Page 11 of 11 FirstFirst ... 91011
Results 101 to 105 of 105

Thread: Xin Chia Sẻ Kinh Nghiệm

Em cũng mới được gần 3 tháng thôi ạ. em thì có kinh nghiệm ji đâu. mẹ em sai thằng em ra trung tâm thúy ái mua mấy ngày thuốc cắt cơn thuốc này uống vào chưa đến 5' là lăn ra ngủ .cư tỉnh dậy cho em ăn uống rồi lại uống tiếp . ngủ suốt cũng chẳng biết vật vã ji cả mà lúc tỉnh dậy mệt lắm. mấy hôm đầu thì ngủ suốt sau kô ngủ được em lảm nhảm cả đêm uống rượu rồi lọ mọ gõ cửa từng phòng .lắm lúc buồn bã trống trải uống rượu vào nghĩ vẩn vơ còn ngồi khóc sụt sùi nữa luôn. em nằm như thế được 1 tuần mẹ em test âm tính rồi cho em uống nal luôn. từ đó đến h cứ sáng ngủ dậy là em xuống nhà mẹ em đưa cho 1 v nal uống rồi muốn đi đâu thì đi. tính đến h cũng được gần 4 tháng từ hôm 19 tháng 6 .mà tháng đầu cứ khoảng 10 ngày em lại té 1 cái vì nhớ kim quá sau 2 hay 3 lần thấy chả có cảm giác ji, phí tiền,mà chơi ko có cảm giác còn bực mình nữa thế là em thôi. thỉnh thoảng cũng muốn ngậm thuốc ko nuốt mà nghĩ mình được từng đó ngày rồi chẵng nhẽ lại vứt bỏ. với lại trước lúc cai thật sự em muốn bỏ nhớ đến ngày còn chơi thấy mình khổ sở nhục nhã quá. hiện h em ko còn nhớ nhung ji nhiều lắm . có lúc thằng bạn nó tha thiết rủ chơi với nó 1 hôm để mai nó cai em cũng ko chơi bảo mày lần sau còn rủ tao nữa thì đừng bao h gọi cho tao. em chỉ còn lo ko giữ được mình những lúc gặp chuyện buồn nữa thôi. em vừa rồi phải dựa vào gia đình em thấy anh quyết tâm tự cai qua được 2 ngày rồi cố gắng qua ngày mai là ngày kia sẽ đỡ hơn nhiều em tin tự cai được chắc chắn anh sẽ giữ được. cố gắng anh nhé

Mới hôm qua uống lại rồi bác, mà chắc giờ uống 1/2 viên 2 ngày thôi.
    Giờ bác đang ở LA hả, cố gắng mấy ngày đi bác, thuốc có lơ tơ mơ, nhưng ko thèm muốn đạp cửa bung về là ổn.

Quote Originally Posted by bacninh View Post
    Mới hôm qua uống lại rồi bác, mà chắc giờ uống 1/2 viên 2 ngày thôi.
    Giờ bác đang ở LA hả, cố gắng mấy ngày đi bác, thuốc có lơ tơ mơ, nhưng ko thèm muốn đạp cửa bung về là ổn.
    Bac uong Nal r choi lại qua hsau kh uong Nal, co bi vật ji kh bac, chăc cái này bác thử nhiều rùi phai kh nè..hihi

Mình uong Nal r, nhưng uong vô mệt nguoi quá, muon bỏ Nal thì kh dám, sợ té, cộng nhận là uống nal vô biếng ăn thật

Cách đó 3 bữa có off hút với bác TamAn, 3 ngày sau mới dám uống Nal, mà nói chung uống Nal mệt người thiệt. Chắc uống 1/2 viên cho 2 ngày quá, chứ ngày 1/2 viên người sao sao dó.
    Bác Taman hôm nay sao rồi, đang ở quê vợ đúng ko? Tính tới giờ bác ngưng được mấy ngày rồi.

Page 11 of 11 FirstFirst ... 91011