Page 5 of 7 FirstFirst ... 34567 LastLast
Results 41 to 50 of 62

Thread: Nhật ký của một sinh viên

Quote Originally Posted by Duylk View Post
    Ngay thu 6 r, mung qua sg oi, sg oi...
    Có bạn nào cùng cảnh ngộ ở tp. Hải Dương không, pm nói chuyện tý nhỉ?

Hix, a e mình đúng là nhiều chuyện nói nhỉ. Em đưa vợ về Bduong dc 20 hôm, thứ 6 vừa rồi nhà réo lên vì tết công việc ngập đầu, Trước khi đi vợ dặn ráng nhe a. Thế mà trên xe đò, đã dt cho thằnng bạn sắp xếp hết mọi việc, chỉ về đen SG là bợp, đúng là cái tư tưởng chơi phát cuối rồi ngưng rất làm a e mình khó chịu.
    Thôi, đến hôm nay được 3 ngày, ráng thêm 1 thời gian nữa vậy.
    P/s : A e nào muốn cai, đi cho xa nơi mình ở, đầu óc khó nảy số lắm. Ngưng 20 ngày, an uống gấp đôi bình thường, thấy đã làm sao.

Quote Originally Posted by bacninh View Post
    Hix, a e mình đúng là nhiều chuyện nói nhỉ. Em đưa vợ về Bduong dc 20 hôm, thứ 6 vừa rồi nhà réo llên vì tết công việc ngập đầu, Trước khi đi vợ dặn ráng nhe a. Thế mà trên xe đò, đã dt cho thằnng bạn sắp xếp hết mọi việc, chỉ về đen SG là bợp, đúng là cái tư tưởng chơi phát cuối rồi ngưng rất làm a e mình khó chịu.
    Thôi, đến hôm nay được 3 ngày, ráng thêm 1 thời gian nữa vậy.
    P/s : A e nào muốn cai, đi cho xa nơi mình ở, đầu óc khó nảy số lắm. Ngưng 20 ngày, an uống gấp đôi bình thường, thấy đã làm sao.
    Lai té ah, thay bac lặn sâu. Thêm vo moi sang tuong bon r chứ. Bác ko táng nal nua ah?

Táng Nal sao sao đó, mà thử xem ko Nal thế nào, thì chơi hôm thứ 6, giờ thì ko có cảm giác gì cả, cứ loay hoay cũnng hết ngày,nên ko có thời gian nghĩ đến.
    Cứ cố xem thế nào đã bác

Quote Originally Posted by bacninh View Post
    Táng Nal sao sao đó, mà thử xem ko Nal thế nào, thì chơi hôm thứ 6, giờ thì ko có cảm giác gì cả, cứ loay hoay cũnng hết ngày,nên ko có thời gian nghĩ đến.
    Cứ cố xem thế nào đã bác
    Uong nal tuy kho chiu, lam ng met, ăn kém. Minh hnay moi 6 ngay, táng nal ngày đầu tiên.nhung thay nal cũng có mặt tích cực của nó. Hnay co ku e rủ dù,nhung tang nal r nên ko dù dc, súy té, mặt tich cuc cua no là thế, muon chơi lắm nhung đành ngậm ngùi nhịn. .....> thoát nạn

Ngay thu 7 ko he, đêm qua ngu dc 1 giấc sau mấy ngay thuc trắng, mừng hơn SG dc giai phong

Quote Originally Posted by jack_black93 View Post
    Ngày thứ 8, cảm giác thật thoải mái, da hồng hào trở lại rồi, đêm ngủ thì giật mình lúc 5h nhưng 15p là ngủ lại đc, chỉ còn mỗi tội mơ lung tung thui ^_^, ngày mới tốt lành nha ace
    Ngày thứ mấy rồi bạn? Hy vọng là bạn sẽ vượt qua được đến hôm nay và những ngày sau nữa. Cứ cố gắng hết mình bạn nhé, bởi cái mình có bay giờ chính là thời gian và sức khỏe, mình sẽ bắt đầu lại. Rất nhiều người đã làm được, rồi mình cũng sẽ làm được thôi, giữ chặt niềm tin và bước tới phía trước. Chúc thành công nhé!
    Hãy sống hết mình cho giây phút hiện tại.
    Hãy mang niềm vui đến cho những người xung quanh bạn.
    Hãy chia sẻ một chút may mắn của bạn cho những người khó khăn hơn.
    Hãy làm như vậy, bạn nhé!

Noel đã trôi qua lặng lẽ, 1 noel đầu tiên ko he. 00:16 đã qua ngay moi
    "Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy... Lai 1 ngày nữa ko he"
    Pm: buon qua tự spam ...

h0ngan's Avatar

Quote Originally Posted by Duylk View Post
    Noel đã trôi qua lặng lẽ, 1 noel đầu tiên ko he. 00:16 đã qua ngay moi
    "Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy... Lai 1 ngày nữa ko he"
    Pm: buon qua tự spam ...
    Bác uống Nal rồi, có hê cũng chả phê
    Tìm đâu thêm 1 lối mù mịt trong màn đêm
    Thử thêm 1 lần là cuộc sống này lụi tàn thêm.....

Ngay thứ 9 ko he, nhung co nal

Page 5 of 7 FirstFirst ... 34567 LastLast