Page 11 of 11 FirstFirst ... 91011
Results 101 to 102 of 102

Thread: 6 tháng và sự trở về!!!

Quote Originally Posted by Song Khoa View Post
    Mỗi lần tái là mỗi lần rút ra kinh nghiệm là tại sao mình tái để lần sau có gặp trường hợp tương tự ta có thể làm chủ bản thân mình. Không có ai cai 1 lần là thành công đâu. Cai mà đơn giản dễ dàng thì người ta sẽ gọi nó là "thường tuý" rồi chứ không phải là "ma tuý" bạn ạ. Với ma tuý luôn luôn nhớ rằng cần có niềm tin và sự kiên nhẫn, kiên nhẫn hơn nữa ... rồi sẽ thành công bạn à
    Cảm ơn Songkhoa đã động viên ae DD hiện nay mình đã cai được hơn một tháng rồi, nhưng minh vẫn chưa dám ra khỏi nhà, vì khong có bản lĩnh nên mình quyết tâm pphair ở nhà chứ không ra ngaòi nữa. Chúc các anh em có đủ quyết tâm để vượt qua giai đoạn khó khăn nhất để làm một người bình thường như bao người bình thường khác, đó là khát khao của em đó các bác...

Bạn Thân Mến!

Quote Originally Posted by rongbien View Post
    hôm nay lên thăm anh ý, anh ý khóc như mưa đòi về, tụ dưng em thấy chạnh lòng, tự dưng em thấy mất hi vọng quá, mặc dù em mong anh ý từng ngày nhưng ko hiểu sao em lại thấy buồn!!!

Buồn thì đương nhiên rồi,nhưng bạn phải xác định đi cai để còn có cơ hội bên nhau mãi mãi.Cố gắng động viên anh ấy bạn ạ.Nếu cai ở Ba Vì thì tuyệt đối thăm gặp hay cách nào đó gửi tiền vào nhé bạn.Đóng lưu kí hàng tháng là sống được thôi.
    Có thể chồng bạn chưa quen môi trường mặt trái đó nên thấy chán và đòi về,ko sao đâu bạn ạ.Quyết tâm hết 6 tháng thì đón về.Mới nằm Đờ Mi ra rất muốn về,vì còn thấy thèm và thôi thúc lắm.Bạn nên động viên chồng hết sức cố gắng quyết tâm cao độ thời gian đầu nhé.Chúc chồng bạn thành công

Page 11 of 11 FirstFirst ... 91011