Page 3 of 34 FirstFirst 1234513 ... LastLast
Results 21 to 30 of 337

Thread: Nhật ký cai nghiện ma túy lần N.

hôm nay mình đòi đánh ông anh rể vì ổng cho rằng mình vẫn đang nghiện , nghĩ lại sướng thật , ko nghiện con người tràn đầy tư cách .

giờ ai nói mình nghiện là mình đòi đánh người đó liền . bỏ được nó oai thế đấy kaka

Quote Originally Posted by xxvuaxx View Post
    hôm nay mình đòi đánh ông anh rể vì ổng cho rằng mình vẫn đang nghiện , nghĩ lại sướng thật , ko nghiện con người tràn đầy tư cách .

giờ ai nói mình nghiện là mình đòi đánh người đó liền . bỏ được nó oai thế đấy kaka
    Hehe.. tâm sự có vẻ dễ thương nhỉ? "Bỏ được nó oai thế đấy" nên đừng bao giờ quay lại nữa nhé! ^^
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

Chong em hnay moi bat dau cai. Nhung ma a y ngu suot thoi. Ngu den 11h van chua day. Goi cung ko day nua a y. Em chang hieu a y cobquyey tam bo hay ko? Thinh thoang ng a y cu giat dung dung ay. That su em ko biet lam tn? Ai da tung cai nghien roi thi chi em voi. Chong em thi chang noi that voi em bao gio. Hqua vua dua cho cai dt thi da dem di cam roi. Ma mai em sinh em be nua. That du em ko biet a y co cai duoc ko? Kho qua moi nguoi ak?

té lại 11 ngày nay rồi các bác ạ, mai em lại bỏ nè , ko biết có vật vã nhiều ko .

đang yên đang lành tự nhiên ma đưa lối quỉ dẫn đường nhảy dù 1 hôm rồi cứ thế kéo dài 11 ngày , mỗi ngày 200k , mai bỏ chắc cũng vất vả lắm đây , nhưng thà vậy còn hơn .

chậm ngày nào là mệt thêm ngày đó .

hic , bỏ kì này là bỏ luôn , tuyệt đối ko nhảy dù lại 1 lần nào nữa.

té lại 11 ngày nay rồi các bác ạ, mai em lại bỏ nè , ko biết có vật vã nhiều ko .

đang yên đang lành tự nhiên ma đưa lối quỉ dẫn đường nhảy dù 1 hôm rồi cứ thế kéo dài 11 ngày , mỗi ngày 200k , mai bỏ chắc cũng vất vả lắm đây , nhưng thà vậy còn hơn .

Mắc cười quá đi! Thế mà đòi đi đánh người ta mới hay chứ

cữ chơi cuối cùng là 9h tối hôm qua nên hôm nay giờ này vẫn chưa vật , chỉ lờ đờ buồn ngủ , chắc mai khó chịu 1 hôm rồi mốt là đỡ thôi , vì cũng bỏ hơn tháng rồi mới chơi lại có 11 ngày ,

các bạn bỏ rồi thì tuyệt đối ko chơi lại 1 lần nào nữa , đừng tưởng bỏ lâu nhảy dù lại 1 ngày là ko sao , nhảy 1 lần là nó cuốn mình theo đó ,

thêm 1 lần té là thêm 1 bài học rút ra , xong lần này tuyệt đối xin thề ko bao giờ nhảy dù nữa ,

buồn thì nhậu nhẹt , tập thể dục , coi phim xxx. tuyệt đối ko kiếm he nữa.

cữ chơi cuối cùng là 9h tối hôm qua nên hôm nay giờ này vẫn chưa vật , chỉ lờ đờ buồn ngủ , chắc mai khó chịu 1 hôm rồi mốt là đỡ thôi , vì cũng bỏ hơn tháng rồi mới chơi lại có 11 ngày ,

các bạn bỏ rồi thì tuyệt đối ko chơi lại 1 lần nào nữa , đừng tưởng bỏ lâu nhảy dù lại 1 ngày là ko sao , nhảy 1 lần là nó cuốn mình theo đó ,

thêm 1 lần té là thêm 1 bài học rút ra , xong lần này tuyệt đối xin thề ko bao giờ nhảy dù nữa ,

buồn thì nhậu nhẹt , tập thể dục , coi phim xxx. tuyệt đối ko kiếm he nữa.
    Đối
    với matuy thì đừng bao giờ thề và hứa, chỉ làm và làm
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

đừng thử dù chỉ 1 lần =]], có mũi đầu sẽ không có mũi cuối, nên anh em mình đã bỏ được, sẽ có cái tư tưởng cai dễ chơi 1 lần chắc cũng chả sao, 1 lần rồi thì ./.........

đừng bao giờ bỏ cuộc bạn nhé. Càng cố gắng nhiều thì % thành công càng lớn.
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

Quote Originally Posted by ninhtroc_7x View Post
    Đối
    với matuy thì đừng bao giờ thề và hứa, chỉ làm và làm
    Cua già nói bao giờ cũng chuẩn hết.. hehe.. Chủ topic và mọi người đừng bỏ cuộc nhé! Vẫn trông chờ một tin tức tốt lành!
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

Page 3 of 34 FirstFirst 1234513 ... LastLast