Page 2 of 5 FirstFirst 1234 ... LastLast
Results 11 to 20 of 43

Thread: Nhật ký cai nghiện

Cai k kho. chong tai moi kho, minh k biet da te bao nhieu lan r. Gio cung dang co gang tren con duong kho khan day. Lan dau uong Na luon, hi vong nhieu Na ho tro cho minh them y chi, vi Na va He la 2 thu k doi troi chung

Thật vô dụng. Hôm nay tôi lại không giữ được mình.........

@ Duylk ơi, bạn mua thuốc đó ở đâu ngoài Hà Nội vậy? Chỉ cho mình với. Hận bản thân mình kém koi quá rồi!

chuyen gi da qua thi cho qua di ban. hay nhin ve phia truoc. Minh o sgon, Na ngoai Bac cung co ban v ban. BS H.Thu do ban. Homnay minh di lam lai r, thay cung k them lam, mac du co nghi den. Nhung minh nghi uong Na r, choi vo ich, k cam giac gi nen cung vuot qua dc ngay hnay. Rang len nha ban

Cậu có sđt ko cho mình để khi nào kho khăn minh gọi nhờ cậu tư vấn với

Quote Originally Posted by Duylk View Post
    chuyen gi da qua thi cho qua di ban. hay nhin ve phia truoc. Minh o sgon, Na ngoai Bac cung co ban v ban. BS H.Thu do ban. Homnay minh di lam lai r, thay cung k them lam, mac du co nghi den. Nhung minh nghi uong Na r, choi vo ich, k cam giac gi nen cung vuot qua dc ngay hnay. Rang len nha ban
    Giai đoạn sau cai.tâm lý rất thoải mái rát dễ bị sa ngã trở lại,hy vong bạn sẽ thành công.Mình khuyên bạn muốn thành công tuyệt đối nên chuyển chỗ làm đi.bạn hãy đọc nhiều bài trên diễn đàn đi.Đó là những lời nòi của những người trong cuộc đó.Rất có it,lúc trước tôi cai ngày nào cũng lên đọc ,đọc hầu hết lun,lấy kinh nghiệm .uống Na thì cai được.chẵng lẻ bạn uống hoài sao.Na làm cho ma túy không có tác dụng với cơ thể thôi,chứ cảm giác thèm,muốn vẫn còn ..chỉ có thời gian và quyết tâm mới xóa bỏ được thôi

Rat cam on nhung loi khuyen chan thanh cua cand. Minh cung biet thay doi cong viec, noi co moi truong tot thi se an toan hon. Nhung troi dau co chiu theo long ng, luon thu thach con ng. K le suot doi minh phai tron tranh no s!!!
    Vi v minh nghi bgio phai tu duong dau voi no th, lan nay minh cung la co hoi cuoi cua minh, nen cung tu lay do de ran de ban than. Cong viec muon thay doi cung phai tu tu moi co dc, minh cung muon v lam. Rat cam on cand

Quote Originally Posted by vocdientu View Post
    Cậu có sđt ko cho mình để khi nào kho khăn minh gọi nhờ cậu tư vấn với
    Hqua di lam ngay dau, ve ng met nen ngu lien, k tra loi vocdientu dc. so dt cua SKhoa ne ban 0903041280 . Trong thoi gian cai luc buon buc, k ngu dc thi ddNT doc nhung bai viet, suy ngam giup minh co them y chi nhieu lam do ban. Doc thay ng ta lam dc s minh k lam dc, tu nhien cam thay ng manh me len lien. Rang co gang nha ban, may ngay truoc minh cung nhu ban th, tam tinh 1 chut moi chuyen se qua

hôm nay mình rất mệt xong cố gắng lên dd điểm danh, đi ngoai mệt lử

Cai bo mau khoe lam. Mai se do hon nhieu, ai cai cung v ma. May ngay truoc minh cung vay th, hnay da di lam dc 2 ngay r.

Page 2 of 5 FirstFirst 1234 ... LastLast