Page 22 of 34 FirstFirst ... 12202122232432 ... LastLast
Results 211 to 220 of 337

Thread: Nhật ký cai nghiện ma túy lần N.

Quote Originally Posted by xxvuaxx View Post
    thề có chúa , có trời phật , mình có nói gì quá đáng , xúc phạm anh em đâu , hay bạn quá nhạy cảm nên mới nghĩ mình có nói gì nặng lời với anh em , . Mình ko biêt nói sao nữa , nhưng mình mong bạn hiểu rằng mình ko bao giờ có ý định xúc phạm bất cứ 1 anh em nào . chúc bạn mạnh giỏi .
    Éc! mấy ku nhạy cảm quá đó. Nhưng nói thật He đã xâm nhập vào nước ta lâu rùi, từ trước 75 cơ chứ không phải như các bạn nghĩ là 96-2000 đâu, thực tế là trước 75 nó đã vào nước ta và ảnh hưởng đến 1 số bộ phận dân chúng sau 75 phần vì nhà nước non yếu lo phát triển kinh tế đến năm 95-96 kinh tế đã khá lên nên nó lại bùng phát trở lại thôi chứ tác hại của H thì cả thế giới biết lâu rùi sau khi nó được phát hiện và được phát xít Đức sản xuất ồ ạt. Tất cả là do ae mình thôi chứ không phải là không biết tác hại của nó nhưng vì kiêu hãnh hay vì 1 số lý do nào đó mà ae minh sa ngã vào rồi và không dứt ra được, nên mới có cái diễn đàn này để ae mình vào tâm sự chia sẽ nhau kinh nghiệm cai nghiện để mong thoát khỏi sự cám dỗ của H mà thôi. Đừng nhạy cảm quá mà gây mất đoàn kết ae vì ae mình đều là nghẹo cả mà, ae nào bỏ được thì tốt, mừng cho người đó, còn người nào chưa bỏ được thì tiếp tục động viên nhau để vượt qua cám dỗ nha.

Sao thấy Nguyen nóng tính thế chắc đang choi nè,nhăm khi có hành trong cơ thể dôi lúc nóng tình lằm,mình từng trài qua nên bit mà,thây ban xxvuaxx có nói gì đâu Nguyên,mà nóng tính vậy,Săn đây cho hỏi xxxvuaxx,bạn bỏ được 3 năm ma sao dính lại vậy

NguyenVNN's Avatar

Quote Originally Posted by cand View Post
    Sao thấy Nguyen nóng tính thế chắc đang choi nè,nhăm khi có hành trong cơ thể dôi lúc nóng tình lằm,mình từng trài qua nên bit mà,thây ban xxvuaxx có nói gì đâu Nguyên,mà nóng tính vậy,Săn đây cho hỏi xxxvuaxx,bạn bỏ được 3 năm ma sao dính lại vậy
    hehehehe, sao hiểu anh em quá vậy híc híc ! có gì cho mình sorry nha xxxvuaxxx! chạy lòng vòng cả ngày khổ quá híc híc !
    cảnh báo anh em trên diễn đàn Niềm Tin, ban quản trị diễn đàn ko có bán thuốc cai củng như quen biết và ủng hộ ai bán thuốc hết, anh em cảnh giác các trường hợp chào mời thuốc cai nhé!
    Diễn đàn Niềm Tin là nơi hoạt động phi lợi nhuận , nơi giúp đỡ cho snh em nghiện cần sự giúp đỡ và tư vấn các vấn đề về Ma Tuý

Quote Originally Posted by NguyenVNN View Post
    hehehehe, sao hiểu anh em quá vậy híc híc ! có gì cho mình sorry nha xxxvuaxxx! chạy lòng vòng cả ngày khổ quá híc híc !
    Thông cảm vì ku Nguyên mấy bữa nay có vấn đề keke

em mới tham gia diễn đàn, có ai ở Hà Tĩnh không vậy

Quote Originally Posted by Longhaci
    em mới tham gia diễn đàn, có ai ở Hà Tĩnh không vậy
    Có người gốc HT được không bạn ^_^
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có quá khứ một thời lầm lỡ

bỏ được 3 năm dính lại là do mình đi làm rồi làm bạn với chủ 1 salon làm tóc , nó rủ mình chơi đá , mình cả nể nên nghe theo vì là mối làm ăn, nhưng mình chơi hàng , phải nói bỏ sau 3 năm chơi lại nó phê gì đâu ,đê mê đến nổi mình tự nguyện ghiền lại , định là chơi 1 tháng ròi bỏ , vì thấy quá phê , quá sướng đi. Thế rồi hết 1 tháng mà có bỏ được đâu , thế là dính lại .

Rồi cái phê , cái sướng cũng qua đi , chơi chỉ để cho cơ thể bình thường , vậy là bỏ , mà bỏ ko được , phải chi mỗi ngày chỉ tốn 3 trăm cho ma túy thì mình cũng có thể cố gắng chơi hoài , nhưng nó lên đô các bạn ạ , lên đến 1 ngày 1 triệu thì mình chịu hết nổi , cắt cơn cả mấy chục lần mà vẫn tái lại , mình phải tìm mọi cách cai bằng được , và cuối cùng mình xin được methadone , ko thì cũng ko biết sao nữa ,

Quote Originally Posted by xxvuaxx View Post
    Rồi cái phê , cái sướng cũng qua đi , chơi chỉ để cho cơ thể bình thường , vậy là bỏ , mà bỏ ko được , phải chi mỗi ngày chỉ tốn 3 trăm cho ma túy thì mình cũng có thể cố gắng chơi hoài , nhưng nó lên đô các bạn ạ , lên đến 1 ngày 1 triệu thì mình chịu hết nổi , cắt cơn cả mấy chục lần mà vẫn tái lại , mình phải tìm mọi cách cai bằng được , và cuối cùng mình xin được methadone , ko thì cũng ko biết sao nữa ,
    Nuôi cô 3 ngày mấy trăm ngàn đều như vắt chanh thì ngay ở diễn đàn này thôi, nhiều ông thừa sức nuôi cô suốt đời. Ác cái là cái anh ku Hê này lại có tính tăng liều. Có bao nhiêu hết bấy nhiêu. Càng nhiều càng tốt, không biết bao nhiêu cho đủ. Ông nào càng có điều kiện càng ngập nhanh và sâu. Thế mới đau.

Tôi dứt được 3 năm, té lại từ tết vừa rồi. Đến giờ chịu hết nổi đang nằm cai đây.
    Mà dợt này anh em bon hết hay sao ý, chẳng thấy ông nafgo canh me diễn đàn để chém gió cho đỡ buồn.

NguyenVNN's Avatar

có mấy đồng chí củng đang cai đó ra trang chủ diễn đàn xem ở chat box đó kaka, củng đang cai giống NTT đó, chịu khó ra đó tâm sự nè
    cảnh báo anh em trên diễn đàn Niềm Tin, ban quản trị diễn đàn ko có bán thuốc cai củng như quen biết và ủng hộ ai bán thuốc hết, anh em cảnh giác các trường hợp chào mời thuốc cai nhé!
    Diễn đàn Niềm Tin là nơi hoạt động phi lợi nhuận , nơi giúp đỡ cho snh em nghiện cần sự giúp đỡ và tư vấn các vấn đề về Ma Tuý

Page 22 of 34 FirstFirst ... 12202122232432 ... LastLast