Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 14

Thread: thắc mắc về mathadone

thắc mắc về mathadone

xin chào các anh, chị và các bạn
    mình là thành viên mới của diễn đàn, rất cảm ơn anh Khoa admin đã cho mình tham gia vào diễn đàn. Mình cũng từng nghẹo, từng cai tái rất nhiều lần, có tất cả rồi mất tất cả, trãi qua ko biết bao đau khổ và giằng xé, giờ cuộc sống mình cũng tạm ổn, có công việc, và sắp cưới vợ. Hiện tại mình đang dùng mathadone mua chui thôi, nhưng giờ mình ko muốn dùng nữa, các bạn có cách nào giúp mình ko? mình đang giảm liều, hiện tại mỗi ngày mình dùng khoảng 5 cc
    cảm ơn cả nhà

chào bạn .mình cũng chưa uống methadone hay bất cứ loại thuốc hỗ trợ nào khác nên mình cũng không biết,về vấn để methadone bạn vào diễn đàn tìm chỗ cai - methadone để tìm hiểu nhé ở đó có đầy đủ thông tin bạn ah.
    Cuộc Sống Có Thể Đẩy Ngã Bạn , Nhưng Đứng Dậy Đi Tiếp ,Hay Đứng Lại,Lại Là Quyền Của Bạn!

bạn thân mến

Chắc bạn hiểu methadol cũng là dạng matuy nhưng nó mạnh hơn matuy cai chắc chắn khó cai hơn,ưu nhược điểm chúng ta đều biết,nhưng để lựa chọn thì ta sử dụng methadol vẫn hơn,tốn kém ít,ko tăng liều,nhưng nếu có khả năng cai đc ko nên uống metha làm gì vì cũng phải lệ thuộc,những người đc uống trong trương trình miễn phí thì tốt nhưng mua ngoài thì khoảng 70k một ngày cũng có thể chấp nhận đc,chơi matuy ít cũng gấp 4 lần,mua ngoài thì đi đâu cũng dc,uống trong chương trình chịu sự giám sát của trung tâm phát thuốc,còn bạn uống 5cc giờ cai cũng mệt đấy,nhưng liệu có giữ đc không vì tỉ lệ tái nghiện tương đối cao,cân nhắc nhé ,mình ko vào rum thường xuyên,có gì liên lạc qua đt nhé
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

Quote Originally Posted by haleluila View Post
    xin chào các anh, chị và các bạn
    mình là thành viên mới của diễn đàn, rất cảm ơn anh Khoa admin đã cho mình tham gia vào diễn đàn. Mình cũng từng nghẹo, từng cai tái rất nhiều lần, có tất cả rồi mất tất cả, trãi qua ko biết bao đau khổ và giằng xé, giờ cuộc sống mình cũng tạm ổn, có công việc, và sắp cưới vợ. Hiện tại mình đang dùng mathadone mua chui thôi, nhưng giờ mình ko muốn dùng nữa, các bạn có cách nào giúp mình ko? mình đang giảm liều, hiện tại mỗi ngày mình dùng khoảng 5 cc
    cảm ơn cả nhà
    Bac mua meth o dau z, co hể chỉ minh k

Nghĩ di nghĩ lai dug meth cũng tuong tự nhu dung he hang ngay. Chỉ co dung dc natrex moi la on nhat. Haizzzz

Quote Originally Posted by Duylk View Post
    Nghĩ di nghĩ lai dug meth cũng tuong tự nhu dung he hang ngay. Chỉ co dung dc natrex moi la on nhat. Haizzzz
    Các bác có ai dã dung methadone để cai xin cho y kiến, dung khoang mấy ngày là ngưng dc

Co ai bieest chổ bán meth k, chỉ minh với. Trên mang có nhieu nhung sợ chỉ lùa

muốn cai meth hả , tại sao lại cai , cai meth cũng vất vả ấy , ko vật nặng bằng he nhưng kéo dài hơn , nên quay lại dùng he để cai meth khoảng 1 tháng rồi cai he , nghe người ta nói thế

Trong cuộc sống ko nghiện gì là tốt nhất,nhưng trót nghiện rồi thì tìm cái gì bổ và rẻ thì ta nghiện,nói chung nghiện gì cũng khó bỏ nhất lại la matuy nó kiểm soát mọi hành vi của chúng ta,chúng ta đành nhẫn tâm nhìn vật chất,sức khỏe tình cảm gia đình dời xa chúng ta,mải miết kiếm tìm lại luẩn quẩn,tôi thề tôi hứa tôi bảo đảm,có thể chấp nhận nghiện bất cứ thứ gì trừ matuy
    Bạncùng gia đình đang lo lắng vì có người thân đang nghiện ma tuy phải không , hãy liên lạc với tôi, có thể tôi không giúp được gì nhiều, nhưng những gì tôi đã trải qua, tôi có thể giúp đc bạn, người thân của bạn, tìm được chút ánh sáng yahoo ninhtroc_7x....Facbook. (Ninh Tien Qhpa)
    .

100% các đồng chí uống Methadone là lại tái nghiện.Tốt nhất đừng uống gì cả

Page 1 of 2 12 LastLast