Page 11 of 34 FirstFirst ... 91011121321 ... LastLast
Results 101 to 110 of 337

Thread: Nhật ký cai nghiện ma túy lần N.

sau 48 tiếng ko dùng ma túy 2h34phut chiều nay chạy đi mua 500k hàng rồi, sao bỏ khó thế , mọi nổ lực cai tại nhà xem như thất bại , mai mình sẽ vô trại , chắc ở tới tết rồi về luôn . xin chào các bạn

Quote Originally Posted by bacninh View Post
    A e mình nên uống 1/2 hay 1/3 viên thôi bác. Uống cả viên hại lắm. E uống 1/2 viên 48 tiếng sau dùng chả có cảm giá gì luôn.
    theo nghiên cứu thì 2mg đến 50 mg là có tác dụng khóa mọi tác dụng của heroin trong 48 tiếng rồi , cho nên chỉ cần uống 1\4 thậm chí 1\5 viên nal 50mg là có tác dụng rồi , ko việc gì phải dùng 1\2 hay nguyên 1 viên vừa hại cơ thể , vừa tốn tiền , cứ cắt ra làm 5 rồi uống , bảo đảm khóa hết tád dụng của ma túy trong 48 tiếng .

Quote Originally Posted by xxvuaxx View Post
    theo nghiên cứu thì 2mg đến 50 mg là có tác dụng khóa mọi tác dụng của heroin trong 48 tiếng rồi , cho nên chỉ cần uống 1\4 thậm chí 1\5 viên nal 50mg là có tác dụng rồi , ko việc gì phải dùng 1\2 hay nguyên 1 viên vừa hại cơ thể , vừa tốn tiền , cứ cắt ra làm 5 rồi uống , bảo đảm khóa hết tád dụng của ma túy trong 48 tiếng .
    Thật ra Nal công dụng như là để đe dọa chúng ta đừng đùa với MT, chơi MT vào r mà uống Nal thì sẽ lên bồ xuống ruộng và tận hưởng cảm giác Yomost (đã có nhiều bài viết cảnh báo về chuyện này). Do vậy uống nhiều ít kh quan trọng vì nghĩ uống Nal r đố dám chơi MT (chỉ có bỏ thuốc mới dám sử dụng lại MT), v mình nghĩ thuốc này là đánh vào tâm lý chúng ta, làm chúng ta sợ kh dám sử dụng lại MT vì sợ cảm giác Yomost..hihi. Nên giờ có đưa mình viên thuốc gì đấy mà bảo là Nal, uống vào r ae mình cũng kh dám sử dụng lại MT vì cứ nghĩ là Nal thật, vấn đề mình nói đây là Nal nó giống như là để đánh vào tâm lý chúng ta, làm chúng ta kh dám tái sử dụng MT. Đó là theo ý nghĩ của mình thôi, do v dùng 1/2 hay 1/5 kh quan trọng, cái chính là đã có Nal thì kh có MT nếu muốn yên thân...hihi chứ nó kh phải là thần dược gì. giống như dùng dây treo quả tạ trên đầu, nếu buông dây thì tạ sẽ rớt vào đầu mình, do v phải giữ dây hoài (tương đương kh sử dụng trong thời gian uống Nal nếu kh muốn bể đầu).
    Vài lời cảm nhận của riêng mình!!!

uống naltrex tác hại rất nhiều , naltrexone là thuốc được xếp vào thuốc độc bảng A, mà chung qui ra là uống naltrex vô để tự mình nhắc mình là chơi ma túy vô cũng ko phê mà thôi ,

vô hình chung tạo nên tâm lí cứ phải uống naltrex mới ko chơi ma túy , ngưng naltrex thì lại chơi , như vậy hóa ra lại nghiện naltrex sao.
    naltrex gây tăng men gan rất cao , và vô cùng nhiều tấc dụngn phụ , nói chung natrex là thuốc vô duyên nhất mà mình từng biết . bỏ ma túy thì cứ bỏ , tại sao phải uống nal mới bỏ ?????????

thật ra em cảm nhận được thì nal làm mất tác dụng của ma túy nhóm opiat. trước đây em vừa uống buổi sáng đến chiều đi chơi ( mà em đi đường thủy hẳn hoi) ko có cảm giác ji ,sang hôm sau em vẫn nuốt 1 v bình thường. vài lần nhuư thế cảm giác phí tiền, mất công nghỉ thời gian qua nên chán rùi cũng thôi . nói về các bài viết cảnh báo. khi té lại ,sáng hôm sao nuôt 1 viên cảm giác rất là yomost la do các bạn chống đối uống nal 1 time để khi nghiện lại rôi chưa kip cắt cơn nốc nal vào phê y như cai bo vì mất tác dụng của thuốc rồi thì phải vật. có thể em bị phụ thuộc vào nal thật nhưng vơi em 3 tháng qua ko có chắc em cũng té lại rồi , mà nghĩ cho cùng thà mình phu thuộc vào nó còn hơn tuy hơi khó chịu 1 chút do ko uống được nhiều bia ,rượu. 1thang 1 hộp = 2>3 ngay anh em mình chơi <<< xác định luôn uống 10 năm cũng được .nal có độc mấy cũng kô bằng cô 3 có vô duyên đến mấy cũng kô = cô ấy anh xxvuaxx ạ.

sau 48 tiếng ko dùng ma túy 2h34phut chiều nay chạy đi mua 500k hàng rồi, sao bỏ khó thế , mọi nổ lực cai tại nhà xem như thất bại , mai mình sẽ vô trại , chắc ở tới tết rồi về luôn . xin chào các bạn
    Vẫn chưa cắt cơn đc hả bạn? Bạn phải xác định thế này nhé. Trước khi cắt cơn thì chơi nhiều và chơi ít quan trọng lắm đấy. Phải xác định chơi giảm dần đi thì cai sẽ dễ hơn. Chứ lúc nào cũng nghĩ hôm nay chơi thật phê để mai bỏ thì mai lại vật rất mạnh nên khó lắm. Bạn mua liền lúc 500k thì thế là nhiều rôi. Cái giống này mà có hàng trong người thì ko để dành đc đâu, kiểu gì mà lại chẳng chơi cho hết, chơi cho đến phê thì thôi. Bạn phải cố gắng chơi thật ít thôi, ko lấy cảm giá phê, chỉ là để cho người ko mệt thôi. Cố gắng đc vài ngày như thế rồi uống thuốc cai mới hiệu quả. Mỗi ngày mua thật ít thôi, nếu giờ mua ít nó ko bán thì khi mua nhiều phải cố giữ đc hàng ko chơi phát hết ngay, cũng khó phết đấy. Nghiện nhẹ thì cắt cơn dễ mà, xác định vẫn là đi mua hàng nhưng là mua về để cai, chứ k phải mua về để chơi cho đã rồi mai bỏ nhé, chơi phê vào rồi thì quyết tâm cao ngất trời xanh...hehe. Mình biết

Quote Originally Posted by Loser View Post
    chơi phê vào rồi thì quyết tâm cao ngất trời xanh...hehe. Mình biết
    Hoàn toàn đồng ý với bác về điểm này ạ .

Khi chơi phê vào thì...đầu đội giời , chân đạp đất . Quyết tâm lúc này có thể...đào non , lấp bể nên nghĩ đến chuyện cai nó nhẹ tựa tơ hồng . Thế nhưng chỉ cần sau giấc ngủ phê pha và ảo giác đấy thì tất cả sẽ về với thực tại , những cơn vật vã sẽ biến con người mình trở nên mong manh , yếu đuối đến lạ lùng...

Vậy đó...hjx hjx
    Hãy sống như nước...!!!

vô trại được 48 tiếng đạp cửa về rồi , mất toi 1 số tiền khá lớn .

quyết tâm ko cai nữa hay có thể nói riêng mình cai ko được nữa rồi , đành chơi vàn xin vào chương trình methadone thôi , mìh hèn thật ,giờ chỉ còn con đường methadone .

nói thật , bắt đầu chơi từ năm 97 nếu bỏ thì đã bỏ được rồi , chắc nên nhìn thẳng vào vấn đề mà thú nhận rằng bỏ ko được . buồn lắm , tủi lắm , nhục lắm ,chán nản lắm

nhân đây bác nào có thể giúp mình vào chương trình methadone thì giúp mình với , mình xin hậu tạ
    Last edited by xxvuaxx; 09-10-13 at 05:52 PM.

quyết tâm ko cai nữa hay có thể nói riêng mình cai ko được nữa rồi , đành chơi vàn xin vào chương trình methadone thôi , mìh hèn thật ,giờ chỉ còn con đường methadone .

nói thật , bắt đầu chơi từ năm 97 nếu bỏ thì đã bỏ được rồi , chắc nên nhìn thẳng vào vấn đề mà thú nhận rằng bỏ ko được . buồn lắm , tủi lắm , nhục lắm ,chán nản lắm

nhân đây bác nào có thể giúp mình vào chương trình methadone thì giúp mình với , mình xin hậu tạ
    đó là bác không có quyết tâm chứ không phải không cai được đâu bác, cứ nghĩ mình không làm được nên cố tình tạo cho mình cái cớ đó, nếu bác quyết tâm thì nói gd giúp đi, chứ giờ bác nghĩ xem, nếu giả sử bác đi TT theo diện bắt buộc thì bác có đầu hàng bẩn thân vậy không? hay là bác sẽ cai được? tất cả là do cách suy nghĩ thôi bác ạ, em cũng đã có lúc nghĩ mình không thể cai được, nhưng thực tế là nghiện MT có thể cai được bác ạ, chỉ là mình đủ quyết tâm không thôi

Đừng tự đầu hàng thế anh. anh đã qua được 2 ngày rồi đến ngày thứ 3 đỡ mệt hơn 1 tí thì lại về tiếc thật. lần này kô được thì lần sau cố gắng hơn 1 chút là đươc thôi mà anh. hình như uống methadone phải lên phường đăng kí hay sao ý anh a. sáng nào cũng phải đi như thế hơi bất tiện. mà pác cũng bá đạo thật làm thế nào mà đạp cửa trung tâm về được cũng tài

Page 11 of 34 FirstFirst ... 91011121321 ... LastLast