Results 1 to 2 of 2

Thread: ở hn chắc ai cũng biết trung tâm thúy ái

ở hn chắc ai cũng biết trung tâm thúy ái

Em cũng chưa phải vào đây bao h mà thấy thuốc ở đây uống được các anh ạ . 2 lần vừa rồi mẹ em mua về cho em cai tại nhà ( ngày trước gọi là thuốc lú ) thấy cũng ok. thuốc bán 3 ngày căt cơn mẹ em mua luôn 1 tuần . 3 ngày đầu ngủ 24 / 24 đến ngày thứ 4 thì bắt đầu mất ngủ đêm nhờn thuốc vẫn uống tiếp hết 7 ngày <<< (khổ thân thằng bé ) tỉnh dậy em ngu ngơ mất khoảng 4 ngày nói lảm nhảm đến bây h nghĩ lại xấu hổ toàn phải nói kô nhớ gì hix. nguyên nhân 3` già tống đủ 7 ngày do lần trước uống 3 ngày đến hôm sau 2h đêm em trèo từ tầng 4 xuống em đi mà cả nhà ko biết em trèo kiểu ji đăt luôn cho em biệt danh NGƯỜI NHỆN (tự hào wa' cơ ). lần này nằm đủ 7 ngày mở mắt dậy tống luôn naltrex, thế là em được gần 4 tháng rồi tuy mất tháng đầu cứ khoảng 10 ngày em lại tạt té. chả có cảm giác ji rùi cũng chán đến h chính thức em được gần 3 tháng. tuy là thuốc ngơ nhưng thấy cũng ổn vì mình toàn ngủ là chính. khi tỉnh dậy đôi lúc ko làm chủ được có người nhà bên cạnh cũng ko sao .Tuy có hơi lảm nhảm 1 tí mà lúc đấy em nói ji cũng thật có khi gia đình lại hiểu mình hơn .

có thuốc đó nữa à uống vào ko bít mình làm gì ,vậy mà bạn dám uống à .