Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 12 of 12

Thread: Hoang Mang Xin Ý Kiến Tư Vấn Của Các Bác

Đọc những câu trả lời cuối của anh Ninh em cũng thấy hoang mang quá

giống mình ngày xưa khi đang hiền lành và yêu đời .... ko dám quan hệ . hoặc chơi chung với gái mại dâm và dân nghiện ngập , thậm chí người bị viêm gan và bị da liễu .. sợ đủ mọi thứ .. nghi ngờ đủ mọi thứ ... thậm chí ăn ko dám ăn đồ mở .. thậm chí ko hút thuốc sợ bị lao , uống riệu bị viêm gan , chơi gái sợ hiv .... sợ đủ mọi thứ .... thậm chí có 1 lần thằng bạn bị chém .. cứu nó . tay chân máu của nó bê bết cả người ... vẫn sợ , sợ nó bị cái gì đó ... rồi bắt nó đi xét nghiệm .. rồi âm tính vẫn sợ .. lại chờ nó 6 tháng xét nghiệm tiếp ...6 tháng dài như 600 trăm năm .. ôi .. đến giờ thì éo sợ cái gì nữa đến đâu thì đến làm thế nào thì làm .... cứ vô tư đi đừng suy nghĩ nhiều ... sợ đệch gì .. cái gi đến thì đến thôi ... bên cạnh nhà tớ 2 vk ck hiv luôn vì đi khám răng ... hài ! đấy sống chết có số thôi .... ngày xưa cứ ép mình nhưng rồi lại nghĩ cái gì đến sẽ tự đến đi rồi tự đi ........ bi giờ khác rồi ... chơi đã hết mọi thứ đi đã hết mọi nơi trên việt nam này .... giờ là lúc làm và ăn .... hi hi . tinh thần thoải mái hơn rồi

Page 2 of 2 FirstFirst 12