Page 1 of 4 123 ... LastLast
Results 1 to 10 of 39

Thread: Chút ánh sáng cuối con đường

Red face Chút ánh sáng cuối con đường

Sau 3 ngày vất vả, đau khổ. tôi đã đứng lên lại dc. qua đây cũng chân thành thanks XXCRAYZYXX đã động viên chân thành giúp mình qua từng ngày 1, dù chỉ là lời động viên nhưng đến rất đúng lúc.
    Hnay sang dc ngày thứ 4, thấy lòng le lói chút ánh sáng ấm áp trong lòng nên lập ra topic này. mình chỉ muốn hàng ngày sẽ vào ghi vài dòng trong dđ để tự nhắc nhở mình, cũng như đánh dấu chặn đường đã qua. Dù chỉ vài ngày cũng coi như tự khích lệ mình cho dù còn cả chặng đường dài phía trước.
    AE ai đã từng nghẹo đều biết con đường cai rất chông gai và dễ té ngã. Nhưng cũng phải bước qua thôi nếu muốn còn sống có ích gì đó.
    Cuối cùng xin nói chữ "không" mà sao nó lớn quá nhiều lần mình kh nói đc. giờ chắc phải suốt ngày lảm nhảm chữ không này cho dù có bị điên

Trước là topic quá trình, giờ là topic thành quả. Cố gắng lên nhé! Sẽ bước đến nơi đầy nắng nhanh thôi.. chứ không chỉ là "le lói chút ánh sáng" nữa.

P.s: Bỏ 1 phiếu ủng hộ "bạn" Aji mụp đã giúp thành viên 4rum vượt qua khó khăn, hihi ^^
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

Thanks bạn nhe!!!
    Đó chỉ là giai đoạn đầu tiên, mong sao như lời bạn mình tìm dc thấy bến bờ.
    Mt lấy đi của mình quá nhiều r, giờ mình phải tranh thủ cướp lại của nó thôi!!Kaka

cứ đi ở đường tối thì có đi cả đời vân không thấy tí ánh sáng nào
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Quote Originally Posted by ninhtroc_7x View Post
    cứ đi ở đường tối thì có đi cả đời vân không thấy tí ánh sáng nào
    Người ta đang bước ra đường sáng mà.. hihi.. Nhưng cẩn thận, không khéo lại "lạc" vào ngõ tối
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

Lại 1 ngày mới nữa bắt đầu, bước tiến thêm dc 1 bước.
    chuẩn bị đón bình minh tới

Đã nói "không" dc 1 thêm 1 ngày, s mà vất vả với chữ không nhỉ. Sáng ngày thứ 6, trời quang mây tạnh. đang chờ đón bình mong ngày mới sáng sủa

Chúc mừng nhé, hy vọng sáng nào NT cung đc đón nhận tin vui này
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Thanks nhé bạn!
    mình cũng hi vọng luôn giữ vững dc tinh thần này. để nỗi thèm sẽ thành vô cảm

Thôi, thế là xong, lại thêm 1 ngày nữa r. chuẩn bị vào ngày mới

Page 1 of 4 123 ... LastLast