Page 1 of 34 12311 ... LastLast
Results 1 to 10 of 337

Thread: Nhật ký cai nghiện ma túy lần N.

Nhật ký cai nghiện ma túy lần N.

sau khi bỏ được ma túy 2.5 năm mình đã nghiện lại từ tháng 3 năm 2012 cho đến nay , tính từ lúc đó đến hôm nay mình đã bỏ 3 đợt và mỗi đợt bỏ được 10 ngày .

đợt gần đây mình chơi ma túy liên tục được 55 ngày, mỗi ngày 400k.. và mình quyết định ngày mai tức ngày 4/2/2013 mình sẽ bỏ ma túy .

để chuẩn bị bỏ ma túy mình đã nói với người bán ma túy cho mình là không bán cho mình nữa và anh ta đã làm theo điều này , chính vì vậy mà 3 ngày nay mình muốn chơi ma túy nhưng anh ta ko bán cho mình nữa khiến mình phải vất vã nhờ người khác mua , 3 hôm nay mình nhờ 1 người nghiện ở khu vực trung tâm ung bướu mua dùm mỗi lần mua thì tốn cho người này 100k .

để chuần bị cho lần cai này minh đẫ mua 5 viên thuốc giảm đâu loại mạnh là tramapar thành phần gồm paracetamol và tramadol , thuốc này mạnh tương đương tata đó nha các bạn , 4 viên thuốc ngủ 3 khía lexomil và 10 viên terpin codein, mình dự tính chỉ uống thuốc khoảng 2 đến 3 ngày đầu thôi .

Hy vọng là mình sẽ cai nghiện thành công

Ngày 1 : cái này sáng mai mình sẽ cấp nhật nha các bạn

Quote Originally Posted by xxvuaxx View Post
    sau khi bỏ được ma túy 2.5 năm mình đã nghiện lại từ tháng 3 năm 2012 cho đến nay , tính từ lúc đó đến hôm nay mình đã bỏ 3 đợt và mỗi đợt bỏ được 10 ngày .

đợt gần đây mình chơi ma túy liên tục được 55 ngày, mỗi ngày 400k.. và mình quyết định ngày mai tức ngày 4/2/2013 mình sẽ bỏ ma túy .

để chuẩn bị bỏ ma túy mình đã nói với người bán ma túy cho mình là không bán cho mình nữa và anh ta đã làm theo điều này , chính vì vậy mà 3 ngày nay mình muốn chơi ma túy nhưng anh ta ko bán cho mình nữa khiến mình phải vất vã nhờ người khác mua , 3 hôm nay mình nhờ 1 người nghiện ở khu vực trung tâm ung bướu mua dùm mỗi lần mua thì tốn cho người này 100k .

để chuần bị cho lần cai này minh đẫ mua 5 viên thuốc giảm đâu loại mạnh là tramapar thành phần gồm paracetamol và tramadol , thuốc này mạnh tương đương tata đó nha các bạn , 4 viên thuốc ngủ 3 khía lexomil và 10 viên terpin codein, mình dự tính chỉ uống thuốc khoảng 2 đến 3 ngày đầu thôi .

Hy vọng là mình sẽ cai nghiện thành công

Ngày 1 : cái này sáng mai mình sẽ cấp nhật nha các bạn
    chúc bạn thành công , cai bo cắt cơn thành công là 15 % uống thuốc ngủ là 2 % tốt nhất cai bo và tắm
    chưa thấy cập nhật là nảy số đến 97%
    Chú ý

chúc bạn thành công , cai bo cắt cơn thành công là 15 % uống thuốc ngủ là 2 % tốt nhất cai bo và tắm
    chưa thấy cập nhật là nảy số đến 97%
    tết đến nơi rồi nhanh lên ăn tết cho ngon miệng

sao diễn đàn này mình edit post ko được , thôi thì post tiếp đưới này vậy :

