Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 17 of 17

Thread: methadone tại sao không?

Quote Originally Posted by Tam An View Post
    Mình cũng chung quan điểm với Song Khoa .

Thế nhưng thực tế cho thấy...99,99% người nghiện sau khi cai từ 3 - 6 tháng đều có tâm lý muốn nhảy dù .

Lý do thì có vô vàn....nào là thử lại cảm giác phê pha , nào là do Hỷ - Nộ - Ái - Ố....Vui một chút cũng muốn tìm lại cảm giác đó , buồn một chút cũng muốn tìm lại cảm giác đó...Không vui không buồn cũng muốn tìm lại cảm giác đó .

Hưng phấn quá cũng thèm , hụt hẫng quá cũng nhớ...Bố mắng , Mẹ la cũng nhớ....nói chung...Đủ mọi lý do khiến ta nghĩ về nó . Nếu trong môi trường có bạn bè cùng nghiện , biết chỗ lấy hàng thì...nguy cơ Tái chắc trên 90%

Vì sao thế...???
    Vì mua hàng dễ hơn mua Me nên................

Quote Originally Posted by Daquy0711 View Post
    Vì mua hàng dễ hơn mua Me nên................
    Câu này chuẩn đấy vi hàng dễ mua, me kho mua quá đành chọn hàng vậy

Quote Originally Posted by Duylk View Post
    Câu này chuẩn đấy vi hàng dễ mua, me kho mua quá đành chọn hàng vậy
    Hehe vậy nên ae mình nghẹo hoài à. Đỡ chưa Pác! Hôm qua bà già mua cho thuốc chống trầm cảm uống vô thấy ngủ ngon hơn sáng dậy người vui vẻ hơn. Đang làm ly cafe, giờ lên tiếp mấy chú CA coi sao đã.

Quote Originally Posted by Daquy0711 View Post
    Hehe vậy nên ae mình nghẹo hoài à. Đỡ chưa Pác! Hôm qua bà già mua cho thuốc chống trầm cảm uống vô thấy ngủ ngon hơn sáng dậy người vui vẻ hơn. Đang làm ly cafe, giờ lên tiếp mấy chú CA coi sao đã.
    Good luck

Quote Originally Posted by Duylk View Post
    Good luck
    Test rồi nhưng chưa có kết quả. Anh nói ok nên em cũng yên tâm, lên CA gặp mấy chiến hữu ngồi nói chuyện nổi hết da gà, lúc về được ku em cho 1 ống moorphin. Bắn 1 phát thấy cũng êm êm chứ không cũng chạy đi rồi quá. A đỡ chưa??? Không thấy h0ngan chắc đang bon lắm hả?

cái gì cái gì ... cho em bon chen vào với ... hic hic ...~!

Quote Originally Posted by Khongduockhoc View Post
    cái gì cái gì ... cho em bon chen vào với ... hic hic ...~!
    Bon rồi.... chen đi keke

Page 2 of 2 FirstFirst 12