Page 32 of 34 FirstFirst ... 223031323334 LastLast
Results 311 to 320 of 337

Thread: Nhật ký cai nghiện ma túy lần N.

Quote Originally Posted by Duylk View Post
    bo.. bo... va bo thui. "bg"" chac la bac giang nhỉ
    Cai bo nhung luc vật lên e sợ nắm a a.bao nhiêu lần cũng vì thế mà té

Quote Originally Posted by Cuocsongmauden View Post
    cố lên bạn ơi . mình đã thành công đc 70% rồi . giờ chỉ cần uống thuốc revia đều và 1 chút bản lĩnh là mình có thể đc 100% nè
    A có dùng facebook không ae nc chia sẻ

Cai đi, cai hết đi để mà lấy sức khỏe làm ăn. Để phải đi tù thì hối hận vẫn kịp nhưng mà muộn mất. Hỡi những ai chưa cai, chuẩn bị cai , đang cai và cai rồi hãy bỏ hẳn đi, khổ lắm rồi, đừng để khổ thêm nữa, không cần làm việc gì lớn lao, ko sử dụng ma túy là các bạn đã là người thành công rồi :3
    Gạch Cẩm Thanh- Suối Hai
    Life's Good !

hôm nay quyết định... mai sẽ là ngày đầu tiên.!! Bữa giờ cứ luẩn quẩn với cái vòng tròn nghiệt ngã này thật là đau đớn,xót xa quá..

Quote Originally Posted by Quennodi View Post
    hôm nay quyết định... mai sẽ là ngày đầu tiên.!! Bữa giờ cứ luẩn quẩn với cái vòng tròn nghiệt ngã này thật là đau đớn,xót xa quá..
    Cố lên bác ....

vào ủng hộ các bác thôi... chứ e tư tưởng ổn định rồi. Chỉ mong ông trời tử tế với mình thêm chút nữa, đừng có mang thêm điều gì đến, làm thay đổi tâm lý vui vẻ - > bất mãn
    Gần 20 năm biết đến MT hic hic... em đến ạ nó rồi . Cò quay, văn vở, lừa lọc..... tất cả là vì con Ma tên Túy.
    Bình Minh Mùa Thu

Quote Originally Posted by vocdientu View Post
    Cai đi, cai hết đi để mà lấy sức khỏe làm ăn. Để phải đi tù thì hối hận vẫn kịp nhưng mà muộn mất. Hỡi những ai chưa cai, chuẩn bị cai , đang cai và cai rồi hãy bỏ hẳn đi, khổ lắm rồi, đừng để khổ thêm nữa, không cần làm việc gì lớn lao, ko sử dụng ma túy là các bạn đã là người thành công rồi :3
    Gạch Cẩm Thanh- Suối Hai
    phán chuẩn quá. chắc lá bác đã ăn "năn" và ăn hối "cải" nhiều lắm r đây ...

thất bại từ tập 1... chán nản bản thân. nhưng quyết định vẩn sẽ làm 1 bộ phim mới..

Quote Originally Posted by Duylk View Post
    Cố lên bác ....
    Cảm ơn bác đã động viên tinh thần e. Từ giờ sắp tới chắc e còn phải cố gắng nhiều. Còn bác thì thế nào rồi? Hành trình của bác đã đạt được dấu mốc nào chưa?

Cảm ơn bác đã động viên tinh thần e. Từ giờ sắp tới chắc e còn phải cố gắng nhiều. Còn bác thì thế nào rồi? Hành trình của bác đã đạt được dấu mốc nào chưa?
    cung nhu bac thoi... co khác gi đâu.. ko biet bac o đâu, chứ nếu cai mà vẫn ở tp.hcm như tôi thì khó khăn quá

Page 32 of 34 FirstFirst ... 223031323334 LastLast