Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 14 of 14

Thread: hỏi các bác về ma túy đá

trống vắng -hội chứng duy nhất và chung cho tất cả các loại ma túy

không biết có gây nghiện ko nhĩ

Quote Originally Posted by haonamdaica
    không biết có gây nghiện ko nhĩ
    Quá thừa cho câu hỏi này !
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có quá khứ một thời lầm lỡ

NguyenVNN's Avatar

Tóm lại là tất cả các loại ma túy đều để lại trên não bộ 1 điểm nhớ ... với đá thì điểm nhớ đó wa' ghê luôn ! Thằng em đập 3 năm trời liên tục nha, con nhà khá giả đi du học sing nha, nó quốc đến lúc bỏ thì em thấy nó vẩn bình thường, chỉ có cơ thể nó suy nhược mà đi loạng choạng thôi !
    cảnh báo anh em trên diễn đàn Niềm Tin, ban quản trị diễn đàn ko có bán thuốc cai củng như quen biết và ủng hộ ai bán thuốc hết, anh em cảnh giác các trường hợp chào mời thuốc cai nhé!
    Diễn đàn Niềm Tin là nơi hoạt động phi lợi nhuận , nơi giúp đỡ cho snh em nghiện cần sự giúp đỡ và tư vấn các vấn đề về Ma Tuý

Page 2 of 2 FirstFirst 12

Tags for this Thread