Page 3 of 7 FirstFirst 12345 ... LastLast
Results 21 to 30 of 62

Thread: Nhật ký của một sinh viên

Ngày thứ 8, cảm giác thật thoải mái, da hồng hào trở lại rồi, đêm ngủ thì giật mình lúc 5h nhưng 15p là ngủ lại đc, chỉ còn mỗi tội mơ lung tung thui ^_^, ngày mới tốt lành nha ace

Quote Originally Posted by jack_black93 View Post
    Ngày thứ 8, cảm giác thật thoải mái, da hồng hào trở lại rồi, đêm ngủ thì giật mình lúc 5h nhưng 15p là ngủ lại đc, chỉ còn mỗi tội mơ lung tung thui ^_^, ngày mới tốt lành nha ace
    Tớ hỏi thật nhá, trong đầu có nghĩ là cai được đợt này xong sẽ chơi lại lần nữa ko?

Quote Originally Posted by vocdientu View Post
    Tớ hỏi thật nhá, trong đầu có nghĩ là cai được đợt này xong sẽ chơi lại lần nữa ko?
    1 câu hỏi mà cực kì khó trloi....hehe

Uong nal roi, sao ma van cu nhay so the nhi, ace cuu voi.

h0ngan's Avatar

Giờ bác có nảy số thì chơi cũng đâu có phê nảy cũng vậy thôi, sợ chơi zô lại giẫy đành đạch nữa.........
    Tìm đâu thêm 1 lối mù mịt trong màn đêm
    Thử thêm 1 lần là cuộc sống này lụi tàn thêm.....

Bệnh nảy số là 1 bệnh vô cùng khó trị... Vượt qua dc việc nảy số còn khó khăn hơn, ket qua thuong la đầu hàng cô 3. Ko biet ace sao, bản thân mình thì đã hơn 2 tháng nay cứ nghỉ 1, 2 ngày lại chơi 1 ngày, ko thể dứt hẳn dc..hix. Tình trang vậy cứ tiếp diễn mấy tháng r, chán. Nghẹo ko ra nghẹo, cai ko ra cai, cứ 2, 3 ngày fai đầu hàng tâm ma trong lòng 1 lần, tai sao, tai sao. Chinh ban than minh cung ko giai thich dc, cứ lay lất qua ngày mấy tháng, ket qua la gi, vẫn mèo hoàn mèo...sức khoe ngày càng giảm sut.
    Lòng rat muốn dứt dc hẳn để lam 1 con nguoi binh thuong mà sao khó vay, đoi hỏi đon giản v ma bao lau nay chua lam dc. Nghẹo đã khổ, gia dinh ng ngheo còn khổ hon, vi v neu ko vi ban than thi chung ta hãy vi gia đinh, giữ cho bản thân sach sẽ, ko dính mt la thiên hạ thái bình...
    Hnay lai 1 lần nữa đầu hàng tâm ma, thuong chơi vào thi co cam giac phê sướng thoa mãn, nhung hnay chỉ có cam giac chán chuong va nhuc nhã. Nhuc vi la 1 con ng mà lai ko kiểm soat dc minh, để cho con ma kia chế ngự lai chinh minh.
    Phải bằng moi gia ae ạ, thua thi lam lai, lam cho dc thi th moi ng oi. Hãy đánh đuổi con ma kia ra khoi minh để lam ng binh thuong. Mình thua nhieu lan r, nhung quyet ko nản, mai lại làm lại việc mà đã nghẹo là phải làm, lại cai th, dù đã đổ sông đổ bien nhieu nhung vẫn lam tiep. Mong se thanh cong....phải khich lệ bản than th...hehe
    16.12 lai la ngay đầu tiên đi hoc..hĩ nung ko sao, con muon cai la đã thành cong nữa đường r phai ko cac bác..
    Hãy chung suc đánh đuổi tâm ma gianh lai chinh minh ae nhé....

Bằng moi giá, ai chua cai thì hãy bắt đầu cai. Ai cai r thi hãy cố giữ. Chung suc vì cộng đong
    Sao hnay tam trang quá zay ta...noi nhiu mà ko biet co lam dc ko...có ai đồng hành cung minh ko z moi nguoi.

h0ngan's Avatar

lại nghẹo hả bác e dc 1 ngày rồi nè bác
    Tìm đâu thêm 1 lối mù mịt trong màn đêm
    Thử thêm 1 lần là cuộc sống này lụi tàn thêm.....

Quote Originally Posted by h0ngan View Post
    Mai lại ngày đầu tiên diệt ma, biet trước là vất vả nhung cũng fai làm. Lại vài ngày ko dien thoai, ko ra đuong, ko ban bè. Để thành công mỹ mãn fai ko internet va ko cả terpin. Qua vài ngay táng nal la coi nhu tạm ổn. Mong sẽ pót dc topic ngày đầu táng nal...hehe

Quote Originally Posted by h0ngan View Post
    Chú di trc a 1 ngày thì bảo trọng nhé. A sắp đuổi kịp chú r đấy. Hẹn ngày táng dc nal sẽ onl 8 voi chú....hihi

Page 3 of 7 FirstFirst 12345 ... LastLast