Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 14 of 14

Thread: xin giup do

Hẹn chi giữa Sai Gon, tư tưởng lớn gặp nhau ak?
    Life's Good !

Quote Originally Posted by vocdientu View Post
    Hẹn chi giữa Sai Gon, tư tưởng lớn gặp nhau ak?
    Bít rùi còn hỏi nữa. hehe! Nói chứ ông già không cho đi nữa bắt ở nhà làm rùi. Tại nộp hồ sơ xin việc ho mời vô phỏng vấn nhưng gia đình không cho đi. Hẹn dịp khác vậy!

Ở nhà là tốt nhất bạn ak, có việc làm ở nhà lại càng tốt, bao h mình sợ đi ra ngoài với tạm ổn đc, bây h gặp nhau thì cả hai ta đều khổ, cái mình cần bây h ko phải là việc làm mà là có thời gian và em nó thôi. Đi xin việc cũng chỉ là lý do, là cái cớ mà thôi, mình nói vậy có phải ko bạn?
    Life's Good !

Quote Originally Posted by vocdientu View Post
    Ở nhà là tốt nhất bạn ak, có việc làm ở nhà lại càng tốt, bao h mình sợ đi ra ngoài với tạm ổn đc, bây h gặp nhau thì cả hai ta đều khổ, cái mình cần bây h ko phải là việc làm mà là có thời gian và em nó thôi. Đi xin việc cũng chỉ là lý do, là cái cớ mà thôi, mình nói vậy có phải ko bạn?
    Chính xác! đó chỉ là cái cớ mà thôi, tại bữa đó mới nghỉ được có 15 ngày nên đầu hay nảy số nên kiếm cớ để xin tiền, bây giờ thì tạm ổn rồi ngủ được ăn được, lâu lâu cũng nhớ chị nó nhưng vẫn có thể đấu tranh được nên vẫn chưa té cộng thêm có việc làm nên không có thời gian nảy số nữa. Bạn ở Sg a? đọc bài của pác cũng nhìu rùi.

Page 2 of 2 FirstFirst 12