Page 34 of 34 FirstFirst ... 24323334
Results 331 to 337 of 337

Thread: Nhật ký cai nghiện ma túy lần N.

Quuên thì không dùng nhiều loại thuốc lắm. Hiện tại đang còn 1 hộp thuốc chữ U (terpin codein). Vật nhiều hay ít đúng là do chất lượng hàng nhưng tinh thần và cơ địa cũng có 1 phần nữa. Tại vì mỗi lần cai Quên thấy mình cũng mệt nhiều nên đang tính kiếm thêm viên Subutex nhưng hiện tại chưa có tiền và cũng chưa biết chỗ để mua nên đó vẫn đang là dự tính. Còn về điểm hẹn ở ngã 3 Vũng Tàu thì do Quên không rành đường lắm nên bác có thể cho biết địa chỉ của bác để có gì chiều thứ 6 Quên đón xe đến chỗ đấy thuê phòng ngũ lại 1 đêm rồi sáng hôm sau 2 người đi chung luôn. Bác thấy như vậy có được không?

bac cho so dt cua bac di, toi se llac voi bac. lây lất hết ngày nay qua ngày kia hoài cũng nãn quá. cai cho roi ..

mong sẽ thành công
    Last edited by Quennodi; 19-07-16 at 11:05 PM.

Chúc 2 bạn Duy và Quên chuyến này đi cai thành công nhé! Giá như có thêm bạn gái chăm sóc ăn uống thì đỡ hơn. Nhưng qua được mấy ngày đầu là sẽ qua được cửa ải khó khăn nhất! Chúc 2 bạn "chân cứng đá mềm" nhé!

chúc 2 bác cai thành công. Nhưng khách quan mà nói, cai kiểu này khó lắm bác ơi, mình từng về quê cai 15 lần, bỏ được 1 năm rồi về sg lai dính. 2 bác nghiên cứu uống me xem có khả thi ko. bây giờ uống me de lắm rồi

Quote Originally Posted by haleluila View Post
    chúc 2 bác cai thành công. Nhưng khách quan mà nói, cai kiểu này khó lắm bác ơi, mình từng về quê cai 15 lần, bỏ được 1 năm rồi về sg lai dính. 2 bác nghiên cứu uống me xem có khả thi ko. bây giờ uống me de lắm rồi
    Đã qua đuoc những ngày đầu vất vã... bác "quên" đã về quê tiếp tuc cai. chúc bác giữ vững dc bước đầui khả quan ấy

Quên còn phải phấn đấu nhiều. Chỉ mong sao bác Duylk giữ vững được tinh thần "quyết chiến,quyết thắng" nha. Sau vài ngày tiếp xúc e thấy bác cũng gọi là người có đủ quyết tâm + nhiều kinh nghiệm + đã qua được những ngày cắt cơn nên mong sao bác tiếp tục "chân cứng đá mềm" như trên đã nói để còn làm gương tiên tiến điển hình cho những anh em khác trong đó có e có thêm nghị lực nè.

Page 34 of 34 FirstFirst ... 24323334