Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
Results 21 to 30 of 39

Thread: Chút ánh sáng cuối con đường

cố gắng lên anh nhé.mẹ già rồi nhưng mẹ của anh cũng như mẹ của tất cả mọi người đền bên mình quan tâm lo lắng cho mình mà anh ,nếu không có mẹ là nguồn nội lực để em đứng lên có lẽ em đã buông xuôi cái sự đời này rồi.tình mẹ là bao la rộng lớn không có gì có thể cân đo đong đếm được tình yêu thương mà mẹ dành cho con anh ah.

Ngày 12. Vĩ đại quá, mẹ là suối nguồn yêu thương. Kaka

Ngày 12, cuối cùng cũng đã có việc làm. vừa mừng lại vừa lo, chỉ biết nói là cố gắng th. !!!!

Cố lên bạn ! Có việc làm thì cứ lao đầu vào việc làm thôi, đỡ phải nghỉ ngợi. Hix sao mình nói hay quá, còn mình thì được 15 ngày rồi lại nhảy dù 1 ngày, thế là lại ở nhà đến giờ là ngày thứ 3 rồi, công cuộc chiến đấu với thằng này mệt mỏi quá, chắc phải dùng biện pháp hỗ trợ Nal thôi.

Cố gắng anh em ơi
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Quote Originally Posted by bacninh View Post
    Cố lên bạn ! Có việc làm thì cứ lao đầu vào việc làm thôi, đỡ phải nghỉ ngợi. Hix sao mình nói hay quá, còn mình thì được 15 ngày rồi lại nhảy dù 1 ngày, thế là lại ở nhà đến giờ là ngày thứ 3 rồi, công cuộc chiến đấu với thằng này mệt mỏi quá, chắc phải dùng biện pháp hỗ trợ Nal thôi.
    Dù 1 ngày trả giá 3 ngày, mệt mỏi nhỉ. Hiện tại ngoài quyết tâm ra thì không còn gì khác ngoài Nal (Đối với AE nghẹo lâu năm thì quyết tâm giờ chẳng còn dc bao nhiêu? đàng dùng NaL thôi), cứ nghĩ uống Nal vào r, muốn chơi cũng chẳng dám chơi, mai uống thuốc vào thì YOMOST => Haizzzz, nghỉ th. Dùng 2, 3 tháng thấy đầu óc bớt thèm r ngưng cũng dc, đâu ai uống mãi dc đâu...
    Hôm nay tôi cũng dc 14 ngày, cũng phải đi làm lại, cũng lo lắm. Sáng tống Nal vào mõm cho yên tâm mới ra đường. Đã trót nghẹo thì việc cai, te, te cai là cơm bữa, cũng phải cai th mà, ai cũng trải qua th. Cứ vậy mà đứng lên nhé

Ngày 14, hôm qua đã đi làm lại ngày đầu tiên. Do công việc cuốn hết tâm trí, chẳng thấy nhớ gì, chắc do không rỗi, mong sao tư tưởng luôn ổ định như v ... Dù sớm hay trễ cũng ghé NT cái, vào đây như có thêm sức mạnh tinh thần đấy nhỉ ...

Quote Originally Posted by Duylk View Post
    Ngày 14, hôm qua đã đi làm lại ngày đầu tiên. Do công việc cuốn hết tâm trí, chẳng thấy nhớ gì, chắc do không rỗi, mong sao tư tưởng luôn ổ định như v ... Dù sớm hay trễ cũng ghé NT cái, vào đây như có thêm sức mạnh tinh thần đấy nhỉ ...
    cố lên anh nhé chúc anh ngày nào cũng như thế @@ hôm nay em đi chợ với mẹ gặp ngay thằng em kết ngĩa ngày xưa khi 2 a e chưa ngẹo kết ngĩa anh em nó cũng sang chợ với vợ nó bán hàng nó nhấm nháy bắt đầu tư tưởng không ổn định ngĩ lung tung 50% muốn 50% không đang phải đấu tranh tư tưởng thì em phi xe về nhà,1 lát thấy nó về em lại sang chợ với mẹ vì sợ ở nhà nó alo không kiềm chế đc,thế là sang chợ 1 lúc thì thấy nó phi xe máy đi trên cầu cứ nháy nháy thế là lại....nhưng may quá nó không có tiền nó bảo em vừa lấy 200k chơi xong,anh đi đc khôg em về em lấy tiền vợ em a e mình đi,lúc đó không kiềm chế đc thế là nó hẹn aloo đt bàn,em đành lên phòng mở nhạc thật to để không nge thấy tiếng đt đây hic 1 từ chỉ 1 từ không thôi sao khó quá .

Quote Originally Posted by kyniem_boquen2016 View Post
    cố lên anh nhé chúc anh ngày nào cũng như thế @@ hôm nay em đi chợ với mẹ gặp ngay thằng em kết ngĩa ngày xưa khi 2 a e chưa ngẹo kết ngĩa anh em nó cũng sang chợ với vợ nó bán hàng nó nhấm nháy bắt đầu tư tưởng không ổn định ngĩ lung tung 50% muốn 50% không đang phải đấu tranh tư tưởng thì em phi xe về nhà,1 lát thấy nó về em lại sang chợ với mẹ vì sợ ở nhà nó alo không kiềm chế đc,thế là sang chợ 1 lúc thì thấy nó phi xe máy đi trên cầu cứ nháy nháy thế là lại....nhưng may quá nó không có tiền nó bảo em vừa lấy 200k chơi xong,anh đi đc khôg em về em lấy tiền vợ em a e mình đi,lúc đó không kiềm chế đc thế là nó hẹn aloo đt bàn,em đành lên phòng mở nhạc thật to để không nge thấy tiếng đt đây hic 1 từ chỉ 1 từ không thôi sao khó quá .
    Tui cũng lâu năm, nhưng ko biết các bạn thì sao, càng về sau thì toàn solo, chứ ko còn chơi chung như time lúc đầu, vì vậy mình có thể gọi là đỡ hơn bạn về khoản gặp bạn bè cũ, cái đó cũng giúp mình thêm % động lực nữa.
    Gởi tới Duylk cố lên bạn nhé,
    Tất cả a e yêu cô Ba chúng ta hảy thử li dị luôn nào, ( hix, quan trọng là thực hành được ko ) nhưng mà cứ hãy thử xem sao nhỉ a e. Cố lên quyết tâm li dị cô Ba , cố lên.

Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast