Page 25 of 34 FirstFirst ... 152324252627 ... LastLast
Results 241 to 250 of 337

Thread: Nhật ký cai nghiện ma túy lần N.

Quote Originally Posted by Dungbuocdi84 View Post
    nhung dieu ban noi thuc ra thi tat ca anh e ai cung bit dieu do het, nhung chang wa lam nhu the nao thoi. toi thay cach noi chueyn cua ban wen wa .giong may nguoi hay di rao ban thuoc cai tren mang y,toi ko co y noi ban nhung da phan toi thay rao nhu ban thi 90% la lua dao thoi,anh em nghien da kho lam roi ban con dinh hut not cho mau con lai cua gia dinh va ban than a e u,toi chi noi vau thoi,con tuy ban nghi the nao thi nghi,nhung toi nghi da phan ai o d d nay cung co y nghi nhu toi khi doc bai nay cua ban, chao chuc rao ban thouc thanh congggggg
    Tùy bạn nghĩ thế nào thì nghĩ, nhưng tôi không đạt mục tiêu kiếm tiền bằng bán thuốc bởi thang thuốc của tôi có hơn 100k/ 4-5 lần sắc uống, uống 1 ngày 3 lần mà đạt hiệu quả, bản thân tôi cũng dùng nó cách đây gần 5 năm rồi sang tháng 7 này là tròn 5 năm - vừa kiểm tra lại ngày kích hoạt số điện thoại đang dùng, cũng là ngày bắt đầu bỏ ma túy( sau 4 năm uống thuốc tôi thấy tốt mới giới thiệu cho mọi người). Với lại tôi có nói là sẽ bán đâu, tôi lấy giúp anh em, cộng thêm phí sao tẩm, chế biến. Đây là thuốc bắc, sắc uống nên không có bán đại trà trên các hàng thuốc bạn à. Nếu có nói thành phần thì các bạn cũng không làm được vì còn phải chế biến.
    "Con đường anh đi là do anh chọn", bạn có thể chọn cách khác, nhưng đừng đả kích những người đi theo tôi khi tôi đã đến đích và muốn chỉ cho người khác đi cùng con đường với tôi.
    Chúc bạn cũng sớm thành công trên con đường bạn chọn nhé.

Quote Originally Posted by loi lam View Post
    không nhầm thì đây :v
    Chào các con "Vợ". Chắc các "con vợ" chẳng lạ gì khi chúng ta gọi nhau như thế. Nhưng cũng có người nghiện cả chục năm rồi khi tôi hỏi có biết sao người nghiện lại gọi nhau như vậy không mà lại không biết. Vậy đấy, bản thân người nghiện mà còn không hiểu rõ căn bản về bệnh của mình cũng như những thuật ngữ nói về mình thì làm sao mà cai được.
    Mấy hôm nay rảnh việc, tôi có đọc được mấy bài về thuốc cai nghiện. Nhìn chung thấy thuốc nào giới thiệu cũng hay cả, cũng thuyết phục cả. Nhưng với kinh nghiệm đã cai mấy chục lần không thành, đi tù vì ma túy, rồi được người hướng dẫn cách cai ma túy, truyền cho bài thuốc cai ma túy (như những bài trước tôi đã đăng). Nay tôi đã cai được 4 năm rồi, cảm thấy hoàn toàn tin tưởng vào bản thân. Vậy nếu bạn thật sự muốn đoạn tuyệt với "Nàng tiên nâu" hay chính là heroin ngày nay thì có thể trao đổi với tôi qua sđt 0948109460 vào các buổi sáng từ thứ 2 đến thứ 7. Còn với những trường hợp không có điều kiện để đến lấy thuốc thì có thể gửi cụ thể những triệu chứng đến mail (cainghienmatuytainha@gmail.com) cho tôi và người nhà đến cũng được.(Riêng trường hợp này tôi chỉ giúp 1 người/1 tuần).
    Chào thân ái, và chúc bạn cùng gia đình đi đến 1 tiếng nói chung trong việc đoạn tuyệt ma túy.
    Chào thân ái.
    Bách tiên sinh 0948109460
    Nguồn : http://cainghienmatuytainha.blogspot...4_archive.html :v
    Ku cứ chọc quê anh em hoài kaka nó bán thuốc thì phải quảng cáo là cai được 1 bằng chứng sống. Mịa mới cai được 4 năm mà tinh tướng. Anh cai 5 năm mà vẫn té như thường đây này. Anh Song Khoa cai được là vì anh ấy nghiện rồi cai 1 lần bỏ hẵn thì cái tư tưởng còn mạnh mẽ nên có thể đấu tranh được khi đối diện, còn cái dạng như ae mình là chỉ có cố gắng thôi. Cai bữa nay là 4 tháng rùi thời gian đầu 1 tuần làm cái cả tháng nay chưa té phát nào vẫn đi trên cung đường cũ vẫn gặp bạn nghiện cũ, đôi khi thấy tâm hồn xao động nhưng vẫn chưa ngã. Cố gắng và cố gắng chưa biết té lúc nào

