Page 18 of 34 FirstFirst ... 8161718192028 ... LastLast
Results 171 to 180 of 337

Thread: Nhật ký cai nghiện ma túy lần N.

Quote Originally Posted by Duylk View Post
    2 vi = 1 phat r, . Bo di cho nhanh, proxyvon co hieu qua ko
    Pác ở sg 100k là có chơi rùi, ko ở đâu mà hàng mắc như trên e hết 300k nhưng chưa bằng 1 nửa ở sg đâu. Uống Proxyvon cũng bon lắm hehe

h0ngan's Avatar

Quote Originally Posted by Daquy0711 View Post
    Uh ở trên đây cũng 50k 1 vỉ, ngày e chơi có 2 viên thui, để tối đõ đau dễ ngủ chứ ban ngày thì gồng với tắm thôi. Pác bữa nay khỏe chưa?
    hiện tại thì nghĩ dc 14 tieng roi o.O, nghĩ uong proxyvon rồi, het tien roi bác, de tien mua đồ chơi, dự là sắp tới sẽ uống terpin cho đỡ tốn

Quote Originally Posted by Daquy0711 View Post
    Pác ở sg 100k là có chơi rùi, ko ở đâu mà hàng mắc như trên e hết 300k nhưng chưa bằng 1 nửa ở sg đâu. Uống Proxyvon cũng bon lắm hehe
    uh, sg 100k , mà em đi tiền xe nữa là 136k @@ hàng ngày vẫn chịu đi lấy lắm bác
    Tìm đâu thêm 1 lối mù mịt trong màn đêm
    Thử thêm 1 lần là cuộc sống này lụi tàn thêm.....

Quote Originally Posted by h0ngan View Post
    hiện tại thì nghĩ dc 14 tieng roi o.O, nghĩ uong proxyvon rồi, het tien roi bác, de tien mua đồ chơi, dự là sắp tới sẽ uống terpin cho đỡ tốn

uh, sg 100k , mà em đi tiền xe nữa là 136k @@ hàng ngày vẫn chịu đi lấy lắm bác
    Ăc! hèn gì pác duylk tìm không thấy.

em nam seven nè ./ 1 tháng trôi qua . ăn chay và làm phật tử đã qua . cai luôn tất cả .. và kế hoạch tiếp theo là .... bước ra xã hội ... em làm lại ở giao hàng nhá bác hongan .. khi nào lên chơi ...:v lên chơi thôi nhá ... em sẽ làm 1 tháng rồi về quê hê hê ....

Quote Originally Posted by Khongduockhoc View Post
    em nam seven nè ./ 1 tháng trôi qua . ăn chay và làm phật tử đã qua . cai luôn tất cả .. và kế hoạch tiếp theo là .... bước ra xã hội ... em làm lại ở giao hàng nhá bác hongan .. khi nào lên chơi ...:v lên chơi thôi nhá ... em sẽ làm 1 tháng rồi về quê hê hê ....
    Cố lên đừng té nữa nhé! ra xã hội nghiệt ngã lắm.

h0ngan's Avatar

giờ đang làm àh, sao bữa alo ông Chiến kêu ko biết bác ở đâu @@
    Tìm đâu thêm 1 lối mù mịt trong màn đêm
    Thử thêm 1 lần là cuộc sống này lụi tàn thêm.....

Hien gio e dang o dau.. Phone goi ko dc zz

Quote Originally Posted by Duylk View Post
    Hien gio e dang o dau.. Phone goi ko dc zz
    Điện thoại được thì a lê hấp hả? Giỡn thui chứ alo được thì bữa e vô ofli lun hehehhe

2 ngày ở xã hội ... ko chơi rồi ... cố lên nào ...:v có chiều nay bác hongan và bạn bác lên chơi hơi xốn sang tý ( nôn ói ra ) :v dã man ... rồi bạn của bác hongan nói 2 hôm nữa lấy lương lên chơi ... quay quay .. xoay xoay ...:v lên đi uống nước nhóa :v

2 ngày ở xã hội ... ko chơi rồi ... cố lên nào ...:v có chiều nay bác hongan và bạn bác lên chơi hơi xốn sang tý ( nôn ói ra ) :v dã man ... rồi bạn của bác hongan nói 2 hôm nữa lấy lương lên chơi ... quay quay .. xoay xoay ...:v lên đi uống nước nhóa :v
    Hehe có thật không té không đó???

Page 18 of 34 FirstFirst ... 8161718192028 ... LastLast