Page 24 of 34 FirstFirst ... 142223242526 ... LastLast
Results 231 to 240 of 337

Thread: Nhật ký cai nghiện ma túy lần N.

Thuốc cắt cơn tôi đã viết trên blog cá nhân rồi mà, có dấu các bạn đâu. Cái quan trọng là làm thế nào để đoạn tuyệt hẳn với ma túy bạn ạ. Đó là 1 lộ trình lên tôi còn cân nhắc viết thế nào cho mọi người dễ đọc, dễ hiểu thì mới chữa khỏi căn bệnh này. Bởi tôi thấy ngay những gia đình có con cái nghiện còn hiểu rất lờ mờ về nó.
    Hôm nay uống rượu hơi nhiều khất các bạn lần sau nhé.

Quote Originally Posted by bachtiensinh View Post
    Thuốc cắt cơn tôi đã viết trên blog cá nhân rồi mà, có dấu các bạn đâu. Cái quan trọng là làm thế nào để đoạn tuyệt hẳn với ma túy bạn ạ. Đó là 1 lộ trình lên tôi còn cân nhắc viết thế nào cho mọi người dễ đọc, dễ hiểu thì mới chữa khỏi căn bệnh này. Bởi tôi thấy ngay những gia đình có con cái nghiện còn hiểu rất lờ mờ về nó.
    không nhầm thì đây :v
    Chào các con "Vợ". Chắc các "con vợ" chẳng lạ gì khi chúng ta gọi nhau như thế. Nhưng cũng có người nghiện cả chục năm rồi khi tôi hỏi có biết sao người nghiện lại gọi nhau như vậy không mà lại không biết. Vậy đấy, bản thân người nghiện mà còn không hiểu rõ căn bản về bệnh của mình cũng như những thuật ngữ nói về mình thì làm sao mà cai được.
    Mấy hôm nay rảnh việc, tôi có đọc được mấy bài về thuốc cai nghiện. Nhìn chung thấy thuốc nào giới thiệu cũng hay cả, cũng thuyết phục cả. Nhưng với kinh nghiệm đã cai mấy chục lần không thành, đi tù vì ma túy, rồi được người hướng dẫn cách cai ma túy, truyền cho bài thuốc cai ma túy (như những bài trước tôi đã đăng). Nay tôi đã cai được 4 năm rồi, cảm thấy hoàn toàn tin tưởng vào bản thân. Vậy nếu bạn thật sự muốn đoạn tuyệt với "Nàng tiên nâu" hay chính là heroin ngày nay thì có thể trao đổi với tôi qua sđt 0948109460 vào các buổi sáng từ thứ 2 đến thứ 7. Còn với những trường hợp không có điều kiện để đến lấy thuốc thì có thể gửi cụ thể những triệu chứng đến mail (cainghienmatuytainha@gmail.com) cho tôi và người nhà đến cũng được.(Riêng trường hợp này tôi chỉ giúp 1 người/1 tuần).
    Chào thân ái, và chúc bạn cùng gia đình đi đến 1 tiếng nói chung trong việc đoạn tuyệt ma túy.
    Chào thân ái.
    Bách tiên sinh 0948109460
    Nguồn : http://cainghienmatuytainha.blogspot...4_archive.html :v
    Cuộc sống có quyền đẩy ngã bạn
    Người ta có quyền rời xa bạn
    Nhưng ...
    Ngồi đó than khóc
    Hay ...
    Đứng dậy tiếp tục bước đi
    ~> Lại là quyền của bạn !!