Quote Originally Posted by NguyenVNN View Post
    Cái này là cai lậu nè kekeke ! Nếu mà cai đc như những gì anh ấy nói thì em nghĩ ko cần quảng cáo đâu, giống anh TVN 1 thời gian củng chuyên quảng cáo đó, hiện tại thì anh TVN ko dùng bài thuốc chống dòi bò mà thay bằng bài thuốc " Người bò " Có hiệu quả và nhiều người tự tìm tới anh TVN để mua ổ khóa bản thân vì trốn về ko đc mà còn bị oánh te tua nên những ai đã bước vào thì đều ngoan ngoãn chờ ngày bước ra để nghẹo tiếp ! Em nói thiệt là nếu mà có thuốc cai mà tốt và dễ đến như vậy thì chắc chắn ko cần quảng cáo mà ae nghẹo tự kiếm tới à ^^! Anh hãy chứng minh đi, chứ đừng có nói, hay anh lại là 1 anh TVN thứ 2 !
    Ku đừng nhắc a Tiêu nữa mà a bùn, mún quay lại để được cho 2 xị về xe nà!

Quote Originally Posted by Daquy0711 View Post
    Ku cứ chọc quê anh em hoài kaka nó bán thuốc thì phải quảng cáo là cai được 1 bằng chứng sống. Mịa mới cai được 4 năm mà tinh tướng. Anh cai 5 năm mà vẫn té như thường đây này. Anh Song Khoa cai được là vì anh ấy nghiện rồi cai 1 lần bỏ hẵn thì cái tư tưởng còn mạnh mẽ nên có thể đấu tranh được khi đối diện, còn cái dạng như ae mình là chỉ có cố gắng thôi. Cai bữa nay là 4 tháng rùi thời gian đầu 1 tuần làm cái cả tháng nay chưa té phát nào vẫn đi trên cung đường cũ vẫn gặp bạn nghiện cũ, đôi khi thấy tâm hồn xao động nhưng vẫn chưa ngã. Cố gắng và cố gắng chưa biết té lúc nào
    Con nguoi vap nga 1, 2 lan dau. Đứng day rat manh mẽ, con may ae minh te nhiu qua nen mat cam giac hay sao y... Te mãi ma ko thay so.. cai... Tai...bi nhot...quanh quan chi co vay.. chac kiep truoc ae minh la lính sư đoàn dù hay sao nhi.. hay la minh lập hội nhảy dù, cứ 1 tây mỗi đầu tháng nhảy phát... .... Gion thoi nhe, ae nao đa cat con dc thi cố giu minh, biet rang cuoc song se chan nan lam. Nhung cu co cac ae ah, ngheo chan lam... Phi mat bao nhieu thoi gian vi no r.... Dù Mỹ gio ko con dau.. Chi con du Trung Quoc th, dỏm lam... Nhay se đứt ....

Quote Originally Posted by Duylk View Post
    Con nguoi vap nga 1, 2 lan dau. Đứng day rat manh mẽ, con may ae minh te nhiu qua nen mat cam giac hay sao y... Te mãi ma ko thay so.. cai... Tai...bi nhot...quanh quan chi co vay.. chac kiep truoc ae minh la lính sư đoàn dù hay sao nhi.. hay la minh lập hội nhảy dù, cứ 1 tây mỗi đầu tháng nhảy phát... .... Gion thoi nhe, ae nao đa cat con dc thi cố giu minh, biet rang cuoc song se chan nan lam. Nhung cu co cac ae ah, ngheo chan lam... Phi mat bao nhieu thoi gian vi no r.... Dù Mỹ gio ko con dau.. Chi con du Trung Quoc th, dỏm lam... Nhay se đứt ....
    Thôi chốt hạ nhé. tôi thấy tôi hoàn toàn ổn định, không có nhu cầu kiếm tiền bằng bán thuốc anh em nào ở hn muốn trao đổi kinh nghiệm cai cứ alo 0948109460, gặp trực tiếp mới hiểu. Tôi cũng bận lắm.

