Page 5 of 5 FirstFirst ... 345
Results 41 to 43 of 43

Thread: Nhật ký cai nghiện

Á nhân đây có pác nào có kinh nghiệm về trị mất ngủ không, em sợ mất ngủ lắm đêm đến cứ như thằng ma đi lên lại đi xuống. Mấy lần trước em mua lixumil về uống giảm dần hơi khó ngủ ty nhưng vẫn ngủ được tý nhưng sáng dậy đầu cứ quay như vừa đi phi cơ í kinh lắm,

Quote Originally Posted by ninhtroc_7x View Post
    đến lúc hết sạch tiền không còn chô nào bấu víu )(oay sở thì se dê cai hơn, nếu còn kiếm được mà không có người quản lý thì khó đấy, lúc phê thì tư tưởng lúc nào cung nghi ngày mai bắt đầu cai, nhưng sáng hôm sau thì lại 360 độ, thôi cố quay tiền để chơi nốt phát nưa rồi cai... thế rồi ??neus đa cai thì phải cai ngay đẩy mình vào tình thế không thể thì mới có hy vọng, cai không có sự ho trợ của thuốc thì tốt nhất chịu khó tắm và không dùng thuốc ngủ , tái 1 tuần trở ra là cai bắt đầu khó rồi , hội chứng cai đầy đủ, cố gắng làm sao cứ người khó chịu là tắm , đầu tiên để nước ấm rồi lạnh dần, nếu dung cảm thì tắm nước lạnh , tắm )(ong se thấy sảng khoái hơn, uống nhiều nước ăn nhiều hoa quả , đừng để ngày mai cai nhé... sợ lắm ngày mai của ngày mai
    Em kết pác Ninh rồi đấy nói cứ phải là chuẩn. Hết cách xoay thi phải cai thôi, làm bậy thì không dám í lộn không thèm. Bánh giò còn có giá của bánh giò mà. "Anh nghiện" cũng có giá của "anh" chứ không phải thằng nghiện nhé. Hehe ko xoay được nữa thì cai. Khó chịu thì tắm nhưng mất ngủ vẫn phải uống thuốc ngủ pác ạ, nhưng đưng uông rutudin nha thuốc thảo dược đó uống vô nó vật rất yomost đó mua thuốc tây uông rồi giảm liều dần dần. Kinh nghiệm xương máu của em đó.

Quote Originally Posted by Duylk View Post
    Cám ơn bác ninh nhé. Trướ giờ mình chỉ cai bo, qua dđ mình thấy có nhiều auongthuốc có gốc codein. Bác ninh cho hỏi uống thuốc đó vào có kéo dài quá trình cai k v bác
    Em thì không biết các pác cai bằng codein thế nào chứ em ở pleiku toàn cai bằng proxyvon không à. Nói chung là cũng êm lắm, uông tăng liều cũng pê như con tê tê đó. Lâu lâu nhớ cô ba mà không dám té thì mua 1 vỉ tống vào 2 viên 15f sau tống tiếp 3-4 viên là pê liền nhưng không quen thì hơi khó chịu tý.

Page 5 of 5 FirstFirst ... 345