Page 12 of 34 FirstFirst ... 2101112131422 ... LastLast
Results 111 to 120 of 337

Thread: Nhật ký cai nghiện ma túy lần N.

xin ghi nhận và cám ơn ý kiến mọi anh em , có lẽ mình ham phê quá mà cứ tự cho là ko thể cai được để lấy cớ đó chơi MT.
    phải nghĩ rằng mình sẽ làm được .
    mai là 10 thángn 10 một ngày đẹp cho mọi dự định , mình sẽ bỏ ở nhà , với quyết tâm thật cao , hành trang là hũ methadone, khi nào mệt lắm thì sẽ uống 10ml.

mình sẽ làm được đúng ko các bạn , cứ tự nhủ lòng là dù gì đi nữa cũng ko hút MT nữa , rồi mọi mệt mỏi vật vã cũng sẽ qua thôi .

ngày mai mình sẽ online suốt và cập nhật tình hình từng giờ , các bác rảnh nhớ vào động viên mình nhé .

Quote Originally Posted by xxvuaxx View Post
    xin ghi nhận và cám ơn ý kiến mọi anh em , có lẽ mình ham phê quá mà cứ tự cho là ko thể cai được để lấy cớ đó chơi MT.
    phải nghĩ rằng mình sẽ làm được .
    mai là 10 thángn 10 một ngày đẹp cho mọi dự định , mình sẽ bỏ ở nhà , với quyết tâm thật cao , hành trang là hũ methadone, khi nào mệt lắm thì sẽ uống 10ml.

mình sẽ làm được đúng ko các bạn , cứ tự nhủ lòng là dù gì đi nữa cũng ko hút MT nữa , rồi mọi mệt mỏi vật vã cũng sẽ qua thôi .

ngày mai mình sẽ online suốt và cập nhật tình hình từng giờ , các bác rảnh nhớ vào động viên mình nhé .
    Sao lại đầu hàng vậy bác xxVuaxx ?

Không , nhất định là không đầu hàng bác ạ , cứ phải cố...dù 1 ngày cũng phải cố lên bác nhé !

Thân mến.
    Hãy sống như nước...!!!

Trại nào mà bác đạp cửa dễ thế, chắc tư nhân rồi hả bác.
    Chứ mấy trại e biết thì cứ đăng ký ít nhất 15 ngày mà bác.
    Thôi, e khuyen bác uong methadone đi

[QUOTE=bacninh;50567]Trại nào mà bác đạp cửa dễ thế, chắc tư nhân rồi hả bác.
    Chứ mấy trại e biết thì cứ đăng ký ít nhất 15 ngày mà bác.

Có ji2 đâu, tự mình đóng tiền tự mình kí đơn thì muốn về là cho về liền, TT có lợi mà, trừ khi ng khác đứng đơn thì mới chính ng đó lên kí mình mới về dc.

mình đã mất việc làm , , thu nhập hàng tháng xem như ko còn nữa .

bỏ ma túy thì ko còn bỏ được nữa , giờ mình phải kiếm tiền để chơi suốt đời thôi , ngày mai mình sẽ tìm việc làm .

giờ sống lây lất , chắc chieu đem cắm cái máy tính này rồi tính tiếp

Hix, bác sao than khổ kỳ vậy, a e nào mà chả khổ, mà công việc bác ổn định bác đi nghĩ vài ngày thì nào ảnh hưởng gì đâu bác.

bỏ ma túy thì ko còn bỏ được nữa , giờ mình phải kiếm tiền để chơi suốt đời thôi , ngày mai mình sẽ tìm việc làm .

Mất việc này thì ta tìm việc khác thôi có gì đâu mà phải buồn bác ?

Thế nhưng trước hết phải khỏe mạnh mà muốn khỏe mạnh để kiếm tiền thì chỉ có dứt bỏ ma túy mới có sức khỏe cũng như công việc bác ạ .

Cố lên nào bác ơi....CỐ...CỐ !!!

Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy , ta có thêm ngày mới để....CAI HÊ !
    Hãy sống như nước...!!!

Quote Originally Posted by bacninh View Post
    Hix, bác sao than khổ kỳ vậy, a e nào mà chả khổ, mà công việc bác ổn định bác đi nghĩ vài ngày thì nào ảnh hưởng gì đâu bác.
    Bác ấy than khổ sở vậy thôi chứ giờ mà có 200k là lại...vui như tết Bacninh nhể...hehe
    Hãy sống như nước...!!!

Bác không nên nhìn đời một màu đen như vậy, em biết là các chiến hữu nói gì giờ cũng không làm bác vui được ngoại trừ " một thứ ", nhưng niềm vui của cái đó không phải là niềm vui có thật bác ạ. Bác còn có cai máy tính để cầm chứ bác có biết là nhiều người( trong đó có em) còn không có gì để cầm nữa kìa. ae mình còn có cái để giải trí những lúc cai thế này là hp lắm rồi bác. Như mấy bác đã nói, bác nên tháo từng nút thắt một, bác lại có kiến thức về các loại tân dược vì vậy em nghĩ không khó để bác tìm được cho mình loại thuốc phù hợp, chẳng mong gì hơn là một ngày đẹp trời nào đó bác thông báo với DD là bác đã cai thành công, điều mà bấc đã từng làm được, Chúc bác sơ,s thành công

vợ mình ko chung sức với mình các bác ạ. hàng tháng em đưa tiền cho nó , thế mà khi cần nó ko đưa cho em 1 xu ,

nó bảo kệ em , muốn làm gì thì làm miễn là mỗi tháng đưa nó 3 triệu để nuôi con , giờ em nghiện đợt rồi đạp cửa trại về bà chị cũng là bà chủ của em chửi em quá trời , bà ấy cúp lương em luôn rồi .

công ty em làm là công ty gia đình bà chị ruột làm chủ , giờ cúp lương em rồi , em buộc phải cai hoặc theo kịch bản cầm cố tất cả những gì đang có xong đi ăn trộm ăn cướp rồi vào tù ngôi l.

mỗi lần cơn vật đến là em như biến thành người khác , bao nhiêu ý chí và nghị lực biến mất , em chỉ tìm mọi cách thõa mãn cơn nghiện rồi chuyện gì đến tính sau .

khi tỉnh thì cũng buồn và đau khổ lắm , nhưng sao vẫn ko thay đổi nổi ,
    bản thân lại có bệnh án trầm cảm 6 năm nay , ko khéo bệnh tái phát thì em có khả năng tự tử lắm .
    sao lại thế này nhỉ , ngẫm lại thì buồn lắm , cũng có ăn có học mà sao lại dính vô con đường này nhỉ , giờ tôi phải làm sao đây , hay là ra phường tự thú rồi đi nghị định vậy , giờ làm sao đây ???????????????

Page 12 of 34 FirstFirst ... 2101112131422 ... LastLast