Page 3 of 3 FirstFirst 123
Results 21 to 28 of 28

Thread: Cách cai đơn giản hiệu quả cho các bạn mới bập ( giảm 90% dị cảm,mệt mỏi)

đầu óc tơ tưởng nhưng vẫn kiếm chế được là tốt rối,nhưng đừng gặp lại mấy chiến hữu năm xưa nhà.gặp lại là trời cứu cũng ko được đâu

Quote Originally Posted by Ha1976 View Post
    tại sao mấy bạn ko cai bằng proxyvo + 3khia, rất ok

Chuẩn không cần chỉnh

Quote Originally Posted by Ha1976 View Post
    tại sao mấy bạn ko cai bằng proxyvo + 3khia, rất ok
    Chính xác! mình là fan của pro + 3 khía nè. Nhắc ae nào đang cai mà mún ngủ thì đừng uống rotudin. uống vô nó ép mình ngủ mà minh không ngủ được cảm giác khó chịu lắm.

Quote Originally Posted by Daquy0711 View Post
    Chính xác! mình là fan của pro + 3 khía nè. Nhắc ae nào đang cai mà mún ngủ thì đừng uống rotudin. uống vô nó ép mình ngủ mà minh không ngủ được cảm giác khó chịu lắm.
    Proxyvon uống lần mất viên, ngày uống mấy lan?

bác duy đấy à .. anh em mình off phát nhỉ .. hongan đang ở sài gòn với em . ở quận 8 ....@_@

NguyenVNN's Avatar

sao éo rủ anh, đệt thằng em lại quên anh zồii ... ! proxyvon uống xi nhê gì híc, còn 10 viên tata nè uống ko tui cho !
    cảnh báo anh em trên diễn đàn Niềm Tin, ban quản trị diễn đàn ko có bán thuốc cai củng như quen biết và ủng hộ ai bán thuốc hết, anh em cảnh giác các trường hợp chào mời thuốc cai nhé!
    Diễn đàn Niềm Tin là nơi hoạt động phi lợi nhuận , nơi giúp đỡ cho snh em nghiện cần sự giúp đỡ và tư vấn các vấn đề về Ma Tuý

em thất bại ở quận 8 rồi .. từ cái hôm đc bác cho 1 cái ..và hôm sau lấy hết lương mua hàng bắn liên thanh luôn ..... và đã nghỉ việc 23 ngày cai thành công 8 ngày tái ... và từ giã sài gòn .. lên đường lên rừng ( bảo lộc -lâm đồng) tự đầy đọa thân thể ... cuốc đất trồng cây .... làm phê như con tê tê .... và 4 ngày rồi sống nơi rừng rú .....amen !

NguyenVNN's Avatar

Ặc? sao cái ip adress ở sài gòn mà kêu ở bảo lộc lâm đồng ku?
    cảnh báo anh em trên diễn đàn Niềm Tin, ban quản trị diễn đàn ko có bán thuốc cai củng như quen biết và ủng hộ ai bán thuốc hết, anh em cảnh giác các trường hợp chào mời thuốc cai nhé!
    Diễn đàn Niềm Tin là nơi hoạt động phi lợi nhuận , nơi giúp đỡ cho snh em nghiện cần sự giúp đỡ và tư vấn các vấn đề về Ma Tuý

Page 3 of 3 FirstFirst 123