NguyenVNN's Avatar

Anh ko có nhu cầu bán thuốc kiếm tiền thì delete số đt đi nhé ^^!, anh càng nói càng làm người khác cảm nhận và nghi ngờ thêm đó !
    cảnh báo anh em trên diễn đàn Niềm Tin, ban quản trị diễn đàn ko có bán thuốc cai củng như quen biết và ủng hộ ai bán thuốc hết, anh em cảnh giác các trường hợp chào mời thuốc cai nhé!
    Diễn đàn Niềm Tin là nơi hoạt động phi lợi nhuận , nơi giúp đỡ cho snh em nghiện cần sự giúp đỡ và tư vấn các vấn đề về Ma Tuý

Bạn nói mà không đọc kỹ rồi nguyenvnn ạ. 1 thang thuốc có hơn 100k thì kiếm tiền kiểu gì, chẳng qua tôi thấy thuốc tôi dùng hay, ai cần thì lấy giúp. Còn bạn thấy nghi ngờ thì đấy là việc của bạn, việc gì tôi phải delete số điện thoại của tôi. SDT này tôi dùng lâu rồi, còn phải để liên lạc với bạn bè cũ chứ.

NguyenVNN's Avatar

_____ Diễn đàn là nơi tham khảo các vấn đề về mt củng như tâm sự về việc cai nghẹo nói chung là mục đích của diễn đàn giao lưu và giúp đỡ anh em nghẹo chứ ko phải là nơi kinh doanh , mong anh thông cảm nhé !
    _____ Điều thứ 2 em muốn nói là thuốc của anh Bạch ra sao ??? Có kiểm tra chất lượng củng như được ngành y tế cấp phép chưa ??? Củng như các vấn đề về : An toàn khi sử dụng thuốc, nguồn gốc xuất xứ của thuốc và ai là người chịu trách nhiệm khi xảy ra biến chứng, tai nạn khi sử dụng thuốc ??? Vấn đề mấu chốt em muốn chốt lại là anh tự mâu thuẩn trong lời nói của chính anh nhé anh Bạch! Anh nói là ko kinh doanh kiếm lời và chỉ muốn giúp anh em trên diễn đàn thì anh vui lòng cho địa chỉ củng như giấy tờ về người sản xuất và bán thuốc, chỉ cần như vậy thôi
    _____ Chứ ko cần anh phải quảng cáo công dụng thuốc tốt và người thử thuốc và thành công chính là anh thì ai mà tin được ??? Anh chỉ đưa số điện thoại và những lời hoa văn vẽ đủ điều tốt về thuốc của anh lên diễn dàn cốt yếu để các bậc cha mẹ, anh chị, chú bác có con cái nghiện ngập mà đang trong lúc tâm trí rối bời chưa biết làm gì sẽ gọi điện thoại cho anh và anh sẽ làm gì nữa thì có chúa mới biết!
    _____ Em chỉ muốn cảnh báo cho mọi người biết thôi, diễn đàn này rất là đông người truy cập vì là diễn đàn nhạy cảm nên rất ít người đăng ký thành viên tham gia mà chỉ chủ yếu lên đọc bài tham khảo cách cai nghẹo thôi ! Do đó có thể họ sẽ đọc đc bài viết của anh và anh sẽ làm gì họ thì làm sao em biết đc??? Em là Mod quản lý thì em phải có trách nhiệm đối với diễn đàn nhé anh !
    _____ Cuối cùng là cho em xin hỏi nếu anh là 1 người đường hoàng, muốn giúp đỡ người nghẹo vì biết được chỗ bán thuốc thì sao anh ko đưa địa chỉ của chỗ sản xuất thuốc ??? Ít ra củng phải là địa chỉ của nhà anh và cmnd củng như các thông tin về anh!
    _____ Anh chỉ đưa số điện thoại và những bài viết văn vẽ lên rồi úp úp mỡ mỡ bằng những câu viết trong truyện kiều để người ta thấy là anh chắc củng là người trí thức này nọ và tin tường anh??? Sao lại ko đưa địa chỉ và các thông tin lên diễn đàn để anh em kiểm chứng hay là anh muốn úp úp mở mở để khi có vấn đề như sốc thuốc hoặc dị ứng và tai nạn về thuốc thì anh trốn tránh trách nhiệm và chuốn cho lẹ ??? Đơn giản là số điện thoại thì sim rác 10 số bây giờ có mà đầy ra , chi phí 1 cái sim 50k với 1 bịch thuốc là thuôc gì có chúa mới biết đc và sau đó anh bảo người nhà người ta mua 5 thang là anh có 5 xị rổi, quá hời ,
    _____ Trong khi đó người ta uống thuốc xong ko có tác dụng thì sao??? anh có thể nói là do chưa đủ thời gian và cần uống thêm??? Và có rất nhiều người chưa chắc đã lên tiếng vì họ ko biết sữ dụng diễn đàn để lên tiếng cảnh báo cho mọi người! Nói chung là cách làm ăn của anh rất là mập mờ, anh nói trên trời dưới đất bằng ngôn ngữ của người hoa được dịch lại theo tiếng việt ko nghĩa ! Chỉ mới dịch lại theo cách phát âm chứ ko phải là dịch theo nghĩa của những bài văn vẽ của anh nhé !!!
    Cảnh báo : anh em và cha me củng như gia đình người nghiện hãy khoan mua thuốc của nick name : BachTienSinh nhé, vì nick name này mới được thành lập và thuốc cai củng chưa có ai kiểm tra củng như các vấn đề pháp lý về thuốc , giấy tờ chứng minh công dụng củng như nơi sản xuất thuốc củng ko có , quan trọng nhất là địa chỉ người bán thuốc củng ko có ! Mọi người hãy cẩn thận và cần thêm thời gian để anh em NT kiểm tra nhé ! Hiện tại là chưa có ai đảm bảo cho anh BachTienSinh về thuốc của anh kể cả anh SongKhoa nhé, anh SongKhoa chưa có lên tiếng gì mà anh BạchTienSinh đã lôi tên anh Khoa lên diễn đàn giống như là quen biết , thân thiết ! cẩn thận nhé mọi người !
    cảnh báo anh em trên diễn đàn Niềm Tin, ban quản trị diễn đàn ko có bán thuốc cai củng như quen biết và ủng hộ ai bán thuốc hết, anh em cảnh giác các trường hợp chào mời thuốc cai nhé!
    Diễn đàn Niềm Tin là nơi hoạt động phi lợi nhuận , nơi giúp đỡ cho snh em nghiện cần sự giúp đỡ và tư vấn các vấn đề về Ma Tuý

Quote Originally Posted by NguyenVNN View Post
    _____ Diễn đàn là nơi tham khảo các vấn đề về mt củng như tâm sự về việc cai nghẹo nói chung là mục đích của diễn đàn giao lưu và giúp đỡ anh em nghẹo chứ ko phải là nơi kinh doanh , mong anh thông cảm nhé !
    _____ Điều thứ 2 em muốn nói là thuốc của anh Bạch ra sao ??? Có kiểm tra chất lượng củng như được ngành y tế cấp phép chưa ??? Củng như các vấn đề về : An toàn khi sử dụng thuốc, nguồn gốc xuất xứ của thuốc và ai là người chịu trách nhiệm khi xảy ra biến chứng, tai nạn khi sử dụng thuốc ??? Vấn đề mấu chốt em muốn chốt lại là anh tự mâu thuẩn trong lời nói của chính anh nhé anh Bạch! Anh nói là ko kinh doanh kiếm lời và chỉ muốn giúp anh em trên diễn đàn thì anh vui lòng cho địa chỉ củng như giấy tờ về người sản xuất và bán thuốc, chỉ cần như vậy thôi
    _____ Chứ ko cần anh phải quảng cáo công dụng thuốc tốt và người thử thuốc và thành công chính là anh thì ai mà tin được ??? Anh chỉ đưa số điện thoại và những lời hoa văn vẽ đủ điều tốt về thuốc của anh lên diễn dàn cốt yếu để các bậc cha mẹ, anh chị, chú bác có con cái nghiện ngập mà đang trong lúc tâm trí rối bời chưa biết làm gì sẽ gọi điện thoại cho anh và anh sẽ làm gì nữa thì có chúa mới biết!
    _____ Em chỉ muốn cảnh báo cho mọi người biết thôi, diễn đàn này rất là đông người truy cập vì là diễn đàn nhạy cảm nên rất ít người đăng ký thành viên tham gia mà chỉ chủ yếu lên đọc bài tham khảo cách cai nghẹo thôi ! Do đó có thể họ sẽ đọc đc bài viết của anh và anh sẽ làm gì họ thì làm sao em biết đc??? Em là Mod quản lý thì em phải có trách nhiệm đối với diễn đàn nhé anh !
    _____ Cuối cùng là cho em xin hỏi nếu anh là 1 người đường hoàng, muốn giúp đỡ người nghẹo vì biết được chỗ bán thuốc thì sao anh ko đưa địa chỉ của chỗ sản xuất thuốc ??? Ít ra củng phải là địa chỉ của nhà anh và cmnd củng như các thông tin về anh!
    _____ Anh chỉ đưa số điện thoại và những bài viết văn vẽ lên rồi úp úp mỡ mỡ bằng những câu viết trong truyện kiều để người ta thấy là anh chắc củng là người trí thức này nọ và tin tường anh??? Sao lại ko đưa địa chỉ và các thông tin lên diễn đàn để anh em kiểm chứng hay là anh muốn úp úp mở mở để khi có vấn đề như sốc thuốc hoặc dị ứng và tai nạn về thuốc thì anh trốn tránh trách nhiệm và chuốn cho lẹ ??? Đơn giản là số điện thoại thì sim rác 10 số bây giờ có mà đầy ra , chi phí 1 cái sim 50k với 1 bịch thuốc là thuôc gì có chúa mới biết đc và sau đó anh bảo người nhà người ta mua 5 thang là anh có 5 xị rổi, quá hời ,