Ngày 1 :hôm nay bỏ được đến 12h trưa đang mệt muốn chết thì nhà vợ gọi điện kêu về ăn cơm , thế là mình tặc lưỡi thôi hôm nay coi như làm quen rồi mai bỏ thiệt , thay quần áo chở vợ con về ngoại ko quên mua 300k hàng .
    qua nhà vợ chui vô tolet làm việc , hic
    giờ về nhà tắt luôn máy điện thoại , khi nào cai xong mới mở , lúc về ghé nhà thuốc tây mua mấy chai nước biển để mai cai tự truyền , mình có thể tự truyền nước biển đó nha hihi.

lạy trời cho ngày mai con có đủ nghị lực cai và cai suôn sẽ đừng nhảy số lung tung , thiệt tình là chán ma túy lắm rồi hy vọng mọi chuyện đúng như kế hoạch . hic.

nhờ người quen mua được 5 viện hydromorph. 2 ngày nay cứ vật lên là tống 1 viên vào , thấy gần như người bình thường , đầu óc không nảy số gì hết .

khôngn biết uống hết 5 viên này có bị vật không chứ thấy uống cái này cai êm quá .

ai có kinh nghiệm về thuốc này ý kiến với mình cái

bỏ được 2 ngày rồi lại nhảy dù

giờ mình đặt mục tiêu là bỏ 10 ngày rồi tính gì thì tính , chắc làm từng mục tiêu nhỏ dễ thực hiện hơn chứ nói bỏ luôn thì khó thực hiện . kì nàyh mình ráng bỏ được 10 ngày rồi tính tiếp

bỏ được 2 ngày rồi lại nhảy dù

giờ mình đặt mục tiêu là bỏ 10 ngày rồi tính gì thì tính , chắc làm từng mục tiêu nhỏ dễ thực hiện hơn chứ nói bỏ luôn thì khó thực hiện . kì nàyh mình ráng bỏ được 10 ngày rồi tính tiếp
    cố gắng lên bạn ơi.bạn bỏ được 2.5nam ,mà tái lại thật đáng tiết.đọc bài của bạn mà mình cảm thấy hồi hộp,sợ tái lại quá.thời gian này mình luôn cách ly tuyệt đối với môi trường cũ.không biết thời gian có đưa mình trở lại không.nghĩ lại mà cảm thấy buồn

sau khi lên bờ xuống ruộng , vật vã cai tới cai lui cuối cùng cũng cai được rồi

đã bỏ thành công được 12 ngày , kaka

tương lai tươi sáng lại ùa về , hi vọng đây là lần cai sau cùng của cuộc đời mình .

nghiện ma túy chả có gì vui , suốt ngày lo tiền bạc , sức khỏe giảm sút và luôn làm bạn với cái tolet .

thôi mình kết thúc ở đây , chúc các bạn những điều tốt đẹp nhất

sau khi lên bờ xuống ruộng , vật vã cai tới cai lui cuối cùng cũng cai được rồi

đã bỏ thành công được 12 ngày , kaka

tương lai tươi sáng lại ùa về , hi vọng đây là lần cai sau cùng của cuộc đời mình .

nghiện ma túy chả có gì vui , suốt ngày lo tiền bạc , sức khỏe giảm sút và luôn làm bạn với cái tolet .

thôi mình kết thúc ở đây , chúc các bạn những điều tốt đẹp nhất
    Cố gắng lên bạn nhé. Nếu cẩn thận bạn uống thêm thuốc chống tái 1 thời gian cũng tốt đó. kg ngừng cố gắng từng ngày bạn nhé. Đừng để những ưu phiển của cuộc đời làm mình gục ngã nữa nhé.
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

hôm nay đã được 15 ngày , người đã nhẹ nhõm nhiều rồi , đã ngủ được rồi tuy còn hơi khó ngủ .

nghĩ lại quá trình cai mà nổi cả da gà , kinh khủng thật .

mình đã tạm gọi là thành công vì 5 hôm nay mình vi vu đi làm ngoài đường , tiền đầy túi , ko ai kiểm soát mà đầu óc ko nhảy số gì hết .

hy vọng bỏ được hẳn ,

bây giờ khỏe rồi lại mắc chứng mê gái , gặp em nào cũng thấy thích hết kakaka

Page 1 of 34 12311 ... LastLast