Page 4 of 34 FirstFirst ... 2345614 ... LastLast
Results 31 to 40 of 337

Thread: Nhật ký cai nghiện ma túy lần N.

Quote Originally Posted by xxvuaxx View Post
    hôm nay mình đòi đánh ông anh rể vì ổng cho rằng mình vẫn đang nghiện , nghĩ lại sướng thật , ko nghiện con người tràn đầy tư cách .

giờ ai nói mình nghiện là mình đòi đánh người đó liền . bỏ được nó oai thế đấy kaka
    cũng may ông anh rể chưa bị đánh, đánh thì ko biết nói kiểu gì, mới nghỉ đc thời gian ngắn mà đã đòi táng anh rể ...dài dài chắc táng lun bố vợ
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

cung canh ngo

té lại 11 ngày nay rồi các bác ạ, mai em lại bỏ nè , ko biết có vật vã nhiều ko .

đang yên đang lành tự nhiên ma đưa lối quỉ dẫn đường nhảy dù 1 hôm rồi cứ thế kéo dài 11 ngày , mỗi ngày 200k , mai bỏ chắc cũng vất vả lắm đây , nhưng thà vậy còn hơn .

chậm ngày nào là mệt thêm ngày đó .

hic , bỏ kì này là bỏ luôn , tuyệt đối ko nhảy dù lại 1 lần nào nữa.
    chao anh cung tat ca cac ace trong dd.tinh trang cua anh cung giong em qua anh ah em bo dc 43 ngay thay thoai mai roi the la ban no moi dam cuoi no em thay minh thoai mai roi co le ban no moi mt minh cung ko choi lai nua nhung dau ngo lai giong anh no dua cho em 1 qua 100k ve choi the la te lai luon tu do den gio la 18 ngay lien tuc hom nay la ngay dau tien quyet tam cai lai va se ko bao gio nhay du nua so no lam roi 1 lan la te ao ngay cac anh ah huhu kho nhung thang ngien nhu a e minh qua chuc anh cai thanh cong nhe anh em minh cung co gang nhe!!!!va chuc cho nhung anh chi em dang va da cai luon thanh cong va noi khong voi ma tuy du chi 1 lan!than.

Quote Originally Posted by kyniem_boquen2016 View Post
    chaò anh cùng tất cả các ace trong dd.tinh trang cua anh cung giong em qua anh ah em bo dc 43 ngay thay thoai mai roi the la ban no moi dam cuoi no em thay minh thoai mai roi co le ban no moi mt minh cung ko choi lai nua nhung dau ngo lai giong anh no dua cho em 1 qua 100k ve choi the la te lai luon tu do den gio la 18 ngay lien tuc hom nay la ngay dau tien quyet tam cai lai va se ko bao gio nhay du nua so no lam roi 1 lan la te ao ngay cac anh ah huhu kho nhung thang ngien nhu a e minh qua chuc anh cai thanh cong nhe anh em minh cung co gang nhe!!!!va chuc cho nhung anh chi em dang va da cai luon thanh cong va noi khong voi ma tuy du chi 1 lan!than.
    /Bnj
    Bạn chú ý viết bài phải bỏ dấu , đây là nội quy
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Quote Originally Posted by kyniem_boquen2016 View Post
    chao anh cung tat ca cac ace trong dd.tinh trang cua anh cung giong em qua anh ah em bo dc 43 ngay thay thoai mai roi the la ban no moi dam cuoi no em thay minh thoai mai roi co le ban no moi mt minh cung ko choi lai nua nhung dau ngo lai giong anh no dua cho em 1 qua 100k ve choi the la te lai luon tu do den gio la 18 ngay lien tuc hom nay la ngay dau tien quyet tam cai lai va se ko bao gio nhay du nua so no lam roi 1 lan la te ao ngay cac anh ah huhu kho những thằng nghiện nhu a e minh qua chuc anh cai thanh cong nhe anh em minh cung co gang nhe!!!!va chuc cho nhung anh chi em dang va da cai luon thanh cong va noi khong voi ma tuy du chi 1 lan!than.
    /Thêm
    một chú ý nưã , không được gọi nghiện bằng thằng , vì trong rum này có những anh em rất nhiều tuổi , xã hội gọi chúng ta thế nào cũng đc , nhưng ở đây chúng ta phải tôn trọng chúng ta , gọi người nghiện , anh nghiện hoặc cụ nghiện cũng đc , nhưng không đc gọi là thằng , xin cảm ơn , chúc bạn vui
    .

đã lâu lắm rồi mới lên lại diễn đàn thấy bài của xxvuaxx .mà nhớ lại những ngày đã qua của mình,thật vất vả và khó khăn.Riêng mình thấy muốn cho đầu ốc bình thường ít nhất phải 6 tháng trở lên ,trong khoảng tháng đầu chỉ là tâm lý ảo tưởng vui mừng vì mình đã bỏ được thôi.phải 6 tháng trở lên.Như mình nè bỏ được cũng 8 tháng rồi những vẫn thấy sợ.sợ mình lại bị lại,cùng là anh em chung hoàn cảnh với nhau mình thấy buồn khi có người chơi lại.nghĩ lại sợ tới mình.Mình thấy muốn bỏ đươc hoàn toàn nên bỏ bạn nghiện luôn(chắc chắn đó).kyniemboquen thấy buồn cho bạn quá.bỏ được vậy rồi mà dính lại ,chuc bạn sớm thành công.
    Thân tất cả anh em

Cai cắt cơn đc thì quá dễ, giữ đc mới khó, mà ko giữ đc thì cũng là điều bình thường. Chẳng sao hết, làm lại. ..again...again

Quote Originally Posted by ninhtroc_7x View Post
    /Thêm
    một chú ý nưã , không được gọi nghiện bằng thằng , vì trong rum này có những anh em rất nhiều tuổi , xã hội gọi chúng ta thế nào cũng đc , nhưng ở đây chúng ta phải tôn trọng chúng ta , gọi người nghiện , anh nghiện hoặc cụ nghiện cũng đc , nhưng không đc gọi là thằng , xin cảm ơn , chúc bạn vui
    Tầm cỡ như ninhtroc_7x thì phải gọi bằng "cụ" đấy mọi người, hihi, Cụ Cua ^o^

P.s: Mọi người ơi, cùng cố gắng nhé, chẳng muốn nghe thêm bất kỳ một "tin xấu" nào nữa hết, híc
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

đã bỏ đưiợc 15 ngày , để thêm phần chắc chắn đã uống natrex 3 ngày ,

quyết tâm làm người bình thường ko thể suốt đời nghiện được .

Tôi muốn làm người bình thường.

Người ngoài cuộc nghe thấy thế này họ sẽ nói: " Vâng! A cứ làm người bình thường đi, đc thế thì tốt cho XH quá". Nhưng người nghiện làm lại đc thì cánh cửa rất rất hẹp vì lòng người ko rộng mở

Cố lên xxvuaxx thuốc chống tái sẽ hỗ trợ bạn nhiều đó.
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

Page 4 of 34 FirstFirst ... 2345614 ... LastLast