Page 3 of 5 FirstFirst 12345 LastLast
Results 21 to 30 of 45

Thread: Minh cai nhieu r. Nhung day la lan dau tien uong na, ngung 4 ngay la uong duoc chua v. Ban nao hieu biet, xin giup gium kinh nghiem

bo duoc 8 thang con them k ban. minh lo la k biet giu minh duoc bao lau nua, nhung lan nay hi vong la Na giup minh giu dc.

bo duoc 8 thang con them k ban. minh lo la k biet giu minh duoc bao lau nua, nhung lan nay hi vong la Na giup minh giu dc. Len dd thay AE ai cung bo duoc may thang, may nam kh. con minh gio chi moi tinh bang ngay, thay quang duong con xa qua

Minh co gia dinh r, gio 2 vo chong song rieng o dnai, cha me o sgon. Tu khi ve dong nai 7 nam nay nam nao cung phai cai 2 , 3 lan. Do cai nhieu nen vo minh ranh lam, minh te chung 1, 2 thang la vo nhin biet bat minh cai do v nen minh cung con suc khoe, chi 2 vo chong biet thoi, cha me k biet cu nghi la minh bo duoc 7 nem r. v moi buon chu, doi cha doi me. nhung truoc gio minh chi cai song k uong thuoc nen mau phuc hoi lam.

Angry đang khó chịu chết cha đi được

Quote Originally Posted by ninhtroc_7x View Post
    Nội quy của Diễn đàn viết bài phải có dấu, uống Nal thì đa số những ngày đầu khó chịu và hay mất ngủ, khi mới uống bạn có thể uống 1/2 viên , dần dần cơ thể thích nghi sẽ quen
    Bạn ấy mới cai 4 ngày đang khó chịu chết đi được, viết được là tốt rồi, còn đòi hỏi dấu với má, sao ban quản trị không sửa giúp.

CS2KHC2T

Am on ban da thong cam. Toi qua toi k ngu duoc, buon lang thang vo dd dan cho do buon. Hnay la ngay dau tien minh uong Na. Sang uong 1/2 vien k thay gi, gio 3g thi lai thay nguoi met met, ngap nua chu, an kem hon hqua. Vay la sa ha ban, biet giup minh voi, minh lo qua

Quote Originally Posted by bachtien_sinh View Post
    Bạn ấy mới cai 4 ngày đang khó chịu chết đi được, viết được là tốt rồi, còn đòi hỏi dấu với má, sao ban quản trị không sửa giúp.
    Bạn này nói hay nhỉ bạn ấy viết được bài thì cũng có thể bỏ dấu được, chẳng lẽ bỏ thêm dấu là mệt hơn ko bỏ dấu hay sao, chẳng qua bạn ấy chưa sử dụng máy tính quen thôi, ai mới sử dụng máy tính cũng thế thôi, còn ban quản trị ko có nhiều thời gian để đi sửa bài đc , sửa ít có thể làm đc , chứ nhiều ko làm đc đâu, thôi đợi khi nào bạn ấy khỏe lại bạn ấy tự sửa bài cho mình , vừa cai đc lại vừa biết gõ dấu
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

minh k ranh may tinh nen k biet bo dau. Thoi gian lo kiem tien de thoa man con nghien, k co thoi gian tim hieu ve may tinh. Ra gio moi dot may tinh v do, mong AE thong cam. Lan nay chac la lan cai cuoi r, phai uong Na dau con choi dc nua. Nen gio voc may tinh moi biet dd nay, phai tim thu vui khac th. Mong sao duoc nhu vay. Tha ban than buon con hon ca gia dinh buon

Hqua ngay dau tien uong Na. Theo kinh nghiem nhieu ban tren dd uong vao se gay 1 so phan ung phu. nhung kh hieu dem qua sao minh ngu duoc tu 8g toi 4g sang luon, kho hieu qua

Còn mình thì chưa thể ngủ được....

Haizzzzzzzz
    Hãy sống như nước...!!!

Quote Originally Posted by Tam An View Post
    Còn mình thì chưa thể ngủ được....

Haizzzzzzzz
    V ha ban. V hnay ban dc may ngay r. May htruoc minh cung k ngu dc, hqua minh uong Na ngay dau tien thi lai ngu dc, kh biet phai met qua k. V ban ngung dc may ngay r, minh biet may ngay cat can kho chiu lam, chi nguoi trong cuoc moi hieu nhau thoi

Page 3 of 5 FirstFirst 12345 LastLast