Lâu lắm rồi tvc_vt này mới quay lại đây . Không biết cả nhà có ai còn nhớ đến mình không nhỉ . tvc_vt có 1 vấn đề về chuyên đề Methadone muốn hỏi chi tiết . Sắp tới đây VT có chuyên mục Triển Khai đề ái Methadone tại thành phố Vũng Tàu . Một số thành phố lớn , HCM , HN , HP ... hình như Methadone đã được phổ biến rộng rãi rồi . Ai đã từng dùng loại này thì cho tvc_vt hỏi trước vài điều sau : Khi sử dụng Methadone thì có cảm giác như He ko? Và khi mình chuyển từ He qua Me thì ngày đầu tiên sẽ ra sao? Mình có bị vật khi thiếu He ko? Và ví dụ như sáng mình uống , chiều mình chơi He thì có sao không? Và sau một thời gian sử dụng Me thì khi thiếu nó , mình có bị vật vã như He ko? Nhà mình đã đăng kí 1 slot cho mình rồi nhưng hiện tại thì phải chờ . Dĩ nhiên thời gian này mình vẫn đang sử dụng He đều đặn , ngày 2 cử . Cho nên muốn hỏi rõ một chút cho biết . Ai biết thì cho mình hay với nhé . Cũng có tham khảo một số bài báo trên mạng tuy nhiên vẫn không biết được cái cảm giác dùng Me và những thắc mắc đã viết ở trên . Cảm ơn trước !!!