không nhầm thì đây :v
    Chào các con "Vợ". Chắc các "con vợ" chẳng lạ gì khi chúng ta gọi nhau như thế. Nhưng cũng có người nghiện cả chục năm rồi khi tôi hỏi có biết sao người nghiện lại gọi nhau như vậy không mà lại không biết. Vậy đấy, bản thân người nghiện mà còn không hiểu rõ căn bản về bệnh của mình cũng như những thuật ngữ nói về mình thì làm sao mà cai được.
    Mấy hôm nay rảnh việc, tôi có đọc được mấy bài về thuốc cai nghiện. Nhìn chung thấy thuốc nào giới thiệu cũng hay cả, cũng thuyết phục cả. Nhưng với kinh nghiệm đã cai mấy chục lần không thành, đi tù vì ma túy, rồi được người hướng dẫn cách cai ma túy, truyền cho bài thuốc cai ma túy (như những bài trước tôi đã đăng). Nay tôi đã cai được 4 năm rồi, cảm thấy hoàn toàn tin tưởng vào bản thân. Vậy nếu bạn thật sự muốn đoạn tuyệt với "Nàng tiên nâu" hay chính là heroin ngày nay thì có thể trao đổi với tôi qua sđt 0948109460 vào các buổi sáng từ thứ 2 đến thứ 7. Còn với những trường hợp không có điều kiện để đến lấy thuốc thì có thể gửi cụ thể những triệu chứng đến mail (cainghienmatuytainha@gmail.com) cho tôi và người nhà đến cũng được.(Riêng trường hợp này tôi chỉ giúp 1 người/1 tuần).
    Chào thân ái, và chúc bạn cùng gia đình đi đến 1 tiếng nói chung trong việc đoạn tuyệt ma túy.
    Chào thân ái.
    Bách tiên sinh 0948109460
    Nguồn : http://cainghienmatuytainha.blogspot...4_archive.html :v
    Nhưng ...
    Ngồi đó than khóc
    Hay ...

Chỉ vài 3 bài viết nữa là bách tiên sinh nhà ta lại bán thuốc chứ có gì đâu , có trò nào mới chút ko đại ca :
    CAI NGHIỆN MA TÚY TẠI NHÀ AN TOÀN
    Những ai đang tìm cách CAI NGHIỆN MA TÚY cho chính mình hoặc người thân, hãy chú ý:
    - Cai nghiện tại nhà là hình thức cai nghiện dễ dàng và TIỆN LỢI hơn cả, chúng ta sẽ đạt được mục tiêu cai nghiện thành công NHANH HƠN.
    - Chúng ta có thể quyết định mua thuốc về cai ngay lập tức.
    - Hoặc chúng ta có thể trả thêm một khoản phí nhỏ để được BS gửi thuốc đến tận nhà
    - Thuốc cắt cơn chỉ hết 1. Đây là mức giá thấp nhất với HIỆU QUẢ CAO NHẤT. Với việc điều trị tại nhà, chúng ta sẽ tiết kiệm được gấp hàng chục lần, thậm chí hàng trăm lần so với việc thuê một vệ sĩ hoặc bác sĩ chuyên khoa đến nhà, cho nhập viện hoặc đi trại tập trung.
    - Thêm vào đó chúng ta còn được tư vấn trực tiếp miễn phí.
    - Chúng ta nên gọi 0948.109.460 càng sớm càng tốt vì càng để lâu, người nghiện sẽ ngày càng nặng, càng gây thêm tốn kém vô ích và khó cai hơn.
    Cai nghiện thành công không chỉ là ngừng sử dụng bằng giam nhốt, mà là ngừng sử dụng và hòa nhập xã hội. Người nghiện có thể CAI TẠI NHÀ. Như vậy vừa có thể GIỮ SẠCH với chất ma túy, vừa phát huy được vai trò cá nhân trong gia đình, tại nơi làm việc và cộng đồng.
    http://cainghienmatuytainha.blogspot...-nha-toan.html
    Nhưng ...
    Ngồi đó than khóc
    Hay ...

NguyenVNN's Avatar

Cái này là cai lậu nè kekeke ! Nếu mà cai đc như những gì anh ấy nói thì em nghĩ ko cần quảng cáo đâu, giống anh TVN 1 thời gian củng chuyên quảng cáo đó, hiện tại thì anh TVN ko dùng bài thuốc chống dòi bò mà thay bằng bài thuốc " Người bò " Có hiệu quả và nhiều người tự tìm tới anh TVN để mua ổ khóa bản thân vì trốn về ko đc mà còn bị oánh te tua nên những ai đã bước vào thì đều ngoan ngoãn chờ ngày bước ra để nghẹo tiếp ! Em nói thiệt là nếu mà có thuốc cai mà tốt và dễ đến như vậy thì chắc chắn ko cần quảng cáo mà ae nghẹo tự kiếm tới à ^^! Anh hãy chứng minh đi, chứ đừng có nói, hay anh lại là 1 anh TVN thứ 2 !
    cảnh báo anh em trên diễn đàn Niềm Tin, ban quản trị diễn đàn ko có bán thuốc cai củng như quen biết và ủng hộ ai bán thuốc hết, anh em cảnh giác các trường hợp chào mời thuốc cai nhé!
    Diễn đàn Niềm Tin là nơi hoạt động phi lợi nhuận , nơi giúp đỡ cho snh em nghiện cần sự giúp đỡ và tư vấn các vấn đề về Ma Tuý

Quote Originally Posted by NguyenVNN View Post
    Cái này là cai lậu nè kekeke ! Nếu mà cai đc như những gì anh ấy nói thì em nghĩ ko cần quảng cáo đâu, giống anh TVN 1 thời gian củng chuyên quảng cáo đó, hiện tại thì anh TVN ko dùng bài thuốc chống dòi bò mà thay bằng bài thuốc " Người bò " Có hiệu quả và nhiều người tự tìm tới anh TVN để mua ổ khóa bản thân vì trốn về ko đc mà còn bị oánh te tua nên những ai đã bước vào thì đều ngoan ngoãn chờ ngày bước ra để nghẹo tiếp ! Em nói thiệt là nếu mà có thuốc cai mà tốt và dễ đến như vậy thì chắc chắn ko cần quảng cáo mà ae nghẹo tự kiếm tới à ^^! Anh hãy chứng minh đi, chứ đừng có nói, hay anh lại là 1 anh TVN thứ 2 !
    Các bạn thân, tôi công nhận là có nhiều người quảng cáo để bán thuốc mà chưa từng đọc qua Thương Hàn Luận cũng như Hoàng Đế Nội Kinh Tố Vấn....
    Sau khi tôi cai được tôi thấy mấy bài thuốc của tôi hay thì muốn chia sẻ cùng anh em thôi. Tất nhiên cũng có "quảng cáo" để bán thuốc, vì đây là công sức học hỏi của tôi.
    Tôi cũng đã trao đổi với Khoa rất nhiều lần về cách cai nghiện, anh ấy cũng hiểu tôi khá rõ nên gần đây tôi đủ khả năng biện chứng luận trị theo y học phương đông thì mới bắt đầu viết bài về cách cai nghiện. TVN thì tôi không có bình luận gì, vì có lần anh Khoa có hỏi tôi có biết người này không... và nói 1 chút về TVN, 2 anh em đều cười vì cái sự quảng cáo của anh ấy.
    Biết chứng minh thế nào bây giờ để các bạn hiểu nhỉ, thôi thì cứ để thời gian chứng minh nhé.

Doãn Bách là đứa chơi ngông
    Nghiện rồi bỏ được nên không sợ gì
    Phẫu thuật phục lăn như bi
    Thuốc lá, gái, rượu bỏ gì được đâu
    Đây là đoạn thơ 1 bác sỹ viện E gửi tặng, thôi lấy tạm làm cái ví dụ cho anh em coi chơi

Doãn Bách là đứa chơi ngông
    Nghiện rồi bỏ được nên không sợ gì
    Phẫu thuật phục lăn như bi
    Thuốc lá, gái, rượu bỏ gì được đâu
    Đây là đoạn thơ 1 bác sỹ viện E gửi tặng, thôi lấy tạm làm cái ví dụ cho anh em coi chơi

NguyenVNN's Avatar

Ok anh, anh em trên Niềm tin sẽ ủng hộ anh 2 tay nếu bài thuốc của anh là tốt ! thân chào anh .
    cảnh báo anh em trên diễn đàn Niềm Tin, ban quản trị diễn đàn ko có bán thuốc cai củng như quen biết và ủng hộ ai bán thuốc hết, anh em cảnh giác các trường hợp chào mời thuốc cai nhé!
    Diễn đàn Niềm Tin là nơi hoạt động phi lợi nhuận , nơi giúp đỡ cho snh em nghiện cần sự giúp đỡ và tư vấn các vấn đề về Ma Tuý

nhung dieu ban noi thuc ra thi tat ca anh e ai cung bit dieu do het, nhung chang wa lam nhu the nao thoi. toi thay cach noi chueyn cua ban wen wa .giong may nguoi hay di rao ban thuoc cai tren mang y,toi ko co y noi ban nhung da phan toi thay rao nhu ban thi 90% la lua dao thoi,anh em nghien da kho lam roi ban con dinh hut not cho mau con lai cua gia dinh va ban than a e u,toi chi noi vau thoi,con tuy ban nghi the nao thi nghi,nhung toi nghi da phan ai o d d nay cung co y nghi nhu toi khi doc bai nay cua ban, chao chuc rao ban thouc thanh congggggg

Page 24 of 34 FirstFirst ... 142223242526 ... LastLast