    _____ Trong khi đó người ta uống thuốc xong ko có tác dụng thì sao??? anh có thể nói là do chưa đủ thời gian và cần uống thêm??? Và có rất nhiều người chưa chắc đã lên tiếng vì họ ko biết sữ dụng diễn đàn để lên tiếng cảnh báo cho mọi người! Nói chung là cách làm ăn của anh rất là mập mờ, anh nói trên trời dưới đất bằng ngôn ngữ của người hoa được dịch lại theo tiếng việt ko nghĩa ! Chỉ mới dịch lại theo cách phát âm chứ ko phải là dịch theo nghĩa của những bài văn vẽ của anh nhé !!!
    Cảnh báo : anh em và cha me củng như gia đình người nghiện hãy khoan mua thuốc của nick name : BachTienSinh nhé, vì nick name này mới được thành lập và thuốc cai củng chưa có ai kiểm tra củng như các vấn đề pháp lý về thuốc , giấy tờ chứng minh công dụng củng như nơi sản xuất thuốc củng ko có , quan trọng nhất là địa chỉ người bán thuốc củng ko có ! Mọi người hãy cẩn thận và cần thêm thời gian để anh em NT kiểm tra nhé ! Hiện tại là chưa có ai đảm bảo cho anh BachTienSinh về thuốc của anh kể cả anh SongKhoa nhé, anh SongKhoa chưa có lên tiếng gì mà anh BạchTienSinh đã lôi tên anh Khoa lên diễn đàn giống như là quen biết , thân thiết ! cẩn thận nhé mọi người !
    Rất cảm ơn bạn đã cẩn thận trong việc chữa bệnh.
    Tôi cũng chưa có ý định đăng ký hay xin giấy phép để kinh doanh thuốc, vì như thế liều thuốc phải lên đến hàng triệu đồng. Bạn biết người ta đăng ký 1 sản phẩm thuốc bán trên thị trường qua bao cửa, chạy tiền hết bao nhiêu không. Cái đó sẽ đội giá thành thuốc lên rất cao. Mà các em bé bị sởi vẫn úa tàn đó thôi.
    Còn đây là 1 trong các bài thuốc mà tôi đã gửi cho anh Khoa
    Đảng sâm 12g
    Phục linh 10
    Bạch truật 10
    Xương truật 8
    Trần bì 6
    Cam thảo 6
    Hoài sơn 12
    Ý dỹ 12
    Biển đậu 12
    Cát cánh 12
    Liên nhục 10
    Táo nhân 10
    Xạ can bắc 12
    Tử uyển 10
    Ích chí nhân 12
    Phá cố chỉ 10
    Tiểu sài hồ 10
    1 lọ bản tế hoàn ( mỗi bát thuốc uống với 10-15 viên)
    Bài thuốc này Nó giải quyết việc cắt cơn, dị cảm bán biểu bán lý. Bộ y tế cũng đã bỏ qui định xuất xứ của thuốc bác rồi, vì bản thân bệnh viện y hoc cổ truyền còn không chứng minh được nguồn gốc xuất xứ của thuốc vì nguồn hàng thu mua nhỏ lẻ trong dân rất nhiều bạn nhé. Chào bạn.

Choáng ....nay moi biet ku NguyenVnn lam Mod... Vay e cứ nghien mãi nhé... E di cai dd sẽ bi mất Mod, dd se bi lộn xộn day..
    Last edited by Duylk; 24-06-14 at 06:36 PM.

Page 25 of 34 FirstFirst ... 152324252627 ... LastLast