Page 10 of 34 FirstFirst ... 8910111220 ... LastLast
Results 91 to 100 of 337

Thread: Nhật ký cai nghiện ma túy lần N.

Quote Originally Posted by Duylk View Post
    thời buổi này nơi không co hàng chỉ có chăng là trong trại, nhiều khi trong trại cũng chưa chắc. Cai nhà cho lành
    Đi Quy Nhơn thử đi bác không khí biển rất tốt và cái sự tìm hàng rất là nhiêu khê em cai ở đấy 1,5 tháng ko bị nhảy số tẹo nào...chiều 3 rưỡi ra biển ngồi chơi rồi đá banh tắm biển 6h về ăn cơm lành lắm

mình chưa sẳn sàng để cai , ý định cứ lưng lửng , vưa muốn cai , lại vừa ham phê, . hôm nay lại cho 400k thành khói rồi . thôi kệ cứ tư từ đợi điểm rơi tinh thần đến giờ G nào đó sẽ quyết chí cai .

chắc đăng kí mathadone uống quá , chứ có lẽ là mình ko cai được rồi . chơi từ năm 97 đến nay cũng 16 năm rồi . tuổi đời thì 36 tuổi biết ma túy thì cũng 16 , chỉ vài năm nữa là tuổi biết ma túy bằng tuổi ko biết ma túy . hic

cuộc đời chả ra gì chỉ vì ma túy , người ta giờ này đã nhà lầu xe hơi , ông nọ bà kia , mình thì loay hoay cai rồi tái , tái rồi cai . chắc uống methadone cho nó thoát khỏi cái vòng luẩn quẩn này để có thời gian làm việc này việc khác .

chán quá đi thôi , giờ chỉ biết buông trôi cho số phận

Quote Originally Posted by xxvuaxx View Post
    mình chưa sẳn sàng để cai , ý định cứ lưng lửng , vưa muốn cai , lại vừa ham phê, . hôm nay lại cho 400k thành khói rồi . thôi kệ cứ tư từ đợi điểm rơi tinh thần đến giờ G nào đó sẽ quyết chí cai .

chắc đăng kí mathadone uống quá , chứ có lẽ là mình ko cai được rồi . chơi từ năm 97 đến nay cũng 16 năm rồi . tuổi đời thì 36 tuổi biết ma túy thì cũng 16 , chỉ vài năm nữa là tuổi biết ma túy bằng tuổi ko biết ma túy . hic

cuộc đời chả ra gì chỉ vì ma túy , người ta giờ này đã nhà lầu xe hơi , ông nọ bà kia , mình thì loay hoay cai rồi tái , tái rồi cai . chắc uống methadone cho nó thoát khỏi cái vòng luẩn quẩn này để có thời gian làm việc này việc khác .

Buông là trôi thật đấy, sao tiêu cực v. Té thì làm lại th, chỉ sợ kh biết làm lại. Làm lại thì chẳng bao giờ muống nhé. chúc thành công

Đừng buông xuôi bác ạ, cố lên bác sẽ làm được mà, hôm qua em thấy bác quyết tâm nhiều nhiều lắm mà

Red face

Quote Originally Posted by toituthu79 View Post
    Đừng buông xuôi bác ạ, cố lên bác sẽ làm được mà, hôm qua em thấy bác quyết tâm nhiều nhiều lắm mà
    đúng đấy, kh lẽ mình lại đầu hàng hay sao nè. Buông là trôi thật đấy

Bác đăng ký giờ thì hết xuất rồi, mà bác đã có methadone rồi mà, sáng nay định qua bác cafe, nhưng mưa quá, mà cũng hên, qua bác, bác lại đãi em tý thì em ừ mất.
    Thôi, cai bỏ từ từ đi bác, bình quân 500k 1 ngày, giờ thì 300k, rồi giảm xuống xuống tiếp.
    Mà vợ bác đâu, sao bác ko kêu vợ phụ bác 1 tay, nếu bác thương vợ, thì vợ sẽ giúp được bác đó. Thử đi bác

hôm qua bỏ được 1 ngày , hôm nay sáng ra uống 20ml methadone , ko vật vã gì , người chỉ hơi nóng nóng , nhưng chịu đựng được đến 2h chiều thì lại chạy đi mua hàng ,,

ko vật vã nhưng buồn khủng khiếp , bản thân lại có bệnh án trầm cảm đang uống thuốc nên mình chán ơi là chán , chỉ muốn tự tử , nên chịu ko nổi chjay đi mua 200k ma túy về hút , hút vô thì phê nhưng lại vẫn buồn , cuộc đời mình ko lẽ cứ vậy hoài .

giờ sao ta , lối thoát nào cho tôi ,

kô phải đi làm thì làm mấy liều thuốc ngủ đi anh. ngủ mấy ngày dậy uống nal vào bớt được ngay nào tốt ngày đó anh a. em gần 3 tháng nay sáng nào 3` già cũng bắt uống 1 v rồi hát 1 đoạn quốc ca cảm thấy ít nhất mình cũng đỡ phá được khối tiền rồi

A e mình nên uống 1/2 hay 1/3 viên thôi bác. Uống cả viên hại lắm. E uống 1/2 viên 48 tiếng sau dùng chả có cảm giá gì luôn.

hôm qua bỏ được 1 ngày , hôm nay sáng ra uống 20ml methadone , ko vật vã gì , người chỉ hơi nóng nóng , nhưng chịu đựng được đến 2h chiều thì lại chạy đi mua hàng ,,

ko vật vã nhưng buồn khủng khiếp , bản thân lại có bệnh án trầm cảm đang uống thuốc nên mình chán ơi là chán , chỉ muốn tự tử , nên chịu ko nổi chjay đi mua 200k ma túy về hút , hút vô thì phê nhưng lại vẫn buồn , cuộc đời mình ko lẽ cứ vậy hoài .

giờ sao ta , lối thoát nào cho tôi ,
    v là chết do nỗi bùn, kh phải do thiếu hiểu biết. hehe. Giỡn chút th, tâm lý chung mà, ai cũng v đâu chỉ riêng mình.

Page 10 of 34 FirstFirst ... 8910111220 ... LastLast