Page 5 of 5 FirstFirst ... 345
Results 41 to 45 of 45

Thread: Minh cai nhieu r. Nhung day la lan dau tien uong na, ngung 4 ngay la uong duoc chua v. Ban nao hieu biet, xin giup gium kinh nghiem

uống natrex chủ yếu là để biết rằng chơi vô ko có cảm giác phê , thậm chí còn bị vật nên ko dám chơi .

mình khuyên bạn nên uống natrex nhưng chỉ uống 1 ngày 1 phần 4 viên thôi , vừa tiết kiệm vừa đỡ hại cơ thể mà lại đạt kết quả như mong muốn .

mình khẳng định rẳng mỗi ngày chỉ cần 1 phần 4 viên , tức khoảng 12mg là bạn có chơi bao nhiêu hàng cũng ko phê .

do đó việc 1 ngày uống đến 1 viên tức khoảng 50mg là ko cần thiết , rất mệt người và hại cho cơ thể nhất là gan.

cai nghiện cắt cơn không khó lắm , nhưng khó nhất là làm sao ko tái nghiện .

Bởi vì anh em mình bao ngày tháng qua đã chơi ma túy , quen với nhịp sống hàng ngày phải có ma túy , phải phê mới có hứng thú sống . Nay bỏ ma túy thì cái nhịp sống ko có ma túy thấy nó sao sao đo , chán nản , buồn phiền , thiếu thiếu 1 cái gì đó .

lúc này natrex nó là hàng rào ngăn chúng ta tìm lại ma túy , vì chúng ta uống natrex rồi biết rằng chơi ma túy cũng ko phê cho nên sẽ ko chơi . uống natrex khoảng 3 tháng để tinh thần , đầu óc chúng ta quen với nhịp sống bình thường không có ma túy rồi ngưng uống natrex.

phải luôn ghi nhớ rằng đã bỏ rồi thì tuyệt đối ko chơi lại dù chỉ 1 lần , vì chơi lại 1 lần là chắc chắn té lại đó .

đừng có suy nghĩ bỏ lâu rồi thì chôi lại 1 lần ko sao ,đó chính là sai lầm là mở đầu cho việc nghiện lại.

Mình rất tâm đắc với khẩu hiệu : ma túy đừng thử dùn chỉ 1 lần

người chưa từng biết ma túy còn được nhắc nhở như vậy thì anh em mình cũng nên có khẩu hiệu này :

Đừng tái sử dụng ma túy dù chỉ 1 lần

Em cũng đc 4 ngày rồi, đêm buồn đầu gối ko sao ngũ đc, nằm vắt như quẩy mà vẫn ko thấy dế chịu chút nào. Vợ hỏi anh bị mất ngủ ah? Đành ngậm ngùi bảo uh. Tức tối trong người dậy bẻ tay bẻ chân, hút điếu thuốc lào, tình hình vẫn ko cải thiện mấy. Đanh lôi bảo bối ra làm cho 5 viên Phacoter( Chứa terpin và cođein) cũng dễ chịu chút. Đến 3 h sáng với ngủ đc! Có ai dùng thuốc này như em ko?

Bạn uống 5 viên Phacoter là quá nhiều so với chỉ định bạn à. Uống như vậy thường xuyên thì bỏ được heroin thì bạn chuyển sang ghiền Phacoter. Bạn nên dùng thuốc ngủ nguồn gốc thảo dược sẽ an toàn hơn. Ví dụ : Mimosa, Rotudin. Tuy nhiên thực tế các tìm giấc ngủ sâu và tốt nhất là bạn phải tiết thật nhiều mồ hôi ban ngày qua các biện pháp thể dục, tập tạ, lao động, đạp xe đạp. Bạn làm gì cũng được càng tiết nhiều mồ hôi, càng lao động mệt thì buổi tối bạn dễ tìm lại được cho mình giấy ngủ sâu mà khi cai nghiện ma tuý thì cô ba cũng đã lấy nó đi của bạn. Thêm một điều nửa. Đã cai nghiện thì việc ... mất ngủ là đương nhiên. Ta phải chấp nhận sự thật đó và sống chung và tìm cách khắc phục lành mạnh (để cơ thể hồi sinh Dopamine). Chứ cứ uống thuốc có "gốc gác, họ hàng" với heroin thì cũng ... như không. :->. Tắm nước nóng ấm trước khi ngủ cũng là một đề nghị tích cực cho bạn

Có gì thắc mắc cứ post lên bạn nhé

Thân.
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có quá khứ một thời lầm lỡ

Cảm ơn anh Khoa đã chỉ giáo, đúng là em có đọc trong toa thuốc là không được uống quá chín viên/9 ngày. Mà hôm trc vật vã em đã xơi 12 viên/đêm. Đã được 4 ngày rùi, giá mà chỗ mình có Naltuxel mà mua thì tốt biết mấy nhỉ?

Ngung dc gan 1 thang ma da te lai roi, minh tuyet vong qua NT oi, sao y chi cua minh kem coi v. Xem bao chi, tivi co nhung nguoi qua ngheo kho ma sao y chi ho cao v, trong khi minh day du chi moi viec k su dung ma tuy th lai k lam dc. Nhin moi nguoi ai cung co uoc mo lam nay lam no, huong toi dieu tot dep, con minh thi chang co gi, chi biet ngup lan trong mt, thieu dot cuoc doi. Chua ke viec con bi nguoi ta nhin bang anh may ki thi, du la minh chua tung trom cap gi cua ai. Gio minh thay qua chan con nguoi minh r, k biet minh co con la con nguoi nua k, muon chet quach cho r ma k lam dc. The gioi thay doi den dau r, ma minh con ngụp lan voi ma tuy nua. Hnay minh quyet dinh ngung k su dung nua, du chi moi su dung lai 3 tuan nay th, nhung minh cam thay y chi ngay cang yeu. k biet co cai dc k nua, gio minh dang cho con vat den day

Page 5 of 5 FirstFirst ... 345