Quote Originally Posted by Khongduockhoc View Post
em lại nhớ thằng em của em . ( cũng nghiện ) lúc nó bị té xe ( té xe đi cho lành và lịch sự ) truyền nước nó nói " anh em mình pha ma túy vào nước và khi nào vật thì bóp cho nó vào . đủ thì thôi . rồi 2 anh em cười nổ vang cả bệnh viên " đúng là chỉ có những bộ óc thiên tài mới nghỉ ra như vậy .... và bi giờ nó đã đi về nơi xa ... và ân huệ cuối cùng là chơi lần chót ... chính tay em đã đưa nó về gặp cô 3 và gặp thượng đế ông bà ông vãi ... nhưng dù sao những tháng ngày chơi ma túy của nó cũng vui
HÃy chơi ma túy bằng niềm vui ...hết tiền thì đừng bao giờ chơi ... lúc buồn thì đừng bao giờ chơi ... chơi là phải vui vẻ. chém gió nhiệt tình . cai cũng vậy .. đừng ử rủ ...
mặc dù nhà con 1 . đít tôn đit vại . nhưng ai hỏi em em toàn nói uh- tớ nghiện -----tán gái thì nói " em muốn lấy 1 người đàn ông chơi hết tất cả mọi thứ - chơi chán để anh ta làm lại từ đầu . hay lấy 1 thằng chưa bít gì , chơi a ma tơ ." em chọn ai? rồi kiểu gì mà chẳng phương án 1 rồi nói thẳng có thời gian anh nghiện rồi châp nhận đựoc thì yêu tiếp ko thì thôi .
CHÉM GIÓ ĐI ANH EM >_< CƯỜI LÊN ĐI >_<
Bác thì còn dám nói vậy với người yêu. Em thì chả dám đâu giờ chỉ muốn dẹp quá khứ đi làm lại từ đầu thôi bác.
Nhớ lại ngày nào còn thê thảm bao nhiêu thì ý chí quyết tâm hiện giờ của em cũng cao bấy nhiêu
Đôi lúc nhìn lại vết xăm thuốc ngày nào là để quyết tâm bỏ ke, càng có động lực phấn đấu
Chia buồn cùng em của bác, hi vọng rằng tương lai anh em mình qua được