Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 18 of 18

Thread: Lính mới cần giúp đỡ

Quote Originally Posted by sunnyalone View Post
    hôm nay ngày thứ 5 rồi . mà hok hiểu sao hôm nay mệt hơn hôm wa . ráng phấn đấu cho mấy a vui . vì tương lai của em mà mong mấy vui cùng
    Cố lên bạn rồi mọi thứ sẽ qua thôi cố thêm vài ngày nữa là bạn thấy dễ chịu hơn ah. Đừng bỏ cuộc nhé trước sau vẫn phải cai hay cố 1 lần bạn.
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

Talking cách loại bỏ suy nghĩ xấu

Bạn lên tập trung vào 1 việc khác. lúc nào mệt thì tập " dịch cân kinh " tra cách tập trên google có đấy. hoặc ngồi được thiền thì cũng tốt. Chúc bạn thành công

CS2KHC2T

Tớ xem chưởng thấy dịch cân kinh cứ nghĩ nó cao siêu lắm tức phải đạt đc đến một trình độ nào đó về nội công thì mới tập đc cái này

cùng cảnh lính mới =))

Em mới nghiện được 1 năm nay thôi . 6 tiếng chơi 1 lần . em tự cai được 3 ngày nay rồi có dùng thêm thuốc proxyvon . em chỉ sợ lại tái nghiện lại tại vì trong đầu em nghĩ cai được 4 5 bữa chơi lại chắc sướng lắm . mong cái anh đi trước hướng dẫn em làm sao để quên đi không suy nghĩ nhu vậy nữa
    ko biết bạn bn tuôit thì mình xưng là bạn vậy mình s/n 88 cũng mới dính từ năm 2011 sang năm 2012 cứ 2,3 tuần là bem 1,2 cái cứ thế cho hết năm sang năm 2013 bỏ từ 23-2 đến mùng 4-6 ko chơi 1 tý nào thấy cũng thoải mái...đến tôid mùng 4-6 đi đám cưới bạn cũng ngẹo thế là nó hỏi thăm rồi nó đưa cho 1 quả thế là lại té bây giờ mình lại ngỉ đc 2 ngày rồi hôm nay gọi lấy hàng mà nó ngỉ rồi hết chỗ lấy ko thì hnay cũng nảy số rồi hix cái vòng luẩn quẩn ko biết đến bao giờ mới thoát ra đc.như mình đc biết từ diễn đàn thì đấu tranh với ma túy mình phải đấu tranh cả đời bạn ạ.xin lỗi bạn vì nói ra câu đó nhé nhưng mà sự thật thì mất lòng mà đợt này phải quyết tâm thay đổi môi trường xem sao may ra có cơ hội dứt bỏ đc huhu buồn quá các anh ợ !

Quote Originally Posted by kyniem_boquen2016 View Post
    ko biết bạn bn tuôit thì mình xưng là bạn vậy mình s/n 88 cũng mới dính từ năm 2011 sang năm 2012 cứ 2,3 tuần là bem 1,2 cái cứ thế cho hết năm sang năm 2013 bỏ từ 23-2 đến mùng 4-6 ko chơi 1 tý nào thấy cũng thoải mái...đến tôid mùng 4-6 đi đám cưới bạn cũng ngẹo thế là nó hỏi thăm rồi nó đưa cho 1 quả thế là lại té bây giờ mình lại ngỉ đc 2 ngày rồi hôm nay gọi lấy hàng mà nó ngỉ rồi hết chỗ lấy ko thì hnay cũng nảy số rồi hix cái vòng luẩn quẩn ko biết đến bao giờ mới thoát ra đc.như mình đc biết từ diễn đàn thì đấu tranh với ma túy mình phải đấu tranh cả đời bạn ạ.xin lỗi bạn vì nói ra câu đó nhé nhưng mà sự thật thì mất lòng mà đợt này phải quyết tâm thay đổi môi trường xem sao may ra có cơ hội dứt bỏ đc huhu buồn quá các anh ợ !
    Hôm nay ngày thứ 9 rồi thấy người sảng khoái tỉnh táo . có mỗi tội đêm không ngủ đc cả ngày ngủ đc có 3 đến 4 tiếng nhưng chắc cũng sớm bình thường trở lại phải không mấy anh . em SN 87 nhé còn nhỏ nên xin mấy anh tận tình chỉ bảo thằng em này

Hôm nay ngày thứ 9 rồi thấy người sảng khoái tỉnh táo . có mỗi tội đêm không ngủ đc cả ngày ngủ đc có 3 đến 4 tiếng nhưng chắc cũng sớm bình thường trở lại phải không mấy anh . em SN 87 nhé còn nhỏ nên xin mấy anh tận tình chỉ bảo thằng em này
    mới có 9 ngày thì thấy cũng dễ chịu rồi lúc này tâm lý muốn nhảy dù 1 cái xong lại ngỉ...nhưng nào có ngỉ đc đâu hả bạn mình ngỉ đc 43 ngày người thấy thoải mái lắm rồi nhưng nào ngờ cái tâm lý nhảy dù 1 lần đó lại có lần 2 lần 3...rồi tái, híc mình cũng chỉ bik khuyên bạn thôi nếu bỏ thì bỏ hẳn ko chơi dù chỉ 1 lần đấy là mình khuyên bạn còn hiện tại mình cũng chưa làm đc hôm nay mình ngỉ đc ngày thứ 3 rồi thấy cũng hơi nhớ chút thôi vì mình ngì dc 43 ngày xong mới chơi 3 ngày liền là 400k thôi nên ngỉ nó cũng đỡ vật hơn nhiều lần bạn vì mới cai.p/s mình hơn 1 năm nay ngày nào cũng ngủ muộn bạn ah mất ngủ thường liên luôn ban đêm chơi đến 1,2h rồi ngủ đến 10h hôm sau mới dậy ngày nào cũng như ngày nào mình cũng đang cai ở nhà hơn 1 năm nay rồi nên ko phải đi làm nhá chúc bạn thành công !

Đây có lẽ là chứng mất ngủ khi cai thôi, mình thấy mọi người ở dd trước đây cai cũng hay bị như vậy. Vậy nên bạn đừng quá lo lắng nhé, một thời gian ngắn nữa sẽ ổn thôi. Giữ vững tinh thần, bạn nhé! ^^
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

Quote Originally Posted by kyniem_boquen2016 View Post
    mới có 9 ngày thì thấy cũng dễ chịu rồi lúc này tâm lý muốn nhảy dù 1 cái xong lại ngỉ...nhưng nào có ngỉ đc đâu hả bạn mình ngỉ đc 43 ngày người thấy thoải mái lắm rồi nhưng nào ngờ cái tâm lý nhảy dù 1 lần đó lại có lần 2 lần 3...rồi tái, híc mình cũng chỉ bik khuyên bạn thôi nếu bỏ thì bỏ hẳn ko chơi dù chỉ 1 lần đấy là mình khuyên bạn còn hiện tại mình cũng chưa làm đc hôm nay mình ngỉ đc ngày thứ 3 rồi thấy cũng hơi nhớ chút thôi vì mình ngì dc 43 ngày xong mới chơi 3 ngày liền là 400k thôi nên ngỉ nó cũng đỡ vật hơn nhiều lần bạn vì mới cai.p/s mình hơn 1 năm nay ngày nào cũng ngủ muộn bạn ah mất ngủ thường liên luôn ban đêm chơi đến 1,2h rồi ngủ đến 10h hôm sau mới dậy ngày nào cũng như ngày nào mình cũng đang cai ở nhà hơn 1 năm nay rồi nên ko phải đi làm nhá chúc bạn thành công !
    Cho mình cộng thêm 1 lời động viên.. chúc bạn thành công nhé! ^^ Thời gian này diễn đàn hơi vắng, chắc là do mọi người bận nên ít vào, thôi thì kyniem_boquen2016 và sunnyalone làm "đôi bạn cùng tiến" động viên nhau cùng cố gắng nhé! Mỗi một người từ bỏ được là diễn đàn lại thêm một NIEMTIN, đặt hết hy vọng vào các bạn đó, hihi!
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

Page 2 of 2 FirstFirst 12