Page 2 of 6 FirstFirst 1234 ... LastLast
Results 11 to 20 of 54

Thread: AE nào đã cai bằng terpin codein xin chỉ giáo

mấy thuốc khác thì kh biết sao. Riêng methadone có bán là lừa đấy bạn àh. vì methadone là uống tại chổ kh thể nào đem về đc thì làm s có mà tuồn ra ngoài. cận thận nhé ae

Để được uống Metha thì phải đáp ứng một số yêu cầu ngặt ngèo nên anh em mình đang ở giai đoạn tắc bụp thì quên nó đi các bác, uống Nal cho lành

Có thuốc xịn bác ợ, vì 1 liều o trung tam 15k, nhưng nó tuồn ra ngoài 100k lận, mà bác đã biết rồi đó, cái gì làm ra tiền được nhiều thì có người làm thôi, nãy ser thấy nó ghi cả số đt, có mấy web mới đăng về methadone vào ngày 7/9/2013, vậy chứng tỏ là có thiệt nó mới dám bán mạnh miệng như vậy.

Đừng đầu hàng MT các bác ơi...quyết tâm cai bo hoặc dùng chống tái đi ạ

Em thấy dùng Methadone chẳng khác nào đầu hàng với MT vì bản thân Methadone cũng là 1 dạng MT nhưng hợp pháp và sẽ lệ thuộc suốt vào nó .
    Hãy sống như nước...!!!

Đôi lời chia sẻ cùng bạn

Quote Originally Posted by Duylk View Post
    Mình đọc nhiều bài trên dd thấy có nhiều ae cai bằng tepin, lần này cảm thấy sức khỏe kh còn mạnh lém nên muốn dùng tepin để hổ trợ.
    Ae nào đã xài qua xin chỉ giùm. đại khái như uống ngày mấy lần, lần mấy viên. uống vào nó cảm giảm dc triệu chứng đổ mồ hôi nóng lạnh kh, mình sợ cảm giác đó quá. lần này chỉ té lại 3 tuần thôi, mong là uống tepin sẽ kh vất vả lắm. xin chỉ giáo nhé, mai là ngày đầu tiên
    Trước hết chúng ta nên hiểu ngắn gọn Terpin Codein là dẫn xuất của Morphin,tức là nguồn gốc của Codein được triết xuất từ thuốc phiện,hoặc thành phần Codein được bán tổng hợp từ Morphin.
    Terpin Codein có tác dụng chữa ho,nhưng nó cũng có tác dụng đối với anh em chúng ta trong quá trình hỗ trợ cắt cơn.
    Vì nó là dẫn xuất của Morphin nên nó có tác dụng ức chế sự đào thải Heroin trong cơ thể 1 cách quá nhanh ra ngoài khi hội chứng cai xuất hiện.Mình cũng đã dùng nhiều lần Terpin để hỗ trợ cai.Với mình thì trước đây sử dụng Terpin rất lâu,khoảng gần 2 năm gì đó.Trong quá trình dùng thì ko thấy thèm và đòi hỏi Heroin nữa.
    Bạn nên dùng Terpin tùy vào độ nghiện nặng hay nhẹ của bạn,nó sẽ làm giảm hết những cơn đau,nóng lạng,toát mồ hôi,nhức chân,nhức tay.Đại khái hỗ trợ cai cũng tốt mà giá lại rất rẻ nữa.Bạn cứ uống khoảng 15v/lần,ngày uống 3 lần trong 3 ngày đầu,sau đó thì giảm dần đi,nếu nặng quá thấy chưa đủ thì tăng lên 20v/lần cũng ko sao đâu.
    Nhưng mình khuyên bạn ko nên uống quá lâu,bởi vì sẽ bị lệ thuộc vào Terpin,nếu dừng uống cũng có hội chứng cai như Heroin chỉ có điều nhẹ nhàng hơn,cũng bị ngáp,đổ mồ hôi,nóng lạnh.Mình uống 2 năm lúc ko uống nữa cũng mất 2,3 ngày khó chịu,nhưng nhẹ hơn cái anh bạn Heroin kia rất nhiều.Chúc bạn nhiều nghị lực và thành công

mấy ngày nay kh biết là terpin có 2 loại là vĩ và viên terpin U. mấy ngày đầu mua nhầm terpin vĩ, có lẽ là nồng độ codien thấp (4mg) hay sao đấy mà uống vào vẫn mệt như thường, làm cứ phải té suốt, cứ nghỉ 1 ngày r chơi 1 ngày. hqua vô tình gặp bạn, và chứng cho biết là phải uống terpin trong hũ nồng độ mới cao(10mg) mới êm dc. có phải v kh AE

mấy thuốc khác thì kh biết sao. Riêng methadone có bán là lừa đấy bạn àh. vì methadone là uống tại chổ kh thể nào đem về đc thì làm s có mà tuồn ra ngoài. cận thận nhé ae
    trước đây mình toàn đi HP mua cứ 1,5 t uống đc 4 ngày cắt cơn rất êm mua đc hàng chuẩn thì tốt có đợt nó pha nhạt mất tiền mà vẫn vã,nhưng mình khuyên những ai ko còn khả năng cai thì địa phương ck chương trình nên tham gia đăng kj để đc điều trị,vì phương pháp này các nc phát triển họ đã áp dụng vài chục năm rồi,ta thà lệ thuộc vàk methadol còn hơn matuy,kết cục của người nghiện matuy đi về đâu chúng ta đều hiểu,vậy theo giải pháp nào để cs đc cải thiện hơn các bạn tôi nhé
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

sáng nay mình uống 10 viên terpin, v mà tới giờ là đã 1g chiều mà vẫn chưa thấy mệt gì cả (dù là mình chơi cữ cuối là sáng hqua). kh lẽ terpin thật sự có kết quả tốt v sao

AE nào đã sử dụng qua terpin cho mình biết với, nếu sau 3 ngày ngưng thuốc thì mình có bị vật lại kh

AE nào đã sử dụng qua terpin cho mình biết với, nếu sau 3 ngày ngưng thuốc thì mình có bị vật lại kh
    Mình mới cai bằng teppin xong nè bạn, nói chung là không vật vã gì, không khó chịu gì cả, ngày đầu mình uống 15v, ngày thứ 2 uống 10 viên, ngày thứ 3 uống 6 viên, cứ như thế chia làm 3 lần trong ngày, đến ngày thứ 4 mình dừng hẳn không uống luôn, giờ khỏe re, nhưng lạ một cái là đã tuần nay không chơi rồi mà thử nước tiểu vẫn còn mới đểu chứ

Page 2 of 6 FirstFirst 1234 ... LastLast