Page 31 of 34 FirstFirst ... 212930313233 ... LastLast
Results 301 to 310 of 337

Thread: Nhật ký cai nghiện ma túy lần N.

bố bạn đang phê thuốc thôi triệu chứng bt thường của dân ngẹo cai ma túy không chết mà xử dụng ma túy mới chết bạn ah..bố bạn có tuổi thì thử dùng cách này nhé
    trước khi cai cho bố bạn dùng ma túy cầm cử lấy khoảng một tháng trong tháng này bồi bổ sức khỏe và làm tư tưởng cho bố bạn tôi đã từng cai cùng với một chú ngẹo đâu 40 năm chú năm nay gần 60 tuổi chú này ở bình phước nhà cũng có điều kiện lắm hôm mình đi cai ở trung tâm gặp chú với đệ chú haib thầy trò đi cai vậy mà một tuần ông đệ té ngay còn chú cứ ngồi ủ rủ bảo một tháng với gọi con đến đón hỏi sao đi cai chú bảo giờ tao muốn người tao sạch sẽ để bế cháu...

Quote Originally Posted by NguyenVNN View Post
    uống Me vẩn chơi đc mà, ngay sau khi uống thì làm cái lên tới nơi lạng quạng lật xuồng luôn á, mà từ 4-5 tiếng trở lên là có 1 đống vào củng chẳng thấy gì ! bởi vậy mới có luật test 2 lần dương tính là trục xuất và báo cáo về địa phương rồi vác balo lên và đi ! uống Me mà vẩn chơi thì sau lần test đầu tiên anh em cẩn thận nha, trung tâm Me nó sẽ canh đúng thời gian loại thoải He ra cỡ 1 tuần là nó Test lại đó, lần đầu test cứ nghĩ là ít nhất nữa tháng hay 1 tháng sau chắc mới test lại là xách balo lên và đi
    à hôm nay đọc bài của bác em mới biết thằng bạn toàn xin nước tiểu của em em thấy lạ hóa ra trong trung tâm họ test hả các bác..

Quote Originally Posted by Daquy0711 View Post
    Ma túy cũng phân lượng giống như vàng cháu à, cũng phân, chỉ, cây, lượng vì nó là vàng trắng mà . Còn tép thì ít hơn phân tùy theo nơi bán mà người ta chia 1 phân ra thành nhiều tép, cái này là cảm tính và theo thị trường. Còn bố cháu ngủ gục như thế là đang phê thuốc chứ chẳng có lú lẫn gì đâu, ông ấy chơi mà bạ đâu ngủ đấy thì là chơi hơi nhiều rùi đó cháu cẩn thận.
    anh ơi đúng khổ thân con bé..ngoài mẹ em cho 250k ra thì bố em còn quay ngoài nữa để chơi mới như vậy được (có thể chú ấy chới với phen ko các bác pha với phen ríu lắm nhưng lâu rồi em ko thấy phen) như bon anh ngày 1 phân khoảng 3 tép đó em mà có phê dc như vậy đâu

Quote Originally Posted by Duylk View Post
    12 tiếng ?? Cố gắng lên. Rồi cũng mau chóng qua nhanh thoi
    a oi e hok thanh cong rui mai e lai bat dau hok biet dc hok nua.e hok mun gia dinh biet lan nua.nhung ma luc cai e so hok chiu dc

Quote Originally Posted by Bg buon View Post
    a oi e hok thanh cong rui mai e lai bat dau hok biet dc hok nua.e hok mun gia dinh biet lan nua.nhung ma luc cai e so hok chiu dc
    cố lên bạn ơi . mình đã thành công đc 70% rồi . giờ chỉ cần uống thuốc revia đều và 1 chút bản lĩnh là mình có thể đc 100% nè
    Cuộc chiến trường tồn . Cố gắng và cố gắng ..... mong 1 ngày không còn có ai vào diễn đàn này hỏi về cách cai nữa...

Quote Originally Posted by Cuocsongmauden View Post
    cố lên bạn ơi . mình đã thành công đc 70% rồi . giờ chỉ cần uống thuốc revia đều và 1 chút bản lĩnh là mình có thể đc 100% nè
    cai bo e so nam.e hok mun gia dinh biet nen hok uong thuoc gi chi may vi terpin hum nay mot minh nam tren phong ma hok biet sao nua

có` đi mới có đến. có nằm cai mới cai dc... cố gắng chịu đựng thui bác ak.... tôi cũng như bác đây...

có` đi mới có đến. có nằm cai mới cai dc... cố gắng chịu đựng thui bác ak.... tôi cũng như bác đây...
    A co dung thuoc ho tro gi hok a

A co dung thuoc ho tro gi hok a
    bo.. bo... va bo thui. "bg"" chac la bac giang nhỉ

bo.. bo... va bo thui. "bg"" chac la bac giang nhỉ
    Vag .e o bắc giang a a

Page 31 of 34 FirstFirst ... 212930313233 ... LastLast