Page 6 of 6 FirstFirst ... 456
Results 51 to 54 of 54

Thread: AE nào đã cai bằng terpin codein xin chỉ giáo

Quote Originally Posted by Daquy0711 View Post
    Chớ dại mà uống Rotunda hay thứ đại loại như thế uống vào mà không ngủ được là nó vật khó chịu lắm, muốn giảm hiện tượng đó khi lỡ uống thì đi tắm nước lạnh hoặc nóng sẽ cảm thấy dễ chịu hơn. E cai thèm ngủ nên bị mấy lần
    Dung 3 khia cung ngu dc day. Nhung 3 khia kho mua va ngu day hay bi đau dau.

Quote Originally Posted by Duylk View Post
    Dung 3 khia cung ngu dc day. Nhung 3 khia kho mua va ngu day hay bi đau dau.
    Tình hình sao rồi a? giờ e không biết cách nào để liên lạc với a hết, hồi sáng e phải xin lỗi chị quá trời luôn. Không lấy chẵn thì lấy lẻ rồi cuyển về cho e cũng được anh à.

ngày trước em cai bằng đủ thứ thuốc .. nhưng rồi nhận ra .. cai bằng thuốc hỗ trợ thì vô nghĩa ... theo em thì muốn cai ma túy thì cai hết ... hãy làm trong sạch bản thân .. ko riệu bia thuốc lá thuốc lào ... gái gú ... hãy để đầu óc tỉnh táo .... theo em là thế ... em cai ma túy ~20 ngày tăng 10kg .... năng lượng như bùng nổ ..:v

Quote Originally Posted by Khongduockhoc View Post
    ngày trước em cai bằng đủ thứ thuốc .. nhưng rồi nhận ra .. cai bằng thuốc hỗ trợ thì vô nghĩa ... theo em thì muốn cai ma túy thì cai hết ... hãy làm trong sạch bản thân .. ko riệu bia thuốc lá thuốc lào ... gái gú ... hãy để đầu óc tỉnh táo .... theo em là thế ... em cai ma túy ~20 ngày tăng 10kg .... năng lượng như bùng nổ ..:v
    Hehe, hôm bữa nhảy dù bị sock trốn đâu mất tiêu bữa nay mới thấy xuất hiện vậy, bữa nay còn té nữa không? đang làm ở Sg hay về Thanh Hóa quê choa rùi?

Page 6 of 6 FirstFirst ... 456