Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 19 of 19

Thread: ai ở Hải Phòng đang cai và muốn cai k vào post đây nào

trước cũng hay chơi MU ông bạn chơi MU j vậy mình cai chay thôi hôm nay hơn 20 hôm r mà vẫn khó ngủ mình đang chơi game giang hồ trên web của VNG trên đỡ phải tải chứ chơi MU dual top mệt lắm

Quote Originally Posted by Cafe91 View Post
    trước cũng hay chơi MU ông bạn chơi MU j vậy mình cai chay thôi hôm nay hơn 20 hôm r mà vẫn khó ngủ mình đang chơi game giang hồ trên web của VNG trên đỡ phải tải chứ chơi MU dual top mệt lắm
    bác thử mua teppin về uống xem sao nhé,không biết bác yêu cô lâu chưa?mình yêu cô cũng gần 3 năm rồi mới đầu cũng chí đá đưa thôi nhưng về sau yêu cô luôn hihi.mình bây giờ uống teppin vào thấy trong người cũng khỏe tinh thần cũng oke không thấy buồn chán như cai bo đâu bác ah.tối qua uống 15v 1 nhát hôm sau ngủ 1 mạch đến 12h mới dậy đúng như là hôm trước mình chơi hàng ý bác ah.bác thử mua uống mà xem thuốc thật sự có hiệu quả đó bác,em đang chơi muhoanggia.vn đang trong time alphatest thôi bác ah tên nv Slyhunter2.bác nhé nếu có rảnh thì bác vào chơi cùng cho vui bác nhé.
    Cuộc Sống Có Thể Đẩy Ngã Bạn , Nhưng Đứng Dậy Đi Tiếp ,Hay Đứng Lại,Lại Là Quyền Của Bạn!

đá đưa cũng đc 6 năm rồi mà nghỉ đc đến h vẫn mất ngủ nằm k ngủ đc mà ngồi net đêm cũng k song

Nhà tớ cách hp 15km hôm nào rảnh anh em ta giao sờ lưu
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

h0ngan's Avatar

Chào các bác !!
    Em là lính mới , đêm nay tự dưng nhớ cô Ba quá, có bác nào rảnh tâm sự với em

Quote Originally Posted by h0ngan
    Chào các bác !!
    Em là lính mới , đêm nay tự dưng nhớ cô Ba quá, có bác nào rảnh tâm sự với em
    Add nick songkhoa ở Y!M đi bạn. Anh em mình 8. Hi vọng giúp bạn vượt qua được nỗi nhớ về cô 3
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có quá khứ một thời lầm lỡ

Nghỉ đc 1 thời gian cũng khá khá rồi ăn đc da dẻ k còn xám xịt nữa đẹp k tỳ vết rồi nghĩ lại cảnh gần 1 tháng đầu mất ngủ hãi quá
    Nhưng h lại quen uống rượu và định kiến xã hội vẫn còn mặc dù chả bao h vay hoặc xin tiền ai nói j đến ăn cắp ăn trộm
    Đúng là nghiện thì cũng mãi chỉ là "thằng" ko bao h là anh nghiện hay ông nghiện
    Muốn hòa nhập vào cuộc sống quá nhưng chính gia đình mình vẫn còn chưa tin tưởng thì hỏi xã hội tại sao lại như vậy
    Haizzzzzz
    Cố lên AE niềm tin ngã là phải biết đau để còn tránh chứ k phải để lần sau ngã kiểu nghệ thuật để càng đau hơn rồi k chữa đc nữa
    Ở trên đây AE gọi là cái tên mỹ miều CÔ BA nhưng ở chỗ em gọi là đi ăn CỨT đó

Dù cho kỳ thị 1 năm hay 5 năm nhưng nếu rời bỏ đc nó thì tự mọi người và chính bản thân ta sẽ nhìn ta bằng ánh mắt khác
    THÂN!

h0ngan's Avatar

Mình thì không uống rượu được, ngày trước dính lại chỉ vi chuyện gia đình, rồi tìm lại đám bạn cũ, giờ nghĩ lại thấy ân hận vì mình tìm niềm vui không đúng chỗ, rồi rút chân ra không được, rồi lại vào trường cai, cuộc đời giờ nhìn lại mình bỏ đi quá nhiều thứ rồi, dù chỉ là chơi + cai có 6 tháng trời thôi.
    Trong trường cai, mình chỉ ước sao thằng nào đánh chết mình đi hay uống 1 liều thuốc nào đó cho sock thuốc , cho chấm dứt cái đau khổ của mình và gia đình, chỉ thấy thương ba mẹ già rồi, nhà thì chỉ 1 mình con trai.
    Giờ trở về nhà, dù là ở nhà gần 1 tuần nay rồi , có lúc nằm suy nghĩ chỉ muốn bung ra đường, bỏ mặc tất cả, chỉ vì ba mẹ nhìn mình chẳng khác nào 1 thằng nghiện. Có lúc cũng muốn dọn ra ở riêng kiếm 1 công việc nào, coi như thử thách bản thân. Nhưng nghĩ lại thì cũng sợ, sợ lại gặp lại bạn cũ, sợ sống không nổi lại trở về nhà xin xỏ.........
    Nhớ ngày nào, chưa biết Cô Ba, bản lĩnh chừng nào, giờ thì bản thân lại yếu đuối, nhu nhược chừng đó.
    Có 1 ông bạn già quen trong trường cai xăm 1 câu mà mình vẫn suy nghĩ mãi :
    "Nhìn tương lai, buồn cho số phận......."
    Có lẽ, mình phải bắt đầu lại mọi thứ thôi.....
    Tìm đâu thêm 1 lối mù mịt trong màn đêm
    Thử thêm 1 lần là cuộc sống này lụi tàn thêm.....

Page 2 of 2 FirstFirst 12