Results 1 to 9 of 9

Thread: nhật kí cai nghiện tại nhà

nhật kí cai nghiện tại nhà

hôm nay là ngày thứ 4 mình bỏ dược ma túy rùi,cảm giác chăng thoải mái tí nào với những cơn vật vả,k biết sau này mình phải sống ra sao nữa,k biết mình co thoát hẳn ra khỏi sự cám dỗ của ma túy k,mình mong muốn có đủ bản lĩnh như anh song khoa nhưng sợ k dược,bay giờ trong mình k có đủ niềm tin dể vượt qua,lúc nào cũng nghi chơi 1 lần nữa rồi bỏ,thật buồn wa đi cả nhà ơi

Quote Originally Posted by biagl View Post
    hôm nay là ngày thứ 4 mình bỏ dược ma túy rùi,cảm giác chăng thoải mái tí nào với những cơn vật vả,k biết sau này mình phải sống ra sao nữa,k biết mình co thoát hẳn ra khỏi sự cám dỗ của ma túy k,mình mong muốn có đủ bản lĩnh như anh song khoa nhưng sợ k dược,bay giờ trong mình k có đủ niềm tin dể vượt qua,lúc nào cũng nghi chơi 1 lần nữa rồi bỏ,thật buồn wa đi cả nhà ơi
    Ấy ấy.. đừng buồn, đừng nản nhé, còn cả gia đình NIEMTIN đồng hành cùng bạn đây! Qua được 4 ngày đã là một thành công rồi. Hãy nhìn lại những thành quả của ngày hôm qua để mà tiếp tục cố gắng, nhìn về ngày mai để thận trọng hơn, để nghiêm khắc với bản thân mình hơn. Và quan trọng hơn là ngày hôm nay, giữ mình được 1 ngày là thêm 1 phần niềm tin. Vậy nên hãy tích góp thật nhiều niềm tin cho bản thân, bạn nhé!
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

4 ngày mới gọi là qua giai đoạn cắt cơn, chắc thèm lắm , ko cố gắng quyết tam 4 ngày cố gắng vật va khổ sở thành công toi , cố nhá
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

thèm mt was,chắc kiểu này phải chơi lần cuối cùng rùi mới bỏ hẳn luôn

Nhảy dù thì đứt dù ==> tái nghiện lại chắc 100%. Chân lý ấy muôn đời không đổi. Có sức chơi thì có sức chịu đi bạn. Cai đương nhiên là mệt mõi, mất ngủ kéo dài là bình thường. Chỉ cần bạn dùng lại thì coi như bao ngày qua công cốc. Chúc bạn bản lĩnh và thành công
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có quá khứ một thời lầm lỡ

Không thấy quay lại dd chắc lại một người nữa giống mọi người,

giong moi nguoi theo huong tich cuc day he he , thong cam onl dt ko bo dc dau
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Cái ông anh lày được phải cái nói chí phải.

chua biet cai gi nhoc da noi lung tung

Quote Originally Posted by nhóc phù thủy View Post
    Ấy ấy.. đừng buồn, đừng nản nhé, còn cả gia đình NIEMTIN đồng hành cùng bạn đây! Qua được 4 ngày đã là một thành công rồi. Hãy nhìn lại những thành quả của ngày hôm qua để mà tiếp tục cố gắng, nhìn về ngày mai để thận trọng hơn, để nghiêm khắc với bản thân mình hơn. Và quan trọng hơn là ngày hôm nay, giữ mình được 1 ngày là thêm 1 phần niềm tin. Vậy nên hãy tích góp thật nhiều niềm tin cho bản thân, bạn nhé!
    con phai vat them vai hom nua co lenn ban nha