Page 2 of 5 FirstFirst 1234 ... LastLast
Results 11 to 20 of 45

Thread: Minh cai nhieu r. Nhung day la lan dau tien uong na, ngung 4 ngay la uong duoc chua v. Ban nao hieu biet, xin giup gium kinh nghiem

Quote Originally Posted by cand View Post
    khoảng 1 tuần chắc chắn uống được đó bạn.bộ tài xế xe ai cũng nghiện hết hả,mà nhiều vậy bạn
    /
    Không/
    phải ai làm tài xế cũng nghiện đâu , trước mình làm tài xế có nghiện đâu, về sau này chuyển sang lái xe mới bắt đầu nghiện thôi , đùa chút , ai cũng có thể nghiện nếu không có đầy đủ kiến thức về matuy và sự tò mò, môi trường sống "gần mực thì đen he he ... nhưng cũng có thể gần bùn mà chẳng hôi tanh mùi bùn
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Luc dau la to mo, nhung khi dinh roi thi nhu la minh k thoay ra duoc, K co co Ba cuoc song k thay gi vui het. Ngoi tren nui tien cung k thay vui. vay moi chet nguoi. Ban chac sinh 7x ha, v la chac nghien cung nhieu nam nen qua hieu hoan canh r ha.

Quote Originally Posted by Duylk View Post
    Luc dau la to mo, nhung khi dinh roi thi nhu la minh k thoay ra duoc, K co co Ba cuoc song k thay gi vui het. Ngoi tren nui tien cung k thay vui. vay moi chet nguoi. Ban chac sinh 7x ha, v la chac nghien cung nhieu nam nen qua hieu hoan canh r ha.
    biết vậy,phải cố gắng chứ,ai chơi thứ này cũng có cảm giác đó hết

Minh cai nhieu r. Nhung day la lan dau tien uong na, ngung 4 ngay la uong duoc chua v. Ban nao hieu biet, xin giup gium kinh nghiem
    Theo thienlong trước khi bạn uống na bạn lên mua que thử về thử 1 lần cho cận thận nếu âm tinh thì bắt đầu uống. uống đều hàng ngày 1/2viện bạn lên uống buổi sáng lúc ăn sáng xong thì uống luôn. Tự tin lên bạn 1 thời gian là bạn quen thuốc kg có vấn đề gì đâu.
    Thêm một đêm trăng tròn,
    Lại thấy mình đang khuyết.

Noi that la minh cung k con tin vao minh lam nua. nhung k con loi thoat nao het, thay tren dd nhieu ban khen Na tot, nen minh cung rang thay doi coi sao, xin loi k biet ban con choi k, chu minh thi minh nan lam roi. k muon de nguoi ta coi thuong nua
    Na tốt thì tốt .nhưng tốt nhất là ngị lực bạn à.mình bỏ dc cũng 8 tháng rồi,trong khoảng thời gian này mình cách ly tuyệt đối với môi truồng xấu.Nhưng lâu lâu vẫn nhớ về nó và rất sợ khoảng thời gian mình đã trài qua để thoát khỏi nó.Và không mấy yên tâm ,sợ sẽ bị nó đeo đuổi lại .rất sợ

Quote Originally Posted by thienlong View Post
    Theo thienlong trước khi bạn uống na bạn lên mua que thử về thử 1 lần cho cận thận nếu âm tinh thì bắt đầu uống. uống đều hàng ngày 1/2viện bạn lên uống buổi sáng lúc ăn sáng xong thì uống luôn. Tự tin lên bạn 1 thời gian là bạn quen thuốc kg có vấn đề gì đâu.
    chào a thienlong ,a khỏe không,vẫn ổn chứ,anh bỏ nó dc bao nhiêu lâu rồi cho em xin vài ý kiến

lan cai truoc cach minh ngung 4 ngay la test 2 vanh r. nhung lan nay cung 4 ngay ma test chi co 1 vanh (con duong tinh), kh hieu sao nua, nhung 1 vach mo thoi kh ro. Ban biet vay la het hay chua k ban

lan cai truoc cach minh ngung 4 ngay la test 2 vanh r. nhung lan nay cung 4 ngay ma test chi co 1 vanh (con duong tinh), kh hieu sao nua, nhung 1 vach mo thoi kh ro. Ban biet vay la het hay chua k ban
    do cơ thể đào thải thôi.bạn nên uống nhiều nước vô

Cac ban that hay, bo duoc lau nhu v. Minh uoc gi co duoc y chi nhu cac ban cho doi tuoi sang. Cac ban o dau, mong sao duoc lam ban voi cac ban, gio minh so choi voi ban nghien lam r, toan dat nhau di chet k thoi. Minh o tpHcm, nhung cai nhieu k bo duoc nen cha me bat ve dong nai o, nhung minh chay xe nen ngay nao cung co mat tren sg, co khi con phai ngu dem lai, nen rat de te.

Cac ban that hay, bo duoc lau nhu v. Minh uoc gi co duoc y chi nhu cac ban cho doi tuoi sang. Cac ban o dau, mong sao duoc lam ban voi cac ban, gio minh so choi voi ban nghien lam r, toan dat nhau di chet k thoi. Minh o tpHcm, nhung cai nhieu k bo duoc nen cha me bat ve dong nai o, nhung minh chay xe nen ngay nao cung co mat tren sg, co khi con phai ngu dem lai, nen rat de te.
    bỏ vậy chưa chắc chắn gì đâu bạn,có người 4-5 năm vẫn đính lại mà,ban có gia đình chưa

Page 2 of 5 FirstFirst 1234 ... LastLast