Page 1 of 4 123 ... LastLast
Results 1 to 10 of 32

Thread: Lại đứng lên!!!

Lại đứng lên!!!

Sau những dằn vặt, trăn trở, lo sơ và đủ diễn tiến trong đầu. Nay mình quyết định cai lần nữa, lập chủ đề này với ý muốn là sau khi cắt cơn r, hàng ngày vẫn vào đọc lại để nhớ những đau khổ lúc cai mà răn đe mình kh tái lại, mặc dù k dám hứa chắc với bản thân, hy vọng chút lương tâm trong con người thức tỉnh được mình.
    Cám ơn SK tối qua có dt động viên mình. Bình thường sáng 6g mình dậy và cuống cuống đi kiếm mt r. Kh biết do đã có ý cai hay s nên giờ là 8g mình vẫn ở yên trong nhà, mong luôn có đc tâm trạng tốt này.
    Hqua lúc 4g chiều là mình chơi lần chót, tính đến sáng nay dc hơn 12 tiếng r mà chưa thây dấu hiệu gì đến.quyết k ra đường nên ngồi nhà viết những dòng này!!! Chờ đợi cơn hành hạ đến...Hãi...

Nói 3 ngày nghe đơn giản mà s thực hiện khó khăn v. đới với ng bình thường thì qua rất nhanh, còn với mình như 3 thế kỷ, lủi thủi trong phòng 1 mình k biết làm gì lại làm đầu óc suy nghĩ tiêu cực. AE nào cùng hoàn cảnh như mình thì vào DĐ mình động viên nhau cho thời gian qua nhanh.
    Giờ cũng chưa thấy mệt, chỉ muốn ra đường như 1 thói quen hàng ngày th. nhưng ra sẽ té tiếp nên ráng cố thủ trong nhà

Cuộc đời ng nghiện giống như ng leo bậc thang v. chỉ biết leo và leo với cái thang k có điểm kết thúc, chỉ tới lúc nhắm mắt mới biết đó là bậc thang cuối cùng. vì phải phấn đấu hàng ngày

Ôi sao thời gian qua lâu vậy nhỉ, quanh đi quẩn lại chỉ mới dc 30phut. Mặc dù là lúc kh phải để than thở nhưng s thấy cô đơn trống vắng quá. Như chỉ riêng mình chống lại mt hay s ấy

Quote Originally Posted by Duylk View Post
    Ôi sao thời gian qua lâu vậy nhỉ, quanh đi quẩn lại chỉ mới dc 30phut. Mặc dù là lúc kh phải để than thở nhưng s thấy cô đơn trống vắng quá. Như chỉ riêng mình chống lại mt hay s ấy
    Cái cảnh cai rồi tái rồi lại cai, AE nào cũng đã trải qua dăm ba lần rồi. Chẳng ai nói hay được cả. Thôi thì cũng chỉ động viên nhau cố gắng. Thêm được ngày nào k MT là tốt ngày đấy bạn ạ.

Bg bạn mới hơn nửa ngày, vẫn còn trong người nên cũng chưa đến nỗi quay quắt, thêm lúc nữa thôi thì cũng oải lắm đấy. Dính lại 3 tuần là mệt rồi nhưng cũng chưa gọi là quá sâu, cần thì nhờ người nhà mua cho mấy vỉ Pharcoter đề phòng, mệt quá làm mấy viên nó cũng giảm cơn vật.

Mệt quá thì ra chatbox chém với AE nhé. Hnay tôi rảnh, tiếp chiêu bạn cả ngày

Thân!
    CẢM ƠN CUỘC ĐỜI VÌ CÓ EM ĐỂ YÊU VÀ HÀ NỘI ĐỂ NHỚ

Quote Originally Posted by Duylk View Post
    Hi.. có phải 1 mình đâu chứ.. Trên diễn đàn còn rất nhiều người đang chờ tin tốt lành đây.. Cố gắng lên nhé
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

Cảm ơn bạn, mình đang rất muốn 1 người để nói chuyện. Y/m của mình là duylk1978. Ban cho mình nnick dc k

Lần ngã ao gần nhất, tôi dính lại gần 2 tuần, uống gần 3 vỉ Pharcoter, tự cai ở nhà mà ng nhà còn k biết.

@SK: Sao k sửa được bài post nhỉ
    CẢM ƠN CUỘC ĐỜI VÌ CÓ EM ĐỂ YÊU VÀ HÀ NỘI ĐỂ NHỚ

Cũng biết là tư tưởing chiếm phần nhiều. Mình trc giờ cai chưa dùng thuoc gi hết, chỉ có lần dùng đá để cai thấy mệt hơn nữa. Dù biết rằng bgio72 cai k mệt như trc nữa, nhưng nó cứ như 1 thói quen sáng ra là phải đi tìm mt v đó

Đến giờ là đã ngưng kh chơi 24g r. Ng kh mệt lắm, chỉ ngáp vài cái. Tự an ủi mình rằng do chơi lại kh lâu để đở lo

Page 1 of 4 123 ... LastLast