Results 1 to 3 of 3

Thread: Mong nhận phải hồi của cả nhà - heroin-aids.com version 2013

Mong nhận phải hồi của cả nhà - heroin-aids.com version 2013

Tình hình là website lúc trước đã quá cũ với công nghệ lạc hậu và nội dung nghèo nàn. Mình mới làm lại website http://heroin-aids.com Tuy nhiên mình nghĩ trang web mới khó trọn vẹn nếu không nhận được sự đóng góp ý của cả nhà. Mong các bạn cho ý kiến đóng góp nên thêm, bớt cái gì.

Cảm ơn cả nhà

Mong rằng với verison 2013 sẽ mang lại sự tiện ích cho mọi người khi cần thông tin về ma tuý
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có quá khứ một thời lầm lỡ

mình
    thấy như thế là chuẩn rồi, cảm ơn admin nha
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

anh khoa chỉnh lại cho cả nhà nút thanks nhé vào đọc bài và muốn cám ơn người viết, chia sẻ mà kg làm thanks được
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.