Page 5 of 34 FirstFirst ... 3456715 ... LastLast
Results 41 to 50 of 337

Thread: Nhật ký cai nghiện ma túy lần N.

ba mẹ ơi , uống natrex làm như mình hạp thuốc hay sao đó , uống vô là tối ngủ li bì đến sáng , không như những lần ko uống thuốc , toàn mất ngủ dài hạn , kì này uống thuốc ngủ rất sướng .

1 cái mình ko thích khi uống natrex là sáng ra uống cafee hút thuốc nó cũng ko cho mình phê luôn , nó làm mất tác dụng của thuốc lá luôn các đồng chí ơi .

ko lẽ bỏ thuốc lá luôn hả trời ,

chỉ còn thú vui duy nhất là sáng dậy làm li cafe với hút điêu thuốc mà nó cũng bịt luôn .

à mà các bạn uống natrex nên chú ý , mình chỉ cần uống mỗi ngày 1/4 viên là bảo đảm tác dụng rồi ko cần phải uống cả viên đâu rất mệt .

bây giờ lòng tim mình đối với mọi người không còn , tiên trách kỉ hậu trách nhân thôi , cũng là do mình tự làm ra .

thầm nghĩ thời gian sẽ giúp mình lấy lại lòng tin ở mọi người , cứ bỏ ma túy 6 tháng , 1 năm , 4 năm , bỏ luôn thì sẽ có lại lòng tin thôi .

chứ bây giờ mà buồn bã cắm đầu vô ma túy lại thì tương lai mịt mù lắm ,

chơi ma túy là mất tự do , lệ thuộc vào ma túy , rồi chắc chắn sẽ vào trường trại , nhà tù .v.v

phần thưởng lớn nhất cho người bỏ được ma túy chính là sự tự do

=p~ll
    Quote Originally Posted by xxvuaxx View Post
    ba mẹ ơi , uống natrex làm như mình hạp thuốc hay sao đó , uống vô là tối ngủ li bì đến sáng , không như những lần ko uống thuốc , toàn mất ngủ dài hạn , kì này uống thuốc ngủ rất sướng .

1 cái mình ko thích khi uống natrex là sáng ra uống cafee hút thuốc nó cũng ko cho mình phê luôn , nó làm mất tác dụng của thuốc lá luôn các đồng chí ơi .

Ko lẽ bỏ thuốc lá luôn hả trời ,

chỉ còn thú vui duy nhất là sáng dậy làm li cafe với hút điêu thuốc mà nó cũng bịt luôn .

à mà các bạn uống natrex nên chú ý , mình chỉ cần uống mỗi ngày 1/4 viên là bảo đảm tác dụng rồi ko cần phải uống cả viên đâu rất mệt .

Bây giờ lòng tim mình đối với mọi người không còn , tiên trách kỉ hậu trách nhân thôi , cũng là do mình tự làm ra .

Thầm nghĩ thời gian sẽ giúp mình lấy lại lòng tin ở mọi người , cứ bỏ ma túy 6 tháng , 1 năm , 4 năm , bỏ luôn thì sẽ có lại lòng tin thôi .

Chứ bây giờ mà buồn bã cắm đầu vô ma túy lại thì tương lai mịt mù lắm ,

chơi ma túy là mất tự do , lệ thuộc vào ma túy , rồi chắc chắn sẽ vào trường trại , nhà tù .v.v

co dung la uong na ngu duoc kh vay

=p~ll

Ko lẽ bỏ thuốc lá luôn hả trời ,

Bây giờ lòng tim mình đối với mọi người không còn , tiên trách kỉ hậu trách nhân thôi , cũng là do mình tự làm ra .

Thầm nghĩ thời gian sẽ giúp mình lấy lại lòng tin ở mọi người , cứ bỏ ma túy 6 tháng , 1 năm , 4 năm , bỏ luôn thì sẽ có lại lòng tin thôi .

