Page 6 of 34 FirstFirst ... 4567816 ... LastLast
Results 51 to 60 of 337

Thread: Nhật ký cai nghiện ma túy lần N.

Quote Originally Posted by Duylk View Post
    SK oi. mimh la duy o dong nai day. minh te nua roi ban oi. Buon qua, uong Na duoc 20 ngay, tu nhien them bo uong nhay du, r k dam uong nua roi dinh lai luon. Minh choi lai duoc 3 tuan, mai lai cai th.Y chi minh thiet qua te roi
    nhảy dù là thua liền , là ghiền lại liền , bỏ là tuyệt đối ko nhảy dù lại 1 lần nào cả

Quote Originally Posted by nguoilamlo View Post
    Mới đi trại cai về 10 ngày , hên là nhờ có ông già đứng tên hợp đồng ko thì ngày thứ 4 đạp cửa về mẹ nó rồi . Cái kiếp này nó khổ ae mình biết thế mà vẫn đâm đầu vào . Có tất cả ->>> vướng vào lại mất --->>> lại cai lại có tất cả ->> chơi rồi lại mất hết . Cái vòng tròn đó luẩn quẩn ko biết đến khi nào . Mình thì muốn chắc cú hơn các bạn nên vừa cai xong là đấm lại Natrex vào luôn . Thôi thì làm người dù sao vẫn sướng hơn làm ma . Biết là thế mà cái đầu vẫn nhảy số đùng đùng. Hy vọng ae cố gắng .
    anh ơi, ở trong trung tamcai nghiện thì ntn hả a

Bỏ được ma túy nhẹ cả người , ko biết bỏ được bao lâu , nhưng sẽ cố gắng hết sức , trong đầu chỉ tâm niệm một điều giờ sống vì cha me , vợ con , thân mình xem như chết rồi thì xá gì những cơn thèm ,

cầu trời , cầu phật cho con bỏ được hẳn ma túy .

ước gì mình cũng được như bạn,

minh o sg tu cai bang thuoc T3, cho minh hoi bacninh biet thuoc nay ko

NguyenVNN's Avatar

em củng đang uống T3 nè

Quote Originally Posted by nguyenvnn View Post
    em củng đang uống T3 nè
    t3 là thuốc gì vậy ah? các anh em đã cai cho mình hỏi thăm kinh nghiệm với, mình đang lên kế hoạch cai tại gia cho em mình. mọi người dùng thuốc gì cai êm? Em mình nghiện từ năm 2001. Đi trại cai 7 năm, rồi trại giam 3 năm thâm niên cũng hơn 10 năm rồi. Các anh em cho mình xin tí kinh nghiệm càng chi tiết càng quí. rất biết ơn các anh em....

Tùy từng người cai:
    Nhưng vấn đề quan trọng là chính mình thôi. ( cai rất dễ, chống tái mới khó ), ai trải wa rồi cũng sẽ chiêm nghiệm đc
    Tốt nhất là có người nhà kèm, và đi đến nơi nào đó ma biết chắc ở đó ko có, và trong người ko có tiền, tâm lý sẽ nhẹ nhàng hơn vì ko suy nghĩ đến, vì có nghĩ đến cũng chả biết đi đâu mà mua, nên tâm lý nhẹ nhàng, vượt qua dễ hơn.

t3 là thuốc cai mt rất tốt, nếu cai uống t3 + 3khia bạn sẽ ngũ rất ngon, minh biết chổ bán. mà bạn ỡ đâu.
    t3 là thuốc cai đặc trị đề cai MT

Cắt cơn thì có nhiều cách, giữ được sau đó mới khó, mình có thằng bạn làm CA PCMT nói, bỏ dưới 15 năm chỉ là tạm dừng sử dụng thôi, sau 15 năm mới có thể nói cai thành công hay không, bằng chứng là mình dùng nay tròn 20 năm, gần đây nhất bỏ được 5 năm rồi té lại được 2 năm nay, giờ thì đang tự cai nè, đồng ý với bác SongKhoa: cai tại cộng đồng là lành nhất. giờ mình đã cắt cơn được 1 tháng rồi, ăn ngủ nghỉ bình thường nhưng thú thật là hiện mình vẫn phải tự xích mình lại, tự đi mua xích về rồi khóa 2 đầu lại và vứt con mẹ chìa khóa phía chân mình đi, còn chìa đầu kia thì đưa cho vợ, đến giờ thì vợ mở cho đi tắm rửa cùng với cái xích. Nhục lắm các bác ạ nhưng còn hơn để cho XH xa lánh, và còn hạnh phúc hơn là nằm trong trại nên lần này cam tâm sống với cái xích đến bao giờ thấy tự tin thì thôi, chứ giờ mà sổng ra thì công cốc các bác ạ, kinh nghiệm từ bản thân trong 2 năm hầu như tháng nào cũng cai nhưng lâu nhất cũng được 10 ngày là lại té vì vậy mà sau khi cắt cơn là phải tự cùm ngay lại

Page 6 of 34 FirstFirst ... 4567816 ... LastLast