Chào ace trong diễn đàn
E là sinh viên năm cuối...quá trình cai gian khổ chắc mọi người đều đã từng trải qua
Time chơi của e cũng chưa tới 1 năm ạh..ngày còn lậm nặng đồ q8 e chơi gần 1 triệu
Cai cũng hơn 1 năm rồi, nhưng hôm nọ tự nhiên nhảy số..thế là chơi đc 1 hôm rồi 1 tuần liên tục, lần này e chơi với thằng bạn cũ ở ngã 4 an sương...hic..đi lấy đồ gặp 1 bác cũng lấy.. Bác ấy chửi e 1 câu mà thấm
" đẹp trai như m mà chơi cái này làm gì, 20t đầu, cái này chỉ mấy người hồi xưa thôi, tương lai còn dài, đừng đú theo chúng nó nữa, nhảy dù thì lâu lâu chơi đá đi" nói rồi bác ấy lủi vô toalet gần đó lun
Em cảm giác người mệt mỏi nên nghỉ lại, tự kiểm điểm lại nên thui, đi lấy đồ 1 lần 40 50 cây, sức khỏe, tiền bạc mất hết..mong lần này e sẽ vượt qua được, e chúc ace cũng sẽ thành công!!!
Tới hôm nay e cai đc 5 ngày rồi ạ, ko có biểu hiện gì cả, ăn đc nhìu lắm, ngày trước đấm ngực, thề, hứa, thậm chí thắp nhang quỳ lạy mà cô 3 cũng ko tha nữa...mong lần này thành công ít nhất là hơn lần trước
E cai bo, chỉ nằm coi phim, mấy ngày đầu thì cơ thể đang giải độc nên e mua thuốc xông về xông hơi..mỗi lần xông là nhẹ người lắm mấy a ạk ^^
Chúng ta cùng nhau cố gắng nhé, vì chỉ mình cứu đc mình thôi chứ chẳng ai cứu nổi mình đâu
Có ai có suy nghĩ như em là người nghiện như ae mình nếu cai đc sẽ luôn thành công hơn những người bthuong ko ạh ^^
Vì đau khổ nhất chỉ có MT là địa ngục trần gian thôi phải ko ae, mong ae sẽ động viên và giúp e vượt qua khó khăn này...e sẽ cập nhật diễn biến sau ạk...!