Chứ bây giờ mà buồn bã cắm đầu vô ma túy lại thì tương lai mịt mù lắm ,

co dung la uong na ngu duoc kh vay.minh cung moi ngung duoc 4 ngay, k ngu duoc. Mai la uong na roi

hôm nay đã được 15 ngày , người đã nhẹ nhõm nhiều rồi , đã ngủ được rồi tuy còn hơi khó ngủ .

nghĩ lại quá trình cai mà nổi cả da gà , kinh khủng thật .

mình đã tạm gọi là thành công vì 5 hôm nay mình vi vu đi làm ngoài đường , tiền đầy túi , ko ai kiểm soát mà đầu óc ko nhảy số gì hết .

hy vọng bỏ được hẳn ,

bây giờ khỏe rồi lại mắc chứng mê gái , gặp em nào cũng thấy thích hết kakaka
    vay gap em Ba co thich nua k

Thích em đó là đời tàn đó. Kiếm tìm đam mê khác đi bạn Chẳng hạn như bạn Duy chuyển sang đam mê chim cảnh
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có quá khứ một thời lầm lỡ

mình uống natrex cũng được 1 tháng rồi ,

uống vô buồn ngủ quá , ko như những lần cai trước toàn mất ngủ cả tháng , kì này uống na trex vô tối lại buồn ngủ dzip cả mắt .

à mà ko cần uống cả viên đâu mấy bạn , uống 1 ngày 1 phần 3 viên thôi là đủ tác dụng rồi , uống nhiều mệt người thêm .

nhiều lúc cũng thèm ma túy kinh khủng , nhưng có natrex kiềm mình lại , vì biết chơi vô cũng ko có tác dụng gì , phải chăng đó là công dụng của natrex.

Ban xxxvuaxxx cho minh hoi

mình uống natrex cũng được 1 tháng rồi ,

uống vô buồn ngủ quá , ko như những lần cai trước toàn mất ngủ cả tháng , kì này uống na trex vô tối lại buồn ngủ dzip cả mắt .

à mà ko cần uống cả viên đâu mấy bạn , uống 1 ngày 1 phần 3 viên thôi là đủ tác dụng rồi , uống nhiều mệt người thêm .

nhiều lúc cũng thèm ma túy kinh khủng , nhưng có natrex kiềm mình lại , vì biết chơi vô cũng ko có tác dụng gì , phải chăng đó là công dụng của natrex.
    Đến hôm nay, ba đã bỏ được thành công chưa, minh từ đầu tháng 5 đến giờ bỏ theo kiểu giảm dần, và cũng đã uống Nal roi, đúng là uống Nal qua ngày sau mình có sử dụng, ko có cảm giác gì hết, 3 ngày sau mình đi xa, hỏi bạn cho mình thêm 1 ít niềm tin.

bỏ được luôn rồi các đồng chí àh , bỏ uống natrex luôn rôi

có nhảy dù 1 lần thôi , nhiều lúc cũng cuồng lắm muốn nhảy dù 1 cái , nhưng kinh nghiệm những lần tái nghiện trước thường bắt đầu bằng 1 lần nhảy dù nên thôi . nói chung cũng vất vả đấu tranh tư tưởng lắm . Nhưng bỏ lâu nó cũng thành quen ,

nói thật nếu có vài chục tỉ mình cũng chơi cả đời , chứ chơi 1 thời gian rồi bỏ thì khũng cái cảm giác vất vả kiếm tiền , bị khinh bĩ.

nói chung là giờ mình cũng tỉnh táo ra rồi ko còn bị ma túy nó dẫn dắt nữa, đã làm chủ được mình , có thể nói là đã bỏ thành công . hy vọng là bỏ được luôn .

Quá sớm để nói thành công và nói thành công lúc này là ... hơi chủ quan đó bạn à. Lúc nào cũng nghĩ mình đang ở giai đoạn chiến đấu với "nó" và luôn luôn đề phòng cảnh giác cao độ. Tuy nhiên ... chúc mừng bạn. Mong bạn giữ được mình. Lưu ý, nhảy dù là thất bại ngay lập tức.

Thân
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có quá khứ một thời lầm lỡ

SK oi. mimh la duy o dong nai day. minh te nua roi ban oi. Buon qua, uong Na duoc 20 ngay, tu nhien them bo uong nhay du, r k dam uong nua roi dinh lai luon. Minh choi lai duoc 3 tuan, mai lai cai th.Y chi minh thiet qua te roi

Page 5 of 34 FirstFirst ... 3456715 ... LastLast