Page 13 of 34 FirstFirst ... 3111213141523 ... LastLast
Results 121 to 130 of 337

Thread: Nhật ký cai nghiện ma túy lần N.

Quote Originally Posted by bonnguyen09 View Post
    thật ra em cảm nhận được thì nal làm mất tác dụng của ma túy nhóm opiat. trước đây em vừa uống buổi sáng đến chiều đi chơi ( mà em đi đường thủy hẳn hoi) ko có cảm giác ji ,sang hôm sau em vẫn nuốt 1 v bình thường. vài lần nhuư thế cảm giác phí tiền, mất công nghỉ thời gian qua nên chán rùi cũng thôi . nói về các bài viết cảnh báo. khi té lại ,sáng hôm sao nuôt 1 viên cảm giác rất là yomost la do các bạn chống đối uống nal 1 time để khi nghiện lại rôi chưa kip cắt cơn nốc nal vào phê y như cai bo vì mất tác dụng của thuốc rồi thì phải vật. có thể em bị phụ thuộc vào nal thật nhưng vơi em 3 tháng qua ko có chắc em cũng té lại rồi , mà nghĩ cho cùng thà mình phu thuộc vào nó còn hơn tuy hơi khó chịu 1 chút do ko uống được nhiều bia ,rượu. 1thang 1 hộp = 2>3 ngay anh em mình chơi <<< xác định luôn uống 10 năm cũng được .nal có độc mấy cũng kô bằng cô 3 có vô duyên đến mấy cũng kô = cô ấy anh xxvuaxx ạ.
    Tức la bác chơi r h.sau uong Nal vao vẫn bình thường à, kh vật gì sao? co lẽ bác mau nhằm thuốc giả đấy

kô nhầm đâu. ai chưa uống,hoặc đã bỏ uống 1 thời gian mà chơi hôm trước hôm sau uống sẽ bị sốt nóng lạnh, co giật .còn uông hàng ngày thỉnh thoảng chơi kô có cảm giác gì , hôm sau uống tiếp chả sao. em uống depade của mỹ sản xuất hẳn hoi nhầm sao được

mình đang đăng kí chương trình methadone , đang làm thủ tục , hi vọng trôi chảy ,

Vậy hộp methadone bác mua thì sao rồi? Có để lại cho e ít được ko bác?

thu gom khắp noi được 100ml methadone , coi như là ổn trong 1 tháng , tháng sau tính tiếp , bắc ninh cần meth thì mình để lại cho 25k 1 cc. cat con 7 ngày mỗi ngày 3cc mình bán cho 500k

theo nghiên cứu của thế giới 97% người nghiện sẽ tái nghiện trong thời gian 5 năm , mình nhận thấy mình ko nằm trong 3 % kia rồi nên chọn phương án methadone , xem như mình bị bệnh cần uống thuốc suốt đời . hic , đành vậy thôi chứ sao giờ. bây giờ tính tới phương án xin vào chuơng trình methadone , trong thời gian này thì mua meth trên chợ trời uống đỡ vậy

Sạc, e đọc bài trước thấy bác nói mua rồi, tưởng bác ko dùng đến, thì dư dả e xin tý cho biét thế nào là meth, chứ từ đó đến giờ e cai, chưa lần nào e mua thuốc quá 50k cả, chỉ có 1 lần dại dột mua Bong sen về thế là uống duoc phát là té ngay,
    Chứ cai bo thì e cai ổn, giờ vẩn đag dùng chống tái, mà dùng 2 ngày 1/2 viên, dùng nhìu mệt quá.
    Thôi bác cố lên.

nhiều bạn cứ ham uống chống tái natrex , thật ra uống natrex rất rất hại , natrex và methadone thì natrex còn hại hơn methadone nhiều , natrex được xếp vào thuốc độc bảng A còn methadone thì không . uống natrex một thời gian là banh hết cái gan , cố ông nào uống natrex mà mặt ko bị xì mụn đâu , mụn bọc mụn cám ôi thôi cả nùi. cho nên cai được thi khỏi uống gì hết, còn riêng mình thì tự nhận thấy ko còn cái được nữa nên quyết đi theo con đường methadone.

nếu hiểu theo hướng xin được 1 suất uống methadone là được nhà nước bao cấp cho 1 laọi ma túy uống suốt đời thì còn gì sướng bằng , cho nên mình đang cố gắng tìm một suất methadone đay , sướng thế còn gì . lalallalallalal

Theo quan điểm bác thì đúng là có hại. Nhưng có thể uống vài loại thảo dược hỗ trợ Gan. Và điều quan trọng nhất đối với a e mìh là ko còn cảm giác phê.
    Còn metha thì ko hại thì e cũng chả biết, nhưng cái hại của meth là a e mình vẫn có thể dùng luôn cả 2 thứ để tạo cảm giác phê hơn,
    Tùy quan điểm từng người, nếu ai thấy tốt cho bản thân mình thì dùng theo cách nào thì tùy, miễn sao ko lậm nữa là ổn.

E bỏ được 6 năm rồi . 2 tháng trước gặp lai ông anh nối khố , tặc lưỡi nghĩ 1 lần kg sao thế là dính lại . biết là gia đình và xã hội kg chấp nhận mà lại lao dầu vào thật hận bản thân . Được a Song Khoa nhận lời động viên tinh thần vào đây xin tham gia cùng AE để cùng chia xẻ . thank gia đình niềm tin

Page 13 of 34 FirstFirst ... 3111213141523 ... LastLast