Page 4 of 6 FirstFirst ... 23456 LastLast
Results 31 to 40 of 54

Thread: AE nào đã cai bằng terpin codein xin chỉ giáo

Em có 1 cách giúp bác, vào thời gian này, đừng có tiền trong người là OK nhất. Nếu cái đùng mà có, thì đưa cho vợ liền.

Ae cho hỏi, ngưng sử dụng terpin bao lâu tét mới âm tính để uống Nal v

Quote Originally Posted by Duylk View Post
    D D mấy ngày nay bị hack hay sao các bác ợ

Quote Originally Posted by Duylk
    Ngưng 4-6 ngày, test âm tính, xét nghiệm chức năng gan thận cho phép thì ok thôi !
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có quá khứ một thời lầm lỡ

NÚP LÙM & CHÉM GIÓ
    ltvt's Avatar

Quote Originally Posted by toituthu79 View Post
    D D mấy ngày nay bị hack hay sao các bác ợ
    Không phải bị hack bạn à, sửa diễn đàn chút í mà

Ông nào sửa mà ra nông nổi này, để a e phải ngưng chém gió, lần sau mà như vậy là ắt u hết đo, hehehehe
    Giỡn tý cho vui

Quote Originally Posted by bacninh View Post
    Ông nào sửa mà ra nông nổi này, để a e phải ngưng chém gió, lần sau mà như vậy là ắt u hết đo, hehehehe
    Giỡn tý cho vui
    Chán như con gián

Quote Originally Posted by ninhtroc_7x View Post
    Chỉ đồng chí nào mới chơi hoặc tắc bop cai bằng tepin mới chịu đc thôi,chứ ngày chơi đôi phát trên 3 tháng thì tepin chẳng ăn thua,hoặc là hết chỗ quay tiền phải cai bằng tecpin cho bổ và rẻ,
    ớ nhà em không thiếu tiền. em nghẹo có 13 năm thui mà em cai bằng Tepin cũng cai được 4 năm rùi nè. Lâu rùi em ko vào diễn đàn chắc bác không nhớ em đâu nhở. tepin trước ngày em uống 3 lần mỗi lần 30 > 40 viên cơ. Mình cũng rất cảm ơn anh Song Khoa đã lập ra diễn đàn này. trong thời gian mình cai nhờ có mọi người trên diễn đàn lên mình có thêm nghị lực rất nhiều. Trân thành cảm ơn anh Song Khoa và mọi người trên diễn đàn
    Last edited by CongTu; 30-09-13 at 02:22 AM.
    [SIGPIC][/SIGPIC]

Mình cái bằng tepin đến giờ đã được 1 tháng rồi các bác ạ,giờ đang muốn đi làm nhưng ông bà bô chưa tin lắm nên vẫn bắt ở nhà an dưỡng, sau 1 tuần cắt cơn em uống cái thuốc tăng cân Trùng Thảo Sâm Nhung, ăn khoe như trâu, ngủ tốt...Lọ 34 viên, em mới uống hết 15 viên mà đã lên gần 5kg,nói chung đợt này em thấy nó nhẹ nhàng...lần này sẽ cố gắng giữ mãi mãi...không tái nghiện nữa, ông bà và gấu khổ vì mình lắm rồi, cũng chỉ vì mình mà gấu ko đc lên làm xếp...nghĩ lại chán quá các bác ạ

Quote Originally Posted by yuhtnhahk View Post
    Mình cái bằng tepin đến giờ đã được 1 tháng rồi các bác ạ,giờ đang muốn đi làm nhưng ông bà bô chưa tin lắm nên vẫn bắt ở nhà an dưỡng, sau 1 tuần cắt cơn em uống cái thuốc tăng cân Trùng Thảo Sâm Nhung, ăn khoe như trâu, ngủ tốt...Lọ 34 viên, em mới uống hết 15 viên mà đã lên gần 5kg,nói chung đợt này em thấy nó nhẹ nhàng...lần này sẽ cố gắng giữ mãi mãi...không tái nghiện nữa, ông bà và gấu khổ vì mình lắm rồi, cũng chỉ vì mình mà gấu ko đc lên làm xếp...nghĩ lại chán quá các bác ạ
    Chúc bác thành công,thành công, đại thành công.

Page 4 of 6 FirstFirst ... 23456 LastLast