Page 1 of 11 123 ... LastLast
Results 1 to 10 of 102

Thread: 6 tháng và sự trở về!!!

6 tháng và sự trở về!!!

anh đi đến nay đã được hơn một tuần, ngày nào em cũng đếm từng ngày để chờ anh về!! ngày nào cũng bao nhiêu nỗi trăn trở trong lòng em ... nhiều câu hỏi, nhiều sự nghi vấn, nhưng lo nhất là làm thế nào để khi về tới nhà sống trong môi trường cũ anh có thể giữ được mình.
    liệu anh có nghĩ như em không nhỉ, có thương mẹ con em không. làm thế nào bg giờ trong khi mọi người thì muốn a đi càng lâu càng tốt còn em lại mong a về thật nhanh!!!!
    làm thế nào bg???

Bạn cho chồng đi cai ở đâu? cai trong TT của nhà nước thì về hỏng người thêm à nha. Mới có 1 tuần thì bạn chưa quen thôi, đặc biệt là anh ấy 1 tuần rồi còn dài hơn 1 thế kỷ + với nỗi nhớ vợ con & cơn vật hành hạ trong 3-4 ngày đầu

Quote Originally Posted by Loser View Post
    Bạn cho chồng đi cai ở đâu? cai trong TT của nhà nước thì về hỏng người thêm à nha. Mới có 1 tuần thì bạn chưa quen thôi, đặc biệt là anh ấy 1 tuần rồi còn dài hơn 1 thế kỷ + với nỗi nhớ vợ con & cơn vật hành hạ trong 3-4 ngày đầu
    cai tu nguyen o trung tam ba vi sao lai hong nguoi vay

Uhm. Vì thấy bạn sốt sắng & nhiệt tình chiều hoặc tối nay tôi rảnh rỗi tôi sẽ kể chuyện về TT cho bạn nghe. Bạn còn ngây thơ & lơ ngơ quá( Nếu tôi quá bận thì bạn thông cảm cho tôi nha)

Những ngày đầu tiên bao giờ cũng là những ngày dài & khó nhọc...Rồi thì cũng sẽ trôi đi rất nhanh thôi .

Nếu bạn còn lo sợ về môi trường cũ , lo sợ anh ấy sẽ mềm lòng sa ngã lại thì tốt nhất là vợ chồng bạn nên chuyển đến một nơi ở mới cách xa môi trường cũ càng xa càng tốt .

Thân mến !
    Hãy sống như nước...!!!

Quote Originally Posted by Loser View Post
    Uhm. Vì thấy bạn sốt sắng & nhiệt tình chiều hoặc tối nay tôi rảnh rỗi tôi sẽ kể chuyện về TT cho bạn nghe. Bạn còn ngây thơ & lơ ngơ quá( Nếu tôi quá bận thì bạn thông cảm cho tôi nha)
    Anh cho e sdt dc ko a? Dung la em ko biet gi nen o nha cu lo hoai. So cua em la 01679652055. Anh cu nt chonem roi em len dien dan nc ko minh nc bang dt cung dc
    . Mong som dc nc voi a

hôm nay lên thăm anh ý, anh ý khóc như mưa đòi về, tụ dưng em thấy chạnh lòng, tự dưng em thấy mất hi vọng quá, mặc dù em mong anh ý từng ngày nhưng ko hiểu sao em lại thấy buồn!!!

Quote Originally Posted by rongbien View Post
    hôm nay lên thăm anh ý, anh ý khóc như mưa đòi về, tụ dưng em thấy chạnh lòng, tự dưng em thấy mất hi vọng quá, mặc dù em mong anh ý từng ngày nhưng ko hiểu sao em lại thấy buồn!!!
    anh ấy có đòi về cũng kệ bạn ơi. đừng chiều a ấy để rồi về lại tái. k biết bạn cho ck mình cai ở trung tâm số mấy. mình cũng nắm khá rõ hoàn cảnh trong trung tâm cai. bạn an tâm đi. ck bạn ở trong đó có thiếu thốn thật nhung không khổ sở đâu. vì tình nguyện đc đối xử tốt hơn rất nhiều. cố gắng lên thăm nom a ấy đầy đủ là đc rồi

Quote Originally Posted by vlinh View Post
    anh ấy có đòi về cũng kệ bạn ơi. đừng chiều a ấy để rồi về lại tái. k biết bạn cho ck mình cai ở trung tâm số mấy. mình cũng nắm khá rõ hoàn cảnh trong trung tâm cai. bạn an tâm đi. ck bạn ở trong đó có thiếu thốn thật nhung không khổ sở đâu. vì tình nguyện đc đối xử tốt hơn rất nhiều. cố gắng lên thăm nom a ấy đầy đủ là đc rồi
    Đồng ý với bác Vlinh !

Lúc này cần phải cương quyết và cứng rắn
    Hãy sống như nước...!!!

Quote Originally Posted by Tam An View Post
    Những ngày đầu tiên bao giờ cũng là những ngày dài & khó nhọc...Rồi thì cũng sẽ trôi đi rất nhanh thôi .

Nếu bạn còn lo sợ về môi trường cũ , lo sợ anh ấy sẽ mềm lòng sa ngã lại thì tốt nhất là vợ chồng bạn nên chuyển đến một nơi ở mới cách xa môi trường cũ càng xa càng tốt .

Thân mến !
    đã là chiến trường thì ở đâu chẳng có đạn lạc. tự chúng ta phải cứu chúng ta thôi

Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Page 1 of 11 123 ... LastLast