Page 3 of 3 FirstFirst 123
Results 21 to 25 of 25

Thread: Ai biết xin chỉ dùm em

bạn mới dứt đc 3 ngày thì lúc nào mệt nên uống đi ! ko lại nhảy dù mất công

Quote Originally Posted by phungghoanghai View Post
    bạn mới dứt đc 3 ngày thì lúc nào mệt nên uống đi ! ko lại nhảy dù mất công
    Uong r lai ngheo terpin, cai them lần nua lai khổ. Chiu đựng lun cho lành. Dù bi đứt het r, ko con dù để nhảy..

Quote Originally Posted by Duylk View Post
    Hnay la ngay thu 3 ko mt, bỏ mt ma uong terpin co goi la cai ko nhi
    tùy mỗi người 1 suy nghĩ thôi anh ah,theo em nghĩ uống teppin cũng là 1 dạng cai,cai theo chiều hướng giảm dần và rất rẻ và dễ mua nữa anh ah,đang uống teppin mà dừng hội trứng cai rất nhẹ chỉ mất khoảng 20-30' là hết thôi anh ah.
    Cuộc Sống Có Thể Đẩy Ngã Bạn , Nhưng Đứng Dậy Đi Tiếp ,Hay Đứng Lại,Lại Là Quyền Của Bạn!

Quote Originally Posted by phungghoanghai View Post
    cái đó không thể gọi là cai mà là bỏ loại này chơi loại khác.
    nói chung đã dính vào cô Ba ae nên suy nghĩ cái nào có lợi thì dùng,nếu dùng He thì làm sao có thể cai giảm dần đc hả bác,có là ngồi riết chơi hết thôi bác ah.em đang uống teppin 1 ngày 18v sáng trưa tối.nếu nghiện thì nghiện teppin còn đỡ hơn là nghiện He Bác ah.
    Cuộc Sống Có Thể Đẩy Ngã Bạn , Nhưng Đứng Dậy Đi Tiếp ,Hay Đứng Lại,Lại Là Quyền Của Bạn!

h0ngan's Avatar

2 ngày nay nghỉ Hê, uống terpin, ngày đầu mình làm 20v sáng trưa chiều tối, đỡ nảy số. Sáng nay (ngày thứ 2) ăn sáng xong mình làm 5vien, ruột gan nó cứ nhộn nhạo cả lên, lâu lâu nó ợ lên dội lắm ( như sắp nôn vậy), thấy ghê ghê, mà nảy số dữ quá nên chiều nay em làm 4 viên thôi, lại bị y chang vậy, có bác nào uống bị như em ko vậy ??
    Tìm đâu thêm 1 lối mù mịt trong màn đêm
    Thử thêm 1 lần là cuộc sống này lụi tàn thêm.....

Page 3 of 3 FirstFirst 123