Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
Results 21 to 30 of 33

Thread: NHỮNG ĐIỀU KINH DỊ CỦA CON TRAI NÈ

Originally posted by catbuitinhdoi@May 5 2003, 04:42 PM
    tròi, mói hom we còn khóc khi chia tay,hom nay lại toe toét mịệng khoe có bồ mới, bà dễ sợ wé moon ui
    trời vậy ko biết moon rồi khóc vậy là chia tay wên hết đó ba mỗi cuộc tình nào moon mà chia tay đều khóc để mai mốt ai hỏi thì moon em đã khóc vì anh thà em đau khổ 1 lần thôi chứ em ko muốn đau khổ lần nữa em đã tìm được người cho em vui vẽ rồi hãy tha thứ cho em mong anh tìm được người tốt hơn em .vậy đó thấy moon sao bà con hehe.
    <marquee>Em không phải là sân ga bé nhỏ
    Để những con tàu đến rồi lại di.
    </marquee>

Originally posted by moonlight+May 7 2003, 07:35 PM--></span><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (moonlight @ May 7 2003, 07:35 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteBegin--catbuitinhdoi@May 5 2003, 04:42 PM
    tròi, mói hom we còn khóc khi chia tay,hom nay lại toe toét mịệng khoe có bồ mới, bà dễ sợ wé moon ui
    trời vậy ko biết moon rồi khóc vậy là chia tay wên hết đó ba mỗi cuộc tình nào moon mà chia tay đều khóc để mai mốt ai hỏi thì moon em đã khóc vì anh thà em đau khổ 1 lần thôi chứ em ko muốn đau khổ lần nữa em đã tìm được người cho em vui vẽ rồi hãy tha thứ cho em mong anh tìm được người tốt hơn em .vậy đó thấy moon sao bà con hehe.[/b][/quote]
    Ko còn gì để bình loạn....pó tay , pó chân với Moon lun :ph34r: :lol: :lol: :lol:

Originally posted by moonlight+May 7 2003, 09:35 PM--></span><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (moonlight @ May 7 2003, 09:35 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteBegin--catbuitinhdoi@May 5 2003, 04:42 PM
    trời vậy ko biết moon rồi khóc vậy là chia tay wên hết đó ba mỗi cuộc tình nào moon mà chia tay đều khóc để mai mốt ai hỏi thì moon em đã khóc vì anh thà em đau khổ 1 lần thôi chứ em ko muốn đau khổ lần nữa em đã tìm được người cho em vui vẽ rồi hãy tha thứ cho em mong anh tìm được người tốt hơn em .vậy đó thấy moon sao bà con hehe.[/b][/quote]
    Sư phụ à&#33; bái phục bái phục sư phụ hay quá gì cũng biết hết đó sao này phải nhờ sư phụ chỉ giáo dài dài thôi hì hì :rolleyes: :rolleyes:

ko phải đâu đệ tử à sư phụ tuổi nhỏ tài mọn ko dám đâu đừng khách sáo mà B)
    </marquee>

Wink

Originally posted by moonlight@May 7 2003, 02:35 PM

trời vậy ko biết moon rồi khóc vậy là chia tay wên hết đó ba mỗi cuộc tình nào moon mà chia tay đều khóc để mai mốt ai hỏi thì moon em đã khóc vì anh thà em đau khổ 1 lần thôi chứ em ko muốn đau khổ lần nữa .....
    Chà sao mà MOON giống RO wé dzậy Thà một lần đau thật là đau để cố quên đi niềm đau... nhưng sao RO cứ hứa với lòng là sẽ quên em đi ..vậy mà sao không thể nào được hả trời...giá mà RO được như MOON cứ khóc một trận cho đã rồi sáng mai đi quen người khác....
    Sao mà khó quá ..MOON chỉ bí kiếp đó cho RO đi hen

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

rosycheeks
    Guest
    trong day ai cung noi xau con gai vay ha? may ban nao la girl khong dung len dinh chinh lai vay ha ?

Tru&#39;c xinh Tru&#39;c mo.c da^`u di`nh
    em xinh em du*&#39;ng du*ơ&#39;i bu`n em cu~ng xinh

hehe mấy anh chàng trong cựa mình đông nên en hiếp chị em phụ nữ hẻ ? Đưojc rùi có chuyện gì thì chị em cứ trình bày với TTN , TTN sẽ đứng ra bảo vệ giúp cho nhưng phải có xiềng bảo kê đấy nha
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Arrow

con trai là dzậy nè:
    mở đầu hai tiếng làm wen
    thân bài dụ dỗ người con gái
    kết bài nói hai chữ không wen
    Định mệnh mang chúng ta đến với nhau nhưng chính chúng ta làm cho định mệnh thành sự thật</marquee>

con trai họ tệ là vậy :&#39;b :&#39;b đập cho chết
    </marquee>

Moon ui, CC bái phục moon gùi đó. CC thấy mình đã cứng gùi mà moon còn gấp bội. Chỉ nghe bàkon nói thui là đã ngưỡng mộ moon gùi đó Xin mạn phép nhận moon lèm tỉ hén&#33;
    Đúng gồi, đừng tin lời tụi con trai, tụi nó ghê lém &#33;&#33;&#33;

Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast