non yếu lo phát triển kinh tế đến năm 95-96 kinh tế đã khá lên nên nó lại bùng phát trở lại thôi chứ tác hại của H thì cả thế giới biết lâu rùi sau khi nó được phát hiện và được phát xít Đức sản xuất ồ ạt. Tất cả là do ae mình thôi chứ không phải là không biết tác hại của nó nhưng vì kiêu hãnh hay vì 1 số lý do nào đó mà ae minh sa ngã vào rồi và không dứt ra được, nên mới có cái diễn đàn này để ae mình vào tâm sự chia sẽ nhau kinh nghiệm cai nghiện để mong thoát khỏi sự cám dỗ của H mà thôi. Đừng nhạy cảm quá mà gây mất đoàn kết ae vì ae mình đều là nghẹo cả mà, ae nào bỏ được thì tốt, mừng cho người đó, còn người nào chưa bỏ được thì tiếp tục động viên nhau để vượt qua cám dỗ nha.