Results 1 to 4 of 4

Thread: Mẫn cảm với Naltrex, làm sao đây ?

Mẫn cảm với Naltrex, làm sao đây ?

Mình vừa về đc 2 ngày, do men gan cao, nên bs trong trung tâm khuyen ko nên uống, mà suốt 2 ngày nay kìm dữ lắm, sơ hở là nghĩ tới nó, sợ bung mất thôi, ngòai Nal và Methadon ra, còn thuốc nào nữa ko ? nhờ các bạn tư vấn giùm.

P/S : Anh Tâm , e là H đây, đọc đc thì pm , ae noi chuyen chơi

Quote Originally Posted by tieuquytu View Post
    Mình vừa về đc 2 ngày, do men gan cao, nên bs trong trung tâm khuyen ko nên uống, mà suốt 2 ngày nay kìm dữ lắm, sơ hở là nghĩ tới nó, sợ bung mất thôi, ngòai Nal và Methadon ra, còn thuốc nào nữa ko ? nhờ các bạn tư vấn giùm.

NGOÀI
    ngoài 2 loại đấy ra chẳng còn loại nào chữa được đâu,cố gắng kìm như đã từng kìm thôi,methadol cũng được đấy duy trì là ổn, men gan tăng thì chịu khó bồ bổ ... cố gắng nhé[-O
    Chú ý

Exclamation

Quote Originally Posted by tieuquytu View Post

Men gan cao là bao nhiêu hả bạn. Nếu trong ngưỡng cho phép thì vừa uống thuốc hạ men gan và vừa uống Nal. Hoặc giảm liều Nal xuống... Phải biết cụ thể mới có thể hướng dẫn cho em đưo75c tieuquytu à
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có quá khứ một thời lầm lỡ

khỏi cần uống naltrex làm gì bạn ơi , cố gắng lên là được thôi ,vì nal cũng đâu có làm hết thèm , nó chỉ làm bạn nghĩ rằng có chơi vô cũng ko thấy gì nên ko chơi , hoàn toàn là vấn đề tâm lí thôi . phải dứt khoát ko chơi là ko chơi rồi từ từ mình cũng quen với việc ko có hàng , rồi từ từ cũng thấy dễ chịu thôi .

mỗi lần muốn chơi bạn lấy tờ giấy ghỉ ra giờ chơi sẽ được gì , mất gì

được: phê khoảng 6 tiếng

mất : tiền của , sức khỏe , tư cách , rồi ngày nào cũng lo kiếm tiền , rồi làm bạn với tolet , rồi v.v

mình chúc bạn từ bỏ hẳn được